PDA

View Full Version : góc nhờ và cao nhân chỉ dậy mở thêm phái mới cho jx2

operabn
13-12-19, 11:45 PM
như tiêu đề tình hình là em vừa mới run được jx2 mà muốn mở thêm 1 phái nữa là minh giáo mà không biết mở sao mong được cao nhân chỉ dậy cám ơn rất nhiều

thinhba
14-12-19, 12:33 AM
như tiêu đề tình hình là em vừa mới run được jx2 mà muốn mở thêm 1 phái nữa là minh giáo mà không biết mở sao mong được cao nhân chỉ dậy cám ơn rất nhiều

Cao nhân chỉ dạy mình run jx2 với ạ :( Cảm ơn rất nhiều

visaothe123
14-12-19, 12:34 AM

code k như, jx1 + kiếm thế hả bác???

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cao nhân chỉ dạy mình run jx2 với ạ :( Cảm ơn rất nhiều

cậu có soure jx2 k???.. máy mảng run sv thì tớ mò đc, mà tội k có soure :((

mrsmith59
14-12-19, 09:37 AM
Nào ai có jx2 đâu mà biết :))

...
...

vd_tt
14-12-19, 09:45 AM
Tối qua thớt say, lỡ lời, ae thông cảm

p13cks03
14-12-19, 01:29 PM
Hỏi vậy chủ yếu là để rao bán server thôi :v

BladeKnight109
14-12-19, 01:30 PM
có source thì làm dc, còn ko có source thì thôi đừng mơ mộng thêm phái mới. phải định nghĩa thêm vào source mới được.
Còn sv JX2 mình đã có từ rất lâu. Mấy cái sv share ko có chạy dc đâu, mò chi cho tốn công. Nói thế để các bạn khỏi phải hy vọng vào mấy cái sv đã share, khỏi tốn thời gian mò, để thời gian đó mà đi làm việc khác, nhà bao việc.~o)

operabn
14-12-19, 04:43 PM
có source thì làm dc, còn ko có source thì thôi đừng mơ mộng thêm phái mới. phải định nghĩa thêm vào source mới được.
Còn sv JX2 mình đã có từ rất lâu. Mấy cái sv share ko có chạy dc đâu, mò chi cho tốn công. Nói thế để các bạn khỏi phải hy vọng vào mấy cái sv đã share, khỏi tốn thời gian mò, để thời gian đó mà đi làm việc khác, nhà bao việc.~o)

trong gs tìm thấy mấy phái mới nhất của sv 2019 nhưng chắc bị tắt đi mà không có cách nào bật lại trên đây chắc có nhiều ông biết mở phái

cuongpzo
14-12-19, 05:35 PM

Chắc bác lâu ngày ngóng quá rồi nên mơ mộng nó nhập tâm quá, đến nổi thức cũng nhìn thấy mình mở đc srv từ các source đã shared trước đây.
Mong bác uống thuốc đều đặn để mau chóng về với anh em nhé. Forums bao việc. ~o)

operabn
14-12-19, 10:41 PM
Chắc bác lâu ngày ngóng quá rồi nên mơ mộng nó nhập tâm quá, đến nổi thức cũng nhìn thấy mình mở đc srv từ các source đã shared trước đây.
Mong bác uống thuốc đều đặn để mau chóng về với anh em nhé. Forums bao việc. ~o)

sv đấy run bình thường nhé chỉ là cấy ghép 1 số file và sắp sếp sao cho hợp lý thì có thể chạy được 8-}8-}
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duytim
14-12-19, 10:57 PM
sv đấy run bình thường nhé chỉ là cấy ghép 1 số file và sắp sếp sao cho hợp lý thì có thể chạy được 8-}8-}
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Share đi :))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

BladeKnight109
14-12-19, 11:49 PM
Bản server share đã bị edit mấy file chạy, phá vỡ cấu trúc file, muốn run thì phục hồi lại đi. Người share có tình làm như vậy. Còn các bản mà những người khác đang online là bản ko bị phá file, đầy đủ. mà sv 2014 mà kêu có phái mới nhất 2019 nói chẳng ai tin đâu. còn post lên đây để mồi chèo bán server thì coi chừng xuân này còn không về của duy khách đấy. NPH game đang làm gắt mấy vụ jx2 này lắm đấy nhé. Mà cái tít góc nhờ và cao nhân chỉ dậy mở thêm phái mới cho jx2 mà server ko share thì nhờ ai. Share đi tự nhiên có cái mới xài, khỏi nhờ cao nhân chi cho nó mệt. Mà vẫn thích JX1 hơn, ko có hứng thú với jx2.

ZhouJieLun
15-12-19, 09:51 AM
mở thêm phái dễ mà, dùng gs 303 hay 341 đều dc

cuongpzo
15-12-19, 10:47 AM
hồi trước JX2 thích cái class Ngũ Độc.. chơi đã tý, sau này lại chán con này rồi. Giờ bao việc cần lo, lâu lâu vào 4rum tìm cái gì mới mới rồi chém gió, chứ thời gian ngồi ngâm như thời trước chắc ko còn...

Còn nếu bác thớt bảo run dễ thì cần gì đòi 10 cũ để shared chứ, cứ chỉ cách chắp vá file như bác nói đi cho anh em chạy đc đi rồi hẳn mài mò code... Chứ giấu cất làm gì rồi đi khoe source bác. Ta thấy trước đây cũng háo hức hóng chờ người shared full source này có tiếng trên 4rum rồi còn gì???? Hahaha.
(:|(:|(:|

operabn
15-12-19, 08:13 PM
hồi trước JX2 thích cái class Ngũ Độc.. chơi đã tý, sau này lại chán con này rồi. Giờ bao việc cần lo, lâu lâu vào 4rum tìm cái gì mới mới rồi chém gió, chứ thời gian ngồi ngâm như thời trước chắc ko còn...

Còn nếu bác thớt bảo run dễ thì cần gì đòi 10 cũ để shared chứ, cứ chỉ cách chắp vá file như bác nói đi cho anh em chạy đc đi rồi hẳn mài mò code... Chứ giấu cất làm gì rồi đi khoe source bác. Ta thấy trước đây cũng háo hức hóng chờ người shared full source này có tiếng trên 4rum rồi còn gì???? Hahaha.
(:|(:|(:|

cơ bản là hóng mãi không ai share lên tự tay vọc vạch chạy được nhưng phái lỗi maps thiếu và chỉ chạy được mỗi 1 maps thành đô =))

mở thêm phái dễ mà, dùng gs 303 hay 341 đều dc

không biết làm =)) chỉ có 1 gs là gs0 =))

duytim
15-12-19, 10:00 PM
cơ bản là hóng mãi không ai share lên tự tay vọc vạch chạy được nhưng phái lỗi maps thiếu và chỉ chạy được mỗi 1 maps thành đô =))

Thiết nghĩ bác nên public lên đây cho anh em cùng tìm tòi nghiên cứu. Biết đâu tình hình lại khá hơn :))))

operabn
16-12-19, 02:27 PM
Thiết nghĩ bác nên public lên đây cho anh em cùng tìm tòi nghiên cứu. Biết đâu tình hình lại khá hơn :))))

lạ nhỉ share lên đây thì đơn giản nhưng chỉ sợ nhưng con chim lợn k làm mà lại có ăn thì không nên [-X đúng không cho nên 1 là mua lại của cao nhân hoặc chờ đợi 1 phép mầu nào đó =))=))=))

TS2GVN
16-12-19, 03:29 PM
Bác share cho a e vọc vạch đi nào rồi anh em mới có cách update đi lên chứ :-|

dragonwall
16-12-19, 04:52 PM
chúng ta vẫn còn hy vọng ở hai dịp lễ lớn đó là noel và ăn tất niên! a3pick đã hứa rồi, cuối năm thế nào cũng có :)) :))
giờ nó cũ hay cùi cỡ nào cũng thấy ghiền, chúng mình chỉ cần thư giản nhịp dò ngồi hóng jx2 2008 siêu cũ, siêu tối cổ của a3pick thôi! :)) :))

operabn
16-12-19, 05:23 PM
a3pick nói câu share sv jx2 từ năm kia hay kìa gì đó lâu lắm rồi đợi share chi bằng tự tay làm cho nhanh
ngóng tới nỗi cổ dài tới tận trung quốc rồi mà không thấy bóng a3pick share [-X[-X tay không làm hàm không nhai tốt hơn hết là không có trình độ thì mua mà có trình độ mà chưa đủ trình thì học hỏi thêm mà trình độ cao rồi thì tự vọc vạch 1 thời gian tầm 1-2 năm là run được thôi à =))=))=)):)>-

cuongpzo
16-12-19, 05:36 PM
Nhà phát triển người ta họ có team có project để làm ra cái game này, mỗi team sẽ có mỗi cách viết LIB khác nhau, chứ đâu phải cá nhân nào cũng mò ra được. Nếu cần thì chỉ mua lại, chứ ngồi đó mò mẫm từ mớ file đã shared mà còn thiếu source thì đố ai mò được.
Từng module đều có chức năng riêng, thiếu 1 cái thì cũng không run được, ở đó mà nói mò mẫm. Thánh nào cao thủ và có kinh nghiệm về lập trình game cũng phải chào thua cái này. Đến source mình viết ra cũng đã được lên trình sẵn rồi, khi build cũng phải chạy qua lib trung gian người khác viết. Thằng shared nó xóa 1 file thì ngồi mò thấy mụ nội, trừ khi nhiều game viết cùng LIB thì có thể chôm chỉa qua lại... Haizzz^:)^^:)^^:)^

operabn
16-12-19, 07:57 PM
thế giờ share con jx2 lên có ai giúp mở thêm phái được thì mình share =)) ai mở được thì ibx riêng mình share :)>- không thì khó share lắm =))=))=))

vd_tt
16-12-19, 08:01 PM
clb giờ ko như xưa nữa đâu, dù bạn có share lên thì ng ta biết cũng ko có chỉ cách cho bạn đâu, hiện tại và sau này cũng thế, 4r ko bao giờ mạnh lại như lúc trc.
clb là kỷ niệm và cũng là thói quen khó bỏ.

wermanhme1990
16-12-19, 08:06 PM
clb giờ ko như xưa nữa đâu, dù bạn có share lên thì ng ta biết cũng ko có chỉ cách cho bạn đâu, hiện tại và sau này cũng thế, 4r ko bao giờ mạnh lại như lúc trc.
clb là kỷ niệm và cũng là thói quen khó bỏ.
4r lúc nào chẳng giống nhau, thời jx1 linux, có hàng phát mấy ông dev thêm phái hoa sơn, share server jx1 linux gần như full, chỉ thiếu 1 số cái.
còn jx2 share hay không không quan trọng, vì nó chỉ là server chứ không có source code như jx1. mà sớm hay muộn cũng có người share jx2 thôi.

operabn
16-12-19, 09:09 PM
4r lúc nào chẳng giống nhau, thời jx1 linux, có hàng phát mấy ông dev thêm phái hoa sơn, share server jx1 linux gần như full, chỉ thiếu 1 số cái.
còn jx2 share hay không không quan trọng, vì nó chỉ là server chứ không có source code như jx1. mà sớm hay muộn cũng có người share jx2 thôi.

jx1 win mới có chứ linux có thì cũng không share ra như bên win đâu nhé [-X[-X[-X

cuongpzo
16-12-19, 09:40 PM
Đúng là giờ cũng ít ai shared ra cái gì, vì thời mình đều đã lớn cả rồi, vợ con đùm đề, ko lo làm để nuôi cả nhà thì ai nuôi. Nên thành ra dần dần đem mấy cái này ra để kinh doanh là chủ yếu. Nhưng cũng đến lúc cũng phải đưa hàng cho thiên hạ xem thôi.
Tôi chỉ còn là 1 thói quen vào 4rum thôi. ~o)

ProKenDy
17-12-19, 11:26 PM
10tr cho một bản tùm lum lỗi vào chỉ để chạy quanh thì đúng là ko nên mua làm gì, thích chơi thì vào server lậu mà test, không thì nghỉ khỏe, chờ ai đó share bản ngon hơn mà chơi thôi. Hoặc muốn kinh doanh thì mua hẳn bản xịn, chứ tiền là là mít đâu chứ 10tr đâu ít gì bỏ ra quá là phí cho một bản như thế :))). Mình ko mặn mà với võ lâm mấy, mình chỉ hóng Phong Thần và Đột Kích thôi ~o)

operabn
17-12-19, 11:36 PM
10tr cho một bản tùm lum lỗi vào chỉ để chạy quanh thì đúng là ko nên mua làm gì, thích chơi thì vào server lậu mà test, không thì nghỉ khỏe, chờ ai đó share bản ngon hơn mà chơi thôi. Hoặc muốn kinh doanh thì mua hẳn bản xịn, chứ tiền là là mít đâu chứ 10tr đâu ít gì bỏ ra quá là phí cho một bản như thế :))). Mình ko mặn mà với võ lâm mấy, mình chỉ hóng Phong Thần và Đột Kích thôi ~o)

10tr mà đòi có sv ngon nghe tức cười =))=))=)) 10tr cua bạn tôi bán cho cái bishop

Z1000
17-12-19, 11:47 PM
10tr mà đòi có sv ngon nghe tức cười =))=))=)) 10tr cua bạn tôi bán cho cái bishop

Thế là người hóng share jx2 kiên trì nhất clb cuối cùng cũng có sv để chạy kinh doanh rồi :)) Mà donate gì 100k = 100k kp ghê vậy cha, chính vì những ad như ông mà jx2 ngày càng nát đó :))

operabn
18-12-19, 12:16 AM
Thế là người hóng share jx2 kiên trì nhất clb cuối cùng cũng có sv để chạy kinh doanh rồi :)) Mà donate gì 100k = 100k kp ghê vậy cha, chính vì những ad như ông mà jx2 ngày càng nát đó :))

100k= 100k kp đấy là kp giá bèo mà vào tiêu 3-4 hôm là hết sv cấy cuốc thì nó thế mấy ông làm sv cao cấp hơn còn rẻ nữa ví dụ như 2019 =))

ProKenDy
18-12-19, 01:17 AM

Tui bảo 10tr mua server ngon hồi nào vậy ? Đọc cho kỹ vào hãy nói người khác nha bạn :)))

operabn
18-12-19, 01:38 AM
Tui bảo 10tr mua server ngon hồi nào vậy ? Đọc cho kỹ vào hãy nói người khác nha bạn :)))

10tr sv lỗi tùm lum ?? chưa mua đã biết là sv đấy nó bị lỗi thì chả muốn là 10tr có sv ngon hay gì bớt đi sv lỗi hay không là do trình độ của mình fix thôi còn muốn mua về ăn ngay ấy thì chỉ có rất nhiều tiền :-|:-|:-|

BangNokia
18-12-19, 03:36 PM
Mong bác chia sẻ cho ae, hoặc hướng dẫn ae cách ghép file cũng như tìm file thiếu, để mọi người tìm cách giải quyết ,như vậy clb mới phát triển

helyken
18-12-19, 04:41 PM
Mong bác chia sẻ cho ae, hoặc hướng dẫn ae cách ghép file cũng như tìm file thiếu, để mọi người tìm cách giải quyết ,như vậy clb mới phát triển

Nói như vậy rồi làm gì có share bác mà tím cách giải quyết =))

ProKenDy
19-12-19, 12:43 AM
10tr sv lỗi tùm lum ?? chưa mua đã biết là sv đấy nó bị lỗi thì chả muốn là 10tr có sv ngon hay gì bớt đi sv lỗi hay không là do trình độ của mình fix thôi còn muốn mua về ăn ngay ấy thì chỉ có rất nhiều tiền :-|:-|:-|

Bạn Tự nói lỗi ra đấy chứ, tui bảo muốn kinh doanh thì mua hẳn bản ngon mà dùng, làm ơn đọc kĩ bài hộ cái.

operabn
19-12-19, 12:44 PM
Bạn Tự nói lỗi ra đấy chứ, tui bảo muốn kinh doanh thì mua hẳn bản ngon mà dùng, làm ơn đọc kĩ bài hộ cái.

lỗi như nào bản 2014 cơ bản là nó chỉ tới phái thúy yên còn muốn mod thêm phái mới vào thì nó phải như vậy lỗi là lỗi như nào có thể nói cụ thể ra nó lỗi ở đâu như nào còn sv tôi kinh doanh bình thường như bao nhiêu thằng vẫn đang onl kia thôi =))=))=))
chẳng qua là đua đòi muốn thêm phái mới vào và cái gs nó không nhận đươc nên nó báo dòng lỗi có thế thôi mấy ông cứ thấy cái gs nó báo lỗi thì lại kêu là sv lỗi các kiểu =))=))=))

phamtuananhvnn
19-12-19, 03:01 PM
Các bác có tool pack lại file .pak của jx2 cho em xin với

btbaotrung90
19-12-19, 03:09 PM

Tung Le 4 ngày trước
có bán soure k bạn???

Kênh Game Giải Trí
Có nhé sv 10m gdtt tại thái nguyên nhé

Kinh doanh chứ ko có share nhé, mấy bác khỏi hóng, tạo post gây chú ý thôi. Tầm này thì tiền nong chứ share cái giề mà share :))

P/s tôi ko mê và ko hóng jx2 chỉ thấy cái post này lạ lạ nên comment thử thôi chứ chả hóng ai share gì cả :))

ProKenDy
19-12-19, 05:37 PM

Tự đọc tự hiểu không phải giải thích nhiều làm gì :)

operabn
19-12-19, 07:05 PM
Các bác có tool pack lại file .pak của jx2 cho em xin với

mình dùng tools của jx1 =))=))