PDA

View Full Version : [JX] Xin hỏi cách chỉnh dòng thuộc tính và một số trang bị bạch kim trong jx1 linux

duongto
10-03-20, 07:35 PM
Hiện tại em đang chơi và mày mò một chút về đồ trang bị bạch kim. nhưng đang gặp một vấn đề mà vẫn chưa hiểu mong mọi người có thể giải đáp giúp em
1 . Về thuộc tính 2 dòng mới của trang bị Bạch Kim. là khi lên +6 và + 7 thì 2 dòng đó đã được kích hoạt. Nhưng không thấy thay đổi quá nhiều về lực đánh gây ra và cũng như là lực tay trên bảng nhân vật. Nhưng đối với các dòng khác nằm ở các loại trang bị khác mà không phải vũ khí thì thấy nó thay đổi và cũng như thêm máu hay + thêm skill đều có hiệu quả. Ví dụ như cái mũ của côn lôn sét. + thêm nội công vào là được thêm nội công luôn liền
2. File quy định thay đổi 2 dòng đó. Em thấy có file là settings/item/platina_magicattr.txt dường như là file quy định về dòng của vũ khí bạch kim. Nhưng nó chỉ có 291 dòng. còn theo như file quy định bạch kim thì 2 dòng này nó nằm ở 766 với dòng 767 vậy thì làm sao chỉnh lại được mọi người
3. Khi mà em ép từ vũ khí hoàng kim môn phái lên vũ khí bạch kim. Thì cái dògn Sát Thương Vật Lý đa số em thấy là 30% Nhưng có một số lúc em ép thì nó lên được tới 40% vậy là có phải em bị lỗi hay là do đó là random gốc không mọi người ơi
Xin mọi người giúp đỡ chỉ bảo vấn đề này với ạ !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>