PDA

View Full Version : Cảnh giác ADMIN clbgameviet Nguyễn Vinh chuyển ATM ko đưa pass Sever .!

dammetlbb
16-12-19, 12:28 AM
Mình có hỏi mua sever 72tr máu của Nguyễn Vinh
Facebook là : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> -- sdt là : 0965 634 988

Mình đã chuyển khoản đầy đủ , nhưng khi nhận đc sever thì ko có pass để đăng nhập vào mình có pm hỏi lại và có gọi điện nhưng bạn ấy ko nghe máy và có đọc tin nhắn trên facebook nhưng ko trả lời.
Sau 2 ngày chờ đợi vô vọng ko nhận đc hồi âm mình viết bài này để gửi đến anh e đừng mất tiền ngu như mình cho nó

Có 1m vnd thôi mà cũng đi lừa đảo người khác .Nay tao xin bố thí cho mày đấy mày đừng tưởng ôm đc 1m vnd của tao mà ngon đâu nhé.Bố mày khinh.

Hình ảnh lúc giao dịch :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

wermanhme1990
16-12-19, 08:52 AM

nghichtu91
16-12-19, 09:46 AM
ở local =)) thì reset pass được mà =)) ......................... vãi.......................................
vào mà ko thấy server mới đâu chym =))

ZhouJieLun
16-12-19, 10:00 AM
ở local =)) thì reset pass được mà =)) ......................... vãi.......................................

Vào thấy sv là sv đang share trên mạng mới đau x2=))

dammetlbb
16-12-19, 11:41 AM

Cái điều quan trọng là không phải Reset đc pass hay ko mà bán hàng cho người ta xong không đưa pass kiểu vậy khác gì lừa đảo . Pm hay gọi điện hỏi pass ko trả lời ,lúc hỏi mua sever thì trả lời tin nhắn ngay đc ? có 1 triệu bạc lại làm thế làm vậy liệu có giàu đc k.

vd_tt
16-12-19, 11:50 AM
tiêu đề là " cảnh giác " thì hợp lý hơn :Laluot_190:

Sadlove123
16-12-19, 12:16 PM
Sau 3 ngày nếu không giải quyết ổn thỏa sẽ thực hiện theo quy định của CLB. Bên đây và bên kia luôn nha.

kik4567
16-12-19, 06:01 PM
Dù sao cũng gần tết rồi mà, cần kiếm tí tiền ăn tết chớ ;)

dammetlbb
16-12-19, 07:21 PM
tiêu đề là " cảnh giác " thì hợp lý hơn :Laluot_190:
Cũng đã đợi 3 ngày sau khi giao dịch mà không thấy hồi âm thì mới post lên bạn ạ. Nhắn tin và gọi điện đều không nghe, không trả lời, trong khi tin nhắn FB có đánh dấu đã đọc. Tố cáo để mọi người cùng biết và cũng là cảnh giác để ae tránh những việc giao dịch với những mem không đàng hoàng như này.

BladeKnight109
16-12-19, 07:40 PM
Nghe nói thằng này nhiều phốt rồi chứ ko phải 1 phốt. Mà tiêu đề tố cáo thì chỉ đối với thành viên của clbgamesvn.com thôi. Nên đặt là cảnh giác cảnh báo thì đúng hơn.
Mà cái hình là ip local. reset pass dc mà =)). ko thì upload full sv cho mình , mình reset pass lấy server share cho anh em là nó khỏi bán được nữa thôi mà :))