PDA

View Full Version : [VLTKM] Hướng dẫn chi tiết cài đặt server Võ lâm truyền kỳ mobile bản 20 phái lê

danviphd
02-12-19, 03:50 PM
Bài viết này mình chỉ hướng dẫn các bạn cài đặt đưa lên VPS online cho anh em bạn bè chơi. Còn kinh doanh k ổn lắm đâu ạ.
Mọi lỗi game các bạn cứ cho lên đây. Cái gì mình biết mình sẽ giải đáp. Code trong cái sv này mình chưa nghiên cứu tí nào lên chịu đừng hỏi mình dev thêm những chức năng hay gì gì cả.
Source trong video mình lấy từ bản máy ảo của bác Rayyan2005 và bác Chickdaoday.
Máy mình hơi yếu lên làm mất hơi nhiều thời gian anh em thông cảm.
Link full mọi thứ mình cũng ném vào 1 thư mục trên drive. Anh em click vào link video mình để dưới mô tả
Hết lượt tải thì clone bản sao mà tải anh em nhé.
Cái login ssh mình dùng bản này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hoặc dùng bất kỳ cái gì login qua ssh đc là đc.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

clb157
03-12-19, 07:19 AM
Bác cho e hỏi chút .. Mở full port cái vps của google kiểu gì ạ
Với lại bác share bộ tool unpack với pack với
Mà bác thớt tắt đoạn sign cái apk này trong video à =)))

danviphd
04-12-19, 12:44 PM
Bác cho e hỏi chút .. Mở full port cái vps của google kiểu gì ạ
Với lại bác share bộ tool unpack với pack với
Mà bác thớt tắt đoạn sign cái apk này trong video à =)))
Bác định xem cỡ 2 tiếng k. Sign apk lâu vđ. Ân compile nó sign luôn mà. Tool có đủ cả trong thư mục mình up trên drive.
Mở port gg thì bài này nó hướng dẫn cả rồi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

clb157
04-12-19, 06:02 PM
Bác định xem cỡ 2 tiếng k. Sign apk lâu vđ. Ân compile nó sign luôn mà. Tool có đủ cả trong thư mục mình up trên drive.
Mở port gg thì bài này nó hướng dẫn cả rồi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thanks bác nhé :D :D
Bác config kiểu gì để cái apk easy tool nó sign đc v .. Em toàn bị OutOfMemoryError =)) Phải xài tool khác để sign

danviphd
09-12-19, 04:27 PM
Thanks bác nhé :D :D
Bác config kiểu gì để cái apk easy tool nó sign đc v .. Em toàn bị OutOfMemoryError =)) Phải xài tool khác để sign

Config gì đâu. Cài cái JDE vào. Thư mục drive mình có để rồi đấy. Hoặc xem ram có ít không. Làm lâu vãi đái ra. Chắc lâu quá nó ngốn ram

clb157
09-12-19, 04:29 PM
Config gì đâu. Cài cái JDE vào. Thư mục drive mình có để rồi đấy. Hoặc xem ram có ít không. Làm lâu vãi đái ra. Chắc lâu quá nó ngốn ram
Decrypt Login.lua ra không thấy cái IP bác nhỉ
Em đang tắc cái lỗi nó không đăng nhập được

danviphd
10-12-19, 11:30 AM
Decrypt Login.lua ra không thấy cái IP bác nhỉ
Em đang tắc cái lỗi nó không đăng nhập được

Cái này đăng nhập không liên quan đến cái Login.lua nhé. Bác xem lại chạy server ok chưa. Xem nginx với cái BT panel có ok không.

snowy123
23-09-21, 08:19 PM
sao tới phần đăng nhập vô chọn server đăng nhập không hiện nhỉ. nó chỉ hiện S1-Thaison. ai giúp em với