PDA

View Full Version : [TLBB] bị kẻ xấu vào game tạo NV rồi 5 10 giây diss server ???

Metalcore
12-05-20, 12:07 AM
như tiêu đề có ai biết cách fix phòng chống cái hack diss này ko ạ mở sv giải trí free cho ae pk mà bị diss hoài ko có cách nào giải quyết đc ai fix đc cho mình xin cái địa chỉ liên lạc để mình ib nha mọi người giúp mình với hix ....~X(~X(~X(~X(

mình mở sv ở pc nha :(

phamhuong2510
12-05-20, 01:13 AM
như tiêu đề có ai biết cách fix phòng chống cái hack diss này ko ạ mở sv giải trí free cho ae pk mà bị diss hoài ko có cách nào giải quyết đc ai fix đc cho mình xin cái địa chỉ liên lạc để mình ib nha mọi người giúp mình với hix ....~X(~X(~X(~X(

mình mở sv ở pc nha :(

ibox bạn :v

Metalcore
12-05-20, 01:18 AM
ibox bạn :v

cho mình xin info facebook đi bạn

huuduyen_05
12-05-20, 11:22 AM
Trường hợp của bạn có giống ở đây không? <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Metalcore
12-05-20, 12:35 PM
Trường hợp của bạn có giống ở đây không? <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

của em là bị như ở đây nè anh <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tab World nó hiện ra 1024 Players em có hỏi vài người thì họ bảo giá 2m5 là họ viết code anti packet send flooding gì ấy trong billing là hết mà em thấy giá chát quá a ơi a biết giúp em fix với còn lỗi bị có nhân vật lạ vào sv sử dụng lệnh gm hay bug cheat các kiểu thì kiểu đó dễ anh :(

Sói Đẹp Trai
13-05-20, 02:00 PM
của em là bị như ở đây nè anh <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tab World nó hiện ra 1024 Players em có hỏi vài người thì họ bảo giá 2m5 là họ viết code anti packet send flooding gì ấy trong billing là hết mà em thấy giá chát quá a ơi a biết giúp em fix với còn lỗi bị có nhân vật lạ vào sv sử dụng lệnh gm hay bug cheat các kiểu thì kiểu đó dễ anh :(

Hóng vụ Anti Flooding từ Billing :)

Metalcore
13-05-20, 02:14 PM
Hóng vụ Anti Flooding từ Billing :)

bạn này bán với giá 2m5 nè anh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mà em ko biết mua về bạn ấy cài cho có hết ko nữa bạn ấy còn nói bạn ấy ko giúp thì ko ai giúp đc vụ hack diss này đâu bạn ấy còn bảo mua Billing bạn ấy còn đc tặng src sv 2.9 cs :-s

huuduyen_05
13-05-20, 04:16 PM

Bạn đă chặn port World ở server chưa?

Metalcore
13-05-20, 04:45 PM
Bạn đă chặn port World ở server chưa?

cách chặn port như nào anh HD với ạ :(

phamvuong
14-05-20, 07:25 AM
cách chặn port như nào anh HD với ạ :(

dùng tường lửa chặn port
thay port đó = port khác ko dùng 777
cách chặn lên gg để được tài trợ

Metalcore
14-05-20, 10:56 AM
dùng tường lửa chặn port
thay port đó = port khác ko dùng 777
cách chặn lên gg để được tài trợ

cách bạn nói là cho vps Linux OS 7 đc ko bạn à mà mình hơi thắc mắc là chặn port World rồi thì người khác có kết nối đc tới game hok thế bạn

phamvuong
14-05-20, 11:03 AM
cách bạn nói là cho vps Linux OS 7 đc ko bạn à mà mình hơi thắc mắc là chặn port World rồi thì người khác có kết nối đc tới game hok thế bạn

bản nào cũng dùng dc mà bạn
lên gg tìm nó ra 1 lô
thiết lập firewall cho linux

Metalcore
14-05-20, 11:24 AM
bản nào cũng dùng dc mà bạn
lên gg tìm nó ra 1 lô
thiết lập firewall cho linux

ko biết cách này có hiệu quả ko bạn nhỉ cứ mỗi lần bị phá là thấy full 1024 người chơi rồi mạng đơ như bị mất mạng ko vào đc cái gì cả

phamvuong
14-05-20, 01:40 PM
ko biết cách này có hiệu quả ko bạn nhỉ cứ mỗi lần bị phá là thấy full 1024 người chơi rồi mạng đơ như bị mất mạng ko vào đc cái gì cả
nó cũng chỉ hạn chế thôi bạn
nói chung là sẽ đỡ hơn
còn ko thì cứ kết hợp với proxy

catkevin
14-05-20, 01:46 PM

Bạn ơi cho mình xin lênh cài trên Linux OS 7 với, bạn dùng 32 hay 64 bit vậy

Metalcore
14-05-20, 02:03 PM
Bạn ơi cho mình xin lênh cài trên Linux OS 7 với, bạn dùng 32 hay 64 bit vậy

mình cài trên Linux OS 7.8 64Bit nhé còn thư viện với web thì bạn cài theo Hướng dẫn ở đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cài xong là chạy đc sv lẫn web trên 1 vps còn mua vps giá rẽ ram 4GB 125k 1 tháng tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>