PDA

View Full Version : Blade & Soul VM 1 click tổng hợp

doublevy123
27-06-20, 11:15 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
thông tin sv :
Đã thêm +
Max lv 55 . HM lv 25
Thể lực vô hạn
Full costume trên shop ( nhớ mặc thử nha , cái nào vô hình là do item không tồn tại đó :)) )
Trọn bộ web đăng ký , add ncoin , add shop , send item..
fix một số script gây lỗi ở gamedemonservice ( fix đc tầm 100 line ~ còn 10k line chưa =))

UPDATE 1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
+ Trả lại về mặc định 1 số file trong quá trình trải nghiệm cá nhân
+ Vòng quay may mắn xoay nhanh hơn ( từ 5s -> 0.5 )
+ Muốn mở Cross-server ( F9 ) thì bật thêm : D:\service\DungeonDaemon01\bin\gamedaemon.exe , tương tự mở Đấu trường (arena) D:\service\ArenaDaemon01\bin\gamedaemon.exe
+ Đã có tool un/repack datafile.bin (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
+ Add thêm 2 phù dịch chuyển Đảo phù du & Chiến trường hỏa ngục : id 816832 , 820221
- Cài đặt :
- Copy Gamedata_GARENA.zip vào D:\service\
- Copy local.dat vào client\contents\Local\GARENA\THAI\data

anhhungah12
28-06-20, 12:03 AM
Mình bị lỗi chơi game đc khoảng 5p là game tự thoát
và hiện thông báo message tiếng tàu (4041)
bác có biết vì sao ko ạ?

cgalaxy
28-06-20, 12:42 AM
like mạnh cho chủ thớt,
Mình mới vào dev game này, lúc trước không chơi bên gà rán nên cũng ko rành, muốn hỏi thớt xíu :
1.Phiên bản này có dung quạ với đồ quạ hem?, và dung và đồ cao nhất ở bản này là tới đồ gì nhỉ.
2.Solo phụ bản 1 người làm sao vào được chế độ khó như F8, vì F8 yêu cầu 6 người, mình tìm trong dungeondata.xml nhưng vẫn chưa ra chỗ giảm số người yêu cầu F8 :D

ngochuycf2012
28-06-20, 02:08 AM
like mạnh cho chủ thớt,
Mình mới vào dev game này, lúc trước không chơi bên gà rán nên cũng ko rành, muốn hỏi thớt xíu :
1.Phiên bản này có dung quạ với đồ quạ hem?, và dung và đồ cao nhất ở bản này là tới đồ gì nhỉ.
2.Solo phụ bản 1 người làm sao vào được chế độ khó như F8, vì F8 yêu cầu 6 người, mình tìm trong dungeondata.xml nhưng vẫn chưa ra chỗ giảm số người yêu cầu F8 :D

1. Đây là bản OBT Garena 2017, raid thì là raid 24 người. Riêng BT thì boss 1 boss 4 máu 24, còn lại mech vẫn 12. VT thì máu 24 + mech 24 luôn. Dun thì max là HH (drop bao tay)
2. Ko sửa được vì datafile.bin ở xml chưa có tool unpack/pack

tulove390ct
28-06-20, 10:07 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
thông tin sv :
Đã thêm +
Max lv 55 . HM lv 25
Thể lực vô hạn
Full costume trên shop ( nhớ mặc thử nha , cái nào vô hình là do item không tồn tại đó :)) )
fix một số script gây lỗi ở gamedemonservice ( fix đc tầm 100 line ~ còn 10k line chưa =))

với chôm 1 vài patch từ tung của
cho em hỏi phát cái này fix f8 chưa thớt ơi

doublevy123
28-06-20, 10:49 AM
cho em hỏi phát cái này fix f8 chưa thớt ơi
rồi bạn 30 chả cá...............

ehwgagc987
28-06-20, 12:36 PM
Link tải không vào được bác ơi ( tự chuyển qua drive của tôi ) .
P/s : Copy riêng ra thì vào được %-(

mrkubii
28-06-20, 04:52 PM
Link tải không vào được bác ơi ( tự chuyển qua drive của tôi ) .
P/s : Copy riêng ra thì vào được %-(

halmyphpo
29-06-20, 12:01 AM
Bạn clone thêm client được không, bị giới hạn tải rồi

doublevy123
29-06-20, 12:57 AM
Bạn clone thêm client được không, bị giới hạn tải rồi

UPDATE 1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
+ Muốn mở Cross-server ( F9 ) thì bật thêm : D:\service\DungeonDaemon01\bin\gamedaemon.exe , tương tự mở Đấu trường (arena) D:\service\ArenaDaemon01\bin\gamedaemon.exe
+ Đã có tool un/repack datafile.bin (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
+ Add thêm 2 phù dịch chuyển Đảo phù du & Chiến trường hỏa ngục : id 816832 , 820221
- Cài đặt :

halmyphpo
29-06-20, 01:11 PM

UPDATE 1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>): (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
- Cài đặt :
Link update chỉ có Gamedata chứ k thấy có local.dat ở đâu cả.
PS: Đã tìm thấy trong folder lớn. Bạn addlink cái UPDATE 1 là riêng cái data nên khó tìm, mò lại folder gốc mới thấy.

dloveb10a3
30-06-20, 11:18 AM

thông tin sv :
Đã thêm +
Max lv 55 . HM lv 25
Thể lực vô hạn

- Cài đặt :

Bác có hướng dẫn những cái trên không e lỡ cài vào máy thật rồi nên giờ tải lại chắc chết mất :((

anhhungah12
30-06-20, 09:28 PM
Bác ơi hướng dẫn em mở HM25 ++ với

Porcupine
30-06-20, 09:51 PM
Bác ơi hướng dẫn em mở HM25 ++ với

Unpack xml.dat sủa file client.config2.xml
tìm <option name="max-mastery-level" value="30" />
Trên sv có sửa ko thì ko nhớ =))

anhhungah12
01-07-20, 12:18 AM
Unpack xml.dat sủa file client.config2.xml
tìm <option name="max-mastery-level" value="30" />
Trên sv có sửa ko thì ko nhớ =))

không được bác ạ. em đổi trong xml done
Đổi trong server ở rule.config thì gamedeamon bị lỗi

doublevy123
01-07-20, 11:23 AM
trên 25 là lỗi nhé [-X 30 charrrr

Porcupine
02-07-20, 02:55 PM
trên 25 là lỗi nhé [-X 30 charrrr

Porcupine
02-07-20, 03:05 PM
không được bác ạ. em đổi trong xml done
Đổi trong server ở rule.config thì gamedeamon bị lỗi

File rule.confile trong thư mục ArenaDaemon01

ookurooo
02-07-20, 07:21 PM

sao nâng lên 30 được vậy bác ? nâng lên chạy gamedaemon báo lỗi

edit:
tui nâng lên được 26 nhưng phải chỉnh về 127 điểm, bác làm sao lên được 150 vậy

quang721236
02-07-20, 11:03 PM
Cần lắm 1 bác up lên fshare chứ google tải k được :(

Porcupine
03-07-20, 02:08 PM
sao nâng lên 30 được vậy bác ? nâng lên chạy gamedaemon báo lỗi

edit:
tui nâng lên được 26 nhưng phải chỉnh về 127 điểm, bác làm sao lên được 150 vậy

Thì thay đổi giới hạn lv HM 30 trong client.config2.xml vs ArenaDaemon01/rule.config.xml thôi :)>-

anhhungah12
03-07-20, 08:11 PM
Thì thay đổi giới hạn lv HM 30 trong client.config2.xml vs ArenaDaemon01/rule.config.xml thôi :)>-

cho mình xin 2 folder ArenaDaemon01 và GameDaemon01 với bác ơi.
Fail toàn tập. tự động kill mất gamedaemon

namqwer16
04-07-20, 12:01 AM
e mới tìm hiểu các bác giúp e với
cái bước Máy ảo sử dụng IP 192.168.1.30 Bridge nên các bạn chuyển ip máy thật trùng dãy nhé e sửa ip máy thật thành như vậy thì không vào được mạng nữa, chạy client thì báo k truy cập được thông tin máy chủ, cho e hỏi là cái dãy ip kia nhập vào đâu ethernet hay vmnet1, vmnet8 ạ.

Porcupine
04-07-20, 12:13 AM
cho mình xin 2 folder ArenaDaemon01 và GameDaemon01 với bác ơi.
Fail toàn tập. tự động kill mất gamedaemon

GameDaemon01 thì mặc định á bác. mình cũng ko đụng vào cái nào cả.
chỉ edit mỗi lv ở ArenaDaemon01/rule.config.xml thôi.

e mới tìm hiểu các bác giúp e với
cái bước Máy ảo sử dụng IP 192.168.1.30 Bridge nên các bạn chuyển ip máy thật trùng dãy nhé e sửa ip máy thật thành như vậy thì không vào được mạng nữa, chạy client thì báo k truy cập được thông tin máy chủ, cho e hỏi là cái dãy ip kia nhập vào đâu ethernet hay vmnet1, vmnet8 ạ.

Nếu máy tính đang sử dụng dãy IP 192.168.1.1 thì không cần đụng gì đến IP nhé. chỉ cần chọn trong VM là Bridge thôi

namqwer16
04-07-20, 12:31 AM
GameDaemon01 thì mặc định á bác. mình cũng ko đụng vào cái nào cả.
chỉ edit mỗi lv ở ArenaDaemon01/rule.config.xml thôi.

Nếu máy tính đang sử dụng dãy IP 192.168.1.1 thì không cần đụng gì đến IP nhé. chỉ cần chọn trong VM là Bridge thôi

máy e để ip động
30charrrrrrrrrrr

ZhouJieLun
04-07-20, 09:49 AM
máy e để ip động
30charrrrrrrrrrr

Nếu set card mạng 192.168.1.0 mà làm mất mạng máy thì 100% là ip của modem gateway là 192.168.1.1 thì cứ dùng bringed tự khắc được

anhhungah12
04-07-20, 11:31 AM
máy mình dải ip là 192.168.0.x nên bridge ko đc.
đã set NAT dải 192.168.1.x nhưng máy ảo vẫn mất mạng. giúp mình với

ZhouJieLun
04-07-20, 03:11 PM
máy mình dải ip là 192.168.0.x nên bridge ko đc.
đã set NAT dải 192.168.1.x nhưng máy ảo vẫn mất mạng. giúp mình với

Thử sửa card vmnet 8 thành 192.168.1.0 255.255.255.0 rồi chỉnh máy ảo dùng card vmnet8 luôn, ping 2 bên xem thông chưa

namqwer16
04-07-20, 06:00 PM
e vẫn chwa cho chạy được, mà vào vm thì bây h bấm cho nó chạy thì nó chỉ chạy lên thành 12 cái thôi, hqua gỡ ra cài lại thì chạy bt xong nay lại bị

socktow
04-07-20, 07:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?_nc_cat=101&_nc_sid=8024bb&_nc_oc=AQkVaCaLtSVana_DvP5x1o5dWRS0cjHqq-WOzCkJbvh4z8IFMeoOVhNzAbcTbF3VqG8&_nc_ht=scontent.fdad2-1.fna&oh=69cd357d394379e5d641384998f35486&oe=5F27DCF2

Mạng bị chấm thang =c= , đổi VMnet8 về 192.168.1.0 cũng vậy luôn

anhhungah12
04-07-20, 07:18 PM
Thử sửa card vmnet 8 thành 192.168.1.0 255.255.255.0 rồi chỉnh máy ảo dùng card vmnet8 luôn, ping 2 bên xem thông chưa

Không được bác ạ :(

namqwer16
04-07-20, 11:21 PM
các pro hướng dẫn bằng hình or video cho bọn e với, bọn e gà lắm

kyoshiro654
05-07-20, 10:04 AM
chà cứ phức tạp làm gì nhỉ, có chơi lan đâu mà cứ nat với brigde làm gì host only cho rảnh nợ

chỉnh lại giống vầy nhé là ping được, không được thì reset lại mạng máy ảo vm rồi chỉnh lại giống vậy, không được nữa thì quỳ

rentokil
05-07-20, 11:44 AM
Sao cái nhiệm vụ sử dung '/giandu' để dọa nạt ko làm đc các bác giúp với.

namqwer16
05-07-20, 12:26 PM
chà cứ phức tạp làm gì nhỉ, có chơi lan đâu mà cứ nat với brigde làm gì host only cho rảnh nợ

chỉnh lại giống vầy nhé là ping được, không được thì reset lại mạng máy ảo vm rồi chỉnh lại giống vậy, không được nữa thì quỳ

làm theo bác e ping ok r, nhưng mà vào đăng nhập là bị lỗi 106 ..... lấy thông tin từ máy chủ thất bại

kyoshiro654
05-07-20, 03:03 PM
làm theo bác e ping ok r, nhưng mà vào đăng nhập là bị lỗi 106 ..... lấy thông tin từ máy chủ thất bại

nó chạy server chưa xong đấy, chờ nó chạy đủ 18 cái đã

namqwer16
05-07-20, 04:52 PM
nó chạy server chưa xong đấy, chờ nó chạy đủ 18 cái đã

mạng trong máy ảo của e đang hiện dấu !
hay bác cho e xin fb qua xem hộ e với, e chạy xong 17 tab như clip rồi mà vẫn bị lỗi trên

socktow
05-07-20, 06:05 PM
ai biết fix lỗi mạng chấm thang trong VMware k ạ :-<

kyoshiro654
05-07-20, 08:53 PM
mạng trong máy ảo của e đang hiện dấu !
hay bác cho e xin fb qua xem hộ e với, e chạy xong 17 tab như clip rồi mà vẫn bị lỗi trên

ai biết fix lỗi mạng chấm thang trong VMware k ạ :-<

xài host-only thì làm gì có mạng, miễn sao ping có kết nối với máy thật là chơi được mà, đủ 18 tab nhé, 17 tab làm quái gì chạy được mà không bị, chờ chừng nào cái số đánh dấu trong hình nhảy lên hơn 40 đấy, đăng nhập mới được.

namqwer16
05-07-20, 09:44 PM
xài host-only thì làm gì có mạng, miễn sao ping có kết nối với máy thật là chơi được mà, đủ 18 tab nhé, 17 tab làm quái gì chạy được mà không bị, chờ chừng nào cái số đánh dấu trong hình nhảy lên hơn 40 đấy, đăng nhập mới được.

e đợi hơn 40 mà nó cũng chạy có 17 cái thôi bác, e k tìm được cái startserver
ping 192.168.1.30 ở cả máy thật và ảo đều lên rồi
trong clip hướng dẫn ở #1 cũng có mỗi 17 tab nên e tưởng đủ r

kyoshiro654
06-07-20, 12:19 AM
e đợi hơn 40 mà nó cũng chạy có 17 cái thôi bác, e k tìm được cái startserver
ping 192.168.1.30 ở cả máy thật và ảo đều lên rồi
trong clip hướng dẫn ở #1 cũng có mỗi 17 tab nên e tưởng đủ r

kiểm tra lại rồi, trước tui copy qua máy ảo của tui nên lúc nào cũng chạy 18 cái, còn bên máy ảo này chạy 17 cái cũng vào được rồi, đã test thử chạy ok

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> => copy 2 file này vào folder client game\contents\Local\GARENA\data

coi có được không, không được nữa cũng thua =))=))

namqwer16
06-07-20, 09:13 AM
kiểm tra lại rồi, trước tui copy qua máy ảo của tui nên lúc nào cũng chạy 18 cái, còn bên máy ảo này chạy 17 cái cũng vào được rồi, đã test thử chạy ok

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> => copy 2 file này vào folder client game\contents\Local\GARENA\data

chuẩn bài r nhé bác ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

socktow
06-07-20, 03:27 PM

mình dùng mạng NAT , ping từ máy ảo sang máy thật và ngược lại vẫn ok :-< nhưng máy ảo nó lại k có mạng

socktow
06-07-20, 03:37 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?_nc_cat=101&_nc_sid=1480c5&_nc_ohc=N9GRfiPRLscAX_NA7UW&_nc_ht=scontent.fdad2-1.fna&oh=d6d19a2824dbb6f09294a5fb507bb316&oe=5F286A96

giờ ko có mạng thì reg acc kiểu gì bác

namqwer16
06-07-20, 04:09 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?_nc_cat=101&_nc_sid=1480c5&_nc_ohc=N9GRfiPRLscAX_NA7UW&_nc_ht=scontent.fdad2-1.fna&oh=d6d19a2824dbb6f09294a5fb507bb316&oe=5F286A96

bác fm fb e thử cho xem đc k hqua e đc chỉ rồi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kyoshiro654
06-07-20, 08:52 PM

Gõ địa chỉ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Click vào phần Applications-----> AuthSrv----> Test

Password 123456 hay gì tuỳ
UserName tuỳ
UserCenter 17
EffectiveUntil để trống
LoginNameValidated 1

enter là đăng ký thành công

namqwer16
07-07-20, 10:07 AM
e đang làm mấy cái nhiệm vụ, e chơi thử 2 phái là pháp sư và triệu hồi thì trong mấy nhiệm vụ vào động thí luyện ấy, phần giao nhiệm vụ không có chỉ tên skill thành ra mãi k hoàn thành nhiệm vụ được, có cách nào k các bác

hoanghocbp
07-07-20, 11:20 AM
Sao cái nhiệm vụ sử dung '/giandu' để dọa nạt ko làm đc các bác giúp với.
bác nhấn Shift + F3 rồi chọn cẩm xúc bằng phím 1234 chỗ ô kỹ năng ấy.

e đang làm mấy cái nhiệm vụ, e chơi thử 2 phái là pháp sư và triệu hồi thì trong mấy nhiệm vụ vào động thí luyện ấy, phần giao nhiệm vụ không có chỉ tên skill thành ra mãi k hoàn thành nhiệm vụ được, có cách nào k các bác
bác chịu khó lên yt search quest tên ông sư huynh ấy rồi xem skill gì rồi dùng theo thôi. nghe đâu do chép patch vh nên bị lỗi hiển thị skill thì phải.

kyoshiro654
07-07-20, 05:00 PM

bản việt hóa không hiện mấy skill hướng dẫn thí luyện đâu, xài client gốc tiếng trung quốc ấy, làm xong rồi xài client tiếng việt chơi tiếp :v

nbhonline
07-07-20, 07:08 PM
Mấy bác cho e hỏi, e đang xài bản của Luandaik, xem clip của bác chủ topic thấy có thuyết minh trong lúc tạo nhân vật bằng tiếng Việt có thể cho e xin file đó đc ko ạ!

namqwer16
07-07-20, 08:16 PM
Có cách nào tăng chỉ số nv k các bác, down client gốc ở đâu bác nhỉ

Porcupine
08-07-20, 10:36 AM
Có cách nào tăng chỉ số nv k các bác, down client gốc ở đâu bác nhỉ

Tăng như thế này á hả?

namqwer16
08-07-20, 12:01 PM
Tăng như thế này á hả?
chỉnh máu me, lực dame các kiểu ấy bác, client gốc down ở đâu thế bác, down về dùng được luôn k hay phải chỉnh sửa gì hả bác, e chỉ định vào làm mấy cái Q tím thôi
đi phụ bản 1 mình thì chỉnh ở đâu nhỉ các bác

ghoststyle
09-07-20, 08:45 AM
Có 1 topic đầu tiên về BNS tại 4r này, đây là topic thứ 2 tạo oneclick có sẵn client và patch VH cho các bạn cũng như fix 1 số thứ cơ bản, sao các bạn không tìm tại bài viết kia, những gì thắc mắc của các bạn cơ bản chỉnh sửa hay đại loại là mod cũng đã có thảo luận bên kia rồi, hỏi tại đây chưa chắc có ai trả lời các bạn chi tiết hay rõ. Mình chỉ góp ý là hãy làm theo lời dạy của thầy Huấn Hoa Hồng. Chịu khó tìm tí ở bài cũ :D. Có 1 group discord Luandaik có share, bọn trên đó cũng toàn siêu nhân, có thằng TT hay viết tool mà nó out rồi, nhưng bọn nó vẫn lưu link lại, ae lấy về vọc cũng đc, có gì lên tham khảo hỏi cho nhanh.

rentokil
10-07-20, 01:23 PM
Max level ăn cái cuốn sách chỉ có lv50 và HM=0 bác ơi, giúp với. Thankssssssssssssssssssss

phamvuong
12-07-20, 12:25 PM
mình chạy client thì dính lỗi này
bó tay

xuanhuytn
14-08-20, 05:02 PM
mn cho e hỏi là e làm đến phần chạy laucher thì không chạy được. nó chỉ chạy được 3~10k kb thì end process là sao ạ ?

Porcupine
15-08-20, 02:03 PM
Có cách nào để chạy 2 client cùng lúc trên 1 máy mà không dùng đến máy ảo ko nhỉ?
Dùng trên máy ảo lag chạy ko nổi.

phamvuong
15-08-20, 02:30 PM
Có cách nào để chạy 2 client cùng lúc trên 1 máy mà không dùng đến máy ảo ko nhỉ?
Dùng trên máy ảo lag chạy ko nổi.
thử dùng sanboxie xem bạn xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Porcupine
15-08-20, 09:34 PM
thử dùng sanboxie xem bạn xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Đã test rồi ko đc bạn.
Nghe nói cái này nó chỉ muti đc app nhẹ thôi, ko cân nỗi mấy cái nặng nề.

phamvuong
16-08-20, 01:25 AM
Đã test rồi ko đc bạn.
Nghe nói cái này nó chỉ muti đc app nhẹ thôi, ko cân nỗi mấy cái nặng nề.

thế bạn tìm trên gg
mình ko nhớ tên nhưng có 1 soft cho phép clear ưnga dụng đang chạy trong task mà ko bị tắt game như endtask của win
sau đó chạy client lần 2 thì nó sẽ nhận như chạy 1 client

Porcupine
16-08-20, 01:21 PM
thế bạn tìm trên gg
mình ko nhớ tên nhưng có 1 soft cho phép clear ưnga dụng đang chạy trong task mà ko bị tắt game như endtask của win
sau đó chạy client lần 2 thì nó sẽ nhận như chạy 1 client

Cái Process Explorer topic BNS (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) bên kia có hướng dẫn rồi.

À mình đang muốn làm cho thằng BNS của Garena chứ ko phải lậu.

tks bác.

phamvuong
16-08-20, 01:28 PM
Cái Process Explorer topic BNS (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) bên kia có hướng dẫn rồi.

À mình đang muốn làm cho thằng BNS của Garena chứ ko phải lậu.

tks bác.

phải thử mới bik dc chứ bạn
lậu hay ko lậu thì khác j nhau đâu
nó do máy tính xử lý chứ đâu phải sv chặn

herostreet25
19-08-20, 11:33 PM
Máy mình dùng 192.168.2.1 h mình muốn đổi sv ảo thành 192.168.2.30 mà đổi mấy cái ip trong sv mà chạy đc có 15 cái. ai chỉ mình cách xử lý đc k

automad
26-08-20, 01:17 AM
Bác có thể up link lên fshare được ko?
Link GD toàn bị lỗi quá số lần tải xuống và yêu cầu quyên truy cập ^:)^

phamvuong
26-08-20, 07:02 AM
Bác có thể up link lên fshare được ko?
Link GD toàn bị lỗi quá số lần tải xuống và yêu cầu quyên truy cập ^:)^

đơn giản thế mà cứ thắc mắc nhỉ
lên gg đi
có hàng tỉ bài hướng dẫn fix lỗi này mà cứ kêu ca hoài

ngochuycf2012
26-08-20, 02:32 PM
:D Nhận setup lên vps các kiểu con đà điểu cho mọi người nhé, liên hệ telegram t.me/kyoshirox1104 hoặc discord bovely박보영#1202

521618
26-08-20, 04:32 PM
Bạn nào còn link hk, linh chủ thớt bị khóa rồi.tkssssssssssssssssssss

dazhus
09-09-20, 08:30 PM
thớt ơi hướng dẫn solo đi phụ bản 1 mình với

sacthu075x
15-11-20, 10:29 AM
Có ai biết làm sao để lên được VIP ko chỉ mình với.

doll_justice
03-12-20, 10:13 AM
Ai còn link của bản này ko up lại giùm với, link chủ topic die hết rồi...thanks.

phamvuong
03-12-20, 03:02 PM
Ai còn link của bản này ko up lại giùm với, link chủ topic die hết rồi...thanks.

đã up lại rồi còn j bạn
chịu khó nhìn lại chứ

darkskynol
12-12-20, 06:43 PM
cho mình hỏi sao mình chạy client là nó bị màn hình xanh vậy nhỉ

ZhouJieLun
12-12-20, 07:04 PM
cho mình hỏi sao mình chạy client là nó bị màn hình xanh vậy nhỉ

Có thể cấu hình máy ko đủ, tràn ram, hoặc lỗi thuộc về phần cứng của máy(từng thấy trường hợp ram bị lỗi 1 chip nhớ chỉ cần load tới chip nhớ đấy là xanh rờn)

darkskynol
12-12-20, 07:10 PM
không biết có phải do ram không tại có 16gb mình set 7gb mà lúc chạy nó đã lên tầm 11 12 gb rồi

darkskynol
12-12-20, 10:00 PM
lỗi do client rồi đã thử chạy client không cũng bị màn hình xanh

nguyen.tin.02_
09-07-21, 01:26 AM
ai đó up giúp link Update 1 + data với link Client của thớt được không ạ, e vọc lại nguyên post link lock hết trơn r

phamvuong
10-07-21, 08:28 PM
ai đó up giúp link Update 1 + data với link Client của thớt được không ạ, e vọc lại nguyên post link lock hết trơn r

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2rDg3
full bộ luôn

namqwer16
11-07-21, 09:11 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2rDg3
full bộ luôn

e tải về gải nén client bị báo lỗi r

cabal12a89
14-07-21, 08:02 AM
Em cũng bị lỗi ,tải về giải nén ko đc. Ai coa thương cho em xin client facebook vũ thành trung