PDA

View Full Version : [JX] Hỏi về giao diện trong game và game client

harrykien
27-05-20, 03:24 AM
Mọi người cho mình hỏi làm s để chỉnh lại giao diện giống vinagame-ctc ạ
Và client-main về mặc định à e cám ơn, không thì cho e xin từ khoá để search e k biết gọi là gì.

banhbanh2001
27-05-20, 10:20 PM
Và client-main về mặc định à e cám ơn, không thì cho e xin từ khoá để search e k biết gọi là gì.

bỏ cái ui Võ lâm thu phí vào là đc r bạn

JXDev
28-05-20, 12:25 AM
Nếu giao diện trong game mà như kiểu 2005 thì bạn tải cái dưới này về copy vào xài thôi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

harrykien
28-05-20, 12:54 AM
Nếu giao diện trong game mà như kiểu 2005 thì bạn tải cái dưới này về copy vào xài thôi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình cảm ơn ạ bác có cái giao diện trong game nào mà giao diện giống ntn k ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

--- Chế độ gộp bài viết ---

bỏ cái ui Võ lâm thu phí vào là đc r bạn

Vâng còn cái ingame nữa mình cám ơn nhìu

JXDev
28-05-20, 10:02 AM

Đây bác

harrykien
28-05-20, 06:06 PM

Đây bác
.............

Thanks bac that nhiu nha :d

robjnsonsh
22-07-20, 01:56 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g

ông nào cần ib tôi