PDA

View Full Version : [TLBB] Show Thiên Long Bát Bộ có Giao diện 3D cực đẹp và có 12 Môn Phái

Sadlove123
21-01-20, 12:56 PM
- Thời buổi kinh tế , mấy ai còn đủ tinh thần để share lại những gì mình học được. Cũng không trách họ được, cuộc sống mà. Sao khi mình check hết từng chi tiết của bản này , mình sẽ share lại hoàn toàn miễn phí. Trước tiên chúng ta hãy chiêm ngưỡng bản 3D sơ sơ này nhé.

- Sắp tới, mình sẽ share lại 1 số thứ
1) Những soucre mình đã mua / bạn bè mua tặng lại cho mình. Toàn hàng trên 4 triệu đồng trở lên.
2) Các soucre Web bạn bè mua không dù cho mình và mấy web mình mua bên China.
3) Các billing giới hạn acc/PC do bạn mình mua tặng cho mình và 1 dạng code chống hack từ tool 112tl (code này mình không biết dùng, chỉ là người ta thuê ng fix rồi cho mình lại thôi)

Mình chỉ là gà mờ, không phải cao thủ. Chỉ có thể share những gì có thể thôi #4

Chiêm ngưỡng video về bản 3D sơ sơ này nhé :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tavipsalip2
21-01-20, 12:59 PM
share đi bác ủng hộ bác 8-}8-}8-}8-}8-}

Metalcore
21-01-20, 01:02 PM
quá ngon quá chuẩn năm mới tết đến Chúc gia đình bạn hạnh phúc, tấn tài tấn lộc tấn tấn an khang.
nhanh share cho ae chim ngưỡng vs nhé thanks :)>-:)>-:)>-

vocweb
21-01-20, 04:08 PM
Lót dép hóng ..............................................

TS2GVN
22-01-20, 04:56 PM
sv này mình share cho 3 4 nguoi r

langtuno113
22-01-20, 05:03 PM
hot hot hot quá thớt ơi hóng hóng :D

Dark.Hades
04-02-20, 01:27 AM
3) Các billing giới hạn acc/PC do bạn mình mua tặng cho mình và 1 dạng code chống hack từ tool 112tl (code này mình không biết dùng, chỉ là người ta thuê ng fix rồi cho mình lại thôi)

Nếu không nhầm thì nó là billing của mình, và bị 1 vài thành phần sống ch'' đem đi rao bán lại
Nó chả giới hạn acc gì đâu, lôi máy ảo ra là log đc cả dàn acc thôi:D

toantuanh
04-02-20, 08:52 PM
hóng sever mới ... lâu rồi TLBB im quá...

Metalcore
04-02-20, 09:06 PM
Nếu không nhầm thì nó là billing của mình, và bị 1 vài thành phần sống ch'' đem đi rao bán lại
Nó chả giới hạn acc gì đâu, lôi máy ảo ra là log đc cả dàn acc thôi:D

ông ơi cho tui hỏi ông có bán loại biling giới hạn 2 3 acc 1/pc với chống ddos kiểu log nhân vật vào game rồi sv bị tắt ấy nếu có bán cho tui xin info để ib mua nhé ;)

Dark.Hades
04-02-20, 10:47 PM
ông ơi cho tui hỏi ông có bán loại biling giới hạn 2 3 acc 1/pc với chống ddos kiểu log nhân vật vào game rồi sv bị tắt ấy nếu có bán cho tui xin info để ib mua nhé ;)

inbox nhé thím :)>-

char.............................................. ........

thangnd10
06-02-20, 05:43 PM
inbox nhé thím :)>-

char.............................................. ........

bác có bản TLBB này offline chơi lan hk

kv02301009
21-02-20, 11:23 PM
- Thời buổi kinh tế , mấy ai còn đủ tinh thần để share lại những gì mình học được. Cũng không trách họ được, cuộc sống mà. Sao khi mình check hết từng chi tiết của bản này , mình sẽ share lại hoàn toàn miễn phí. Trước tiên chúng ta hãy chiêm ngưỡng bản 3D sơ sơ này nhé.

- Sắp tới, mình sẽ share lại 1 số thứ
1) Những soucre mình đã mua / bạn bè mua tặng lại cho mình. Toàn hàng trên 4 triệu đồng trở lên.
2) Các soucre Web bạn bè mua không dù cho mình và mấy web mình mua bên China.

Mình chỉ là gà mờ, không phải cao thủ. Chỉ có thể share những gì có thể thôi #4

Chiêm ngưỡng video về bản 3D sơ sơ này nhé :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hóng được bác share về chơi off tự sướng