PDA

View Full Version : [HKGH] Còn ai đam mê HK ko ạ :D

Lion_King1109
15-04-20, 03:46 PM
Lâu quá chợt nhớ cái forum này, cũng hơn 6 năm rồi tự dưng vào lại nhớ quá :)) Đây là nơi đầu tiên mình gặp 1 thằng đệ mặt lone ngáo ngáo ngơ đi share mấy cái src China fix tí tí gì đó. Giờ thì nó mạnh như rồng rồi hehe.

Thấy trên mạng bây h, toàn share đi bán lại máy cái source China, đi đâu cũng src China, ko biết có nên phổ biến lại bản đồ Yulgang ko =)) Tạm thời khoe tí xem còn mấy ai hoạt động ko nào.

Toàn bộ projects tool (ko phải server):

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1 tab trong 1 tool:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ae ai có hứng thú có câu hỏi gì hem

tuansang.248
15-04-20, 04:30 PM
Lâu quá chợt nhớ cái forum này, cũng hơn 6 năm rồi tự dưng vào lại nhớ quá :)) Đây là nơi đầu tiên mình gặp 1 thằng đệ mặt lone ngáo ngáo ngơ đi share mấy cái src China fix tí tí gì đó. Giờ thì nó mạnh như rồng rồi hehe.

Thấy trên mạng bây h, toàn share đi bán lại máy cái source China, đi đâu cũng src China, ko biết có nên phổ biến lại bản đồ Yulgang ko =)) Tạm thời khoe tí xem còn mấy ai hoạt động ko nào.

1 tab trong 1 tool:

Share mọi người projects tool này với được không bạn, chơi offline chủ yếu chứ không thời gian cày cuốc như xưa nữa ...

bualolu
15-04-20, 05:14 PM
Em đây anh ơi? Vẫn còn nhiệt huyết game này nhưng toàn cao thủ dấu nghề và tools?
Cho em tham gia với tools với ;);)

Lion_King1109
18-04-20, 02:38 PM
Em đây anh ơi? Vẫn còn nhiệt huyết game này nhưng toàn cao thủ dấu nghề và tools?
Cho em tham gia với tools với ;);)

Vấn đề là tool trên chỉ work với các phiên bản offical thôi em ạ. Còn src China tụi nó đổi nhiều lắm rồi. Hiện toàn bộ config, ngõ ngách của cái Yulgang này bọn a đã đọc ghi thêm xóa sửa được hết. Có thể tạo thêm item mới ví dụ như vũ khí hàn băng, quái mới (cần biết về 3D) v.v.v

--- Chế độ gộp bài viết ---

Share mọi người projects tool này với được không bạn, chơi offline chủ yếu chứ không thời gian cày cuốc như xưa nữa ...

chơi offline thì thấy tải mấy cái China về VN là đc rồi, mấy tool này đao to búa lớn lắm :D

bualolu
18-04-20, 08:37 PM
Vấn đề là tool trên chỉ work với các phiên bản offical thôi em ạ. Còn src China tụi nó đổi nhiều lắm rồi. Hiện toàn bộ config, ngõ ngách của cái Yulgang này bọn a đã đọc ghi thêm xóa sửa được hết. Có thể tạo thêm item mới ví dụ như vũ khí hàn băng, quái mới (cần biết về 3D) v.v.v

chơi offline thì thấy tải mấy cái China về VN là đc rồi, mấy tool này đao to búa lớn lắm :D

Anh Lion_King1109 em có vài chổ muốn thay đổi chỉnh sửa nhưng không biết học hỏi ai?
Anh có thể inbox riêng cho e info qua tin nhắn riêng để e học hỏi thêm được không?

kendellbmt1
19-04-20, 09:23 PM
có bác nào còn source có thể config lên onl được,cho em xin được không ? em chỉ làm onl cho mấy bác chơi vui thôi chứ k làm thuơng mại :D

huong1992
20-04-20, 08:16 AM

1 tab trong 1 tool:

cho em hỏi ngu tý anh có phải là thành viên quản trị bên dzo không ak

tuansang.248
20-04-20, 06:47 PM

Đao to búa lớn nhưng thích ngâm cứu này nọ bro ưi

huong1992
20-04-20, 06:51 PM
Đao to búa lớn nhưng thích ngâm cứu này nọ bro ưi Đao to búa lớn là 200 củ đó bộ tool đó

takeda12
20-04-20, 09:30 PM
cho em hỏi ngu tý anh có phải là thành viên quản trị bên dzo không ak
]
Ổng là chủ 1 cái server Yulgang Game lun chứ quản trị viên j

Lion_King1109
21-04-20, 05:51 PM
Đao to búa lớn là 200 củ đó bộ tool đó

mình chưa bao giờ bán tool mà nhỉ :O chắc bạn nhầm. Mà lúc mình chơi cái món này, ai bán bộ tool trên 500 củ mình mua ngay ko chần chừ á

Đao to búa lớn nhưng thích ngâm cứu này nọ bro ưi

ngâm cứu phải có trình tí nhen. Bài tập lớn ai phân tích được file YBti.cfg (file dễ nhất của Yulgang) thì send ib mình, biết đâu mình đào tạo đc 1 lứa mới. Yêu cầu thêm xóa sửa được file đó nhen!

ngovuongpt
03-05-20, 12:46 AM
mình chưa bao giờ bán tool mà nhỉ :O chắc bạn nhầm. Mà lúc mình chơi cái món này, ai bán bộ tool trên 500 củ mình mua ngay ko chần chừ á

ngâm cứu phải có trình tí nhen. Bài tập lớn ai phân tích được file YBti.cfg (file dễ nhất của Yulgang) thì send ib mình, biết đâu mình đào tạo đc 1 lứa mới. Yêu cầu thêm xóa sửa được file đó nhen!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cho mình xin cái tool về làm thử pro ơi

bkasiu
25-05-20, 05:27 AM
Ước gì được share cái tool ấy về ngâm cứu nhỉ?

thienson062
27-09-21, 07:06 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

dảckalan
28-09-21, 08:14 AM
Bạn có thể chia sẻ công cụ này không?
Xin vui lòng gửi cho tôi tin nhắn riêng nếu có thể.

Cảm ơn bạn!

kbnduy1
22-03-22, 02:02 AM
Đam mê thì có, nhưng mà chả thời gian học, nếu được thì bỏ 6t/1 ngày để học, còn lại đi làm và ngủ,.