PDA

View Full Version : [MU] Re-share sv MUEMU SS12.1

ngovuongpt
17-05-20, 01:17 AM
Tìm kiếm trên google được cái sv SS12 này thấy hay nên share lại cho ae chơi OFFline hoặc hamachi cùng bạn bè cũng như tham khảo hoặc dev gì gì đó
Trong forum có 1 bản chạy trên máy ảo bị lỗi khó đăng nhập khi đổi nhân vật hoặc thoát game vào lại. Còn bản này thì không có lỗi đó

500 hình ảnh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link cho ae nào cần :
Link Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link SQL2012 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Tool : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Video hướng dẫn cho newbie : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

daicango00
17-05-20, 09:28 AM
Pass unrar là gì bác ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiii!

ngovuongpt
17-05-20, 10:08 AM
Pass unrar là gì bác ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiii!
Mình có để pass trong phần mô tả ở clip hướng dẫn bạn ơi

kiniemlove
18-05-20, 06:46 PM
Bác nào rảnh cài VM cho ae chơi off với

ngovuongpt
18-05-20, 07:55 PM
Bác nào rảnh cài VM cho ae chơi off với
Mình đang tạo VMW nè bạn. Đợi mình nhé

caoboivip
18-05-20, 08:30 PM

cũng đang chạy aevao nghịch cùng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ngovuongpt
18-05-20, 10:12 PM
cũng đang chạy aevao nghịch cùng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Web không vào được bạn ơi
Hóng share cái web với bạn

daicango00
19-05-20, 04:49 PM

Hôm trước mình cũng định đưa lên máy ảo, nhưng không hiểu sao bị lỗi Restore datbase. Mình nghĩ do mình lười setup máy ảo mới,dùng máy ảo từ 1 bản ss12 khác trong forum xóa database không triệt để nên không Restore đc

ngovuongpt
19-05-20, 06:54 PM
Hôm trước mình cũng định đưa lên máy ảo, nhưng không hiểu sao bị lỗi Restore datbase. Mình nghĩ do mình lười setup máy ảo mới,dùng máy ảo từ 1 bản ss12 khác trong forum xóa database không triệt để nên không Restore đc
bản trong forum xài SQL 2008 bạn ơi
còn mình share là SQL 2012 nên bạn ko restore dc là phải

caoboivip
19-05-20, 09:34 PM
bản trong forum xài SQL 2008 bạn ơi
còn mình share là SQL 2012 nên bạn ko restore dc là phải

lấy web o trong from có mà bạn ..........

ngovuongpt
20-05-20, 10:22 AM
lấy web o trong from có mà bạn ..........

Bạn biết việt hoá không..cho mình xin cái hướng dẫn với

caoboivip
20-05-20, 01:21 PM
Bạn biết việt hoá không..cho mình xin cái hướng dẫn với

việt hóa cái j bạn,vao <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tes game chơi

ngovuongpt
20-05-20, 01:32 PM
việt hóa cái j bạn,vao <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tes game chơi
Việt hóa game đó bạn item, thông tin nhân vật..vân vân mây mây.
Cái web đó vào mà nó cứ đơ ra

tgioihmy1991
21-05-20, 01:44 AM
Tìm kiếm trên google được cái sv SS12 này thấy hay nên share lại cho ae chơi OFFline hoặc hamachi cùng bạn bè cũng như tham khảo hoặc dev gì gì đó
Trong forum có 1 bản chạy trên máy ảo bị lỗi khó đăng nhập khi đổi nhân vật hoặc thoát game vào lại. Còn bản này thì không có lỗi đó

Xin chào bạn. Bạn có thể hướng dẫn mình thay đổi IP từ 192.168.1.50 của client sang 1 địa chỉ khác được ko ạ

ngovuongpt
21-05-20, 02:18 AM
Xin chào bạn. Bạn có thể hướng dẫn mình thay đổi IP từ 192.168.1.50 của client sang 1 địa chỉ khác được ko ạ
Bạn vào đây xem hướng dẫn và down cái tool về rối sửa nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vtuanpx
21-05-20, 09:32 PM
Tks 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

nh4ttm
29-05-20, 10:48 AM
Bác hướng dẫn nốt cái web nữa thì ngon :P:P8->

caoboivip
29-05-20, 10:57 PM
Bác hướng dẫn nốt cái web nữa thì ngon :P:P8->

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Web nay được ko thím

hackervhs
26-02-23, 12:09 AM
chủ thớt ơi cho mình xin lại link down đc ko ạ, lót dép hóng, bùn quá nên lại ghé vào hóng ae share server kéo về tự kỉ! :v

hackervhs
26-02-23, 12:15 AM
Tìm kiếm trên google được cái sv SS12 này thấy hay nên share lại cho ae chơi OFFline hoặc hamachi cùng bạn bè cũng như tham khảo hoặc dev gì gì đóTrong forum có 1 bản chạy trên máy ảo bị lỗi khó đăng nhập khi đổi nhân vật hoặc thoát game vào lại. Còn bản này thì không có lỗi đó500 hình ảnh<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Link cho ae nào cần :Link Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> SQL2012 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Tool : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hướng dẫn cho newbie : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ủ thớt ơi cho mình xin lại link down đc ko ạ, lót dép hóng, bùn quá nên lại ghé vào hóng ae share server kéo về tự kỉ! :v