PDA

View Full Version : [Mobile] decompile và recompile apk

0kazaki
15-10-19, 11:14 PM
Các bác ơi cứu e, mới thấy bên tàu share cái server 1 kích về loay hoay chạy được các bước đến bước compile apk thì failed loay hoay cả tối chưa đc, bác nào có cách fix chỉ e với

đây là file apk <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bác nào rảnh đổi luôn giúp e 103.127.207.185 đa tạ các bác

còn đây là server win 1 chạm bên trong có video hd <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

rayyan2006
16-10-19, 04:27 AM
ghê vậy đăng cả 2 bên luôn :D
Cơ mà mình đã giúp bạn ở bên kia rồi chắc bên này không cần nữa đâu nhể :P
Đã là người chuyên cung cấp game miễn phí thì phải sử dụng nhiều tool khác chứ đừng có mà đè 1 tool như thế :D

0kazaki
16-10-19, 08:32 AM
ghê vậy đăng cả 2 bên luôn :D
Cơ mà mình đã giúp bạn ở bên kia rồi chắc bên này không cần nữa đâu nhể :P
Đã là người chuyên cung cấp game miễn phí thì phải sử dụng nhiều tool khác chứ đừng có mà đè 1 tool như thế :D

Không hiểu tại sao máy e k cài đc bác ạ :D

Hearts
16-10-19, 01:21 PM

Trong đây có đủ rồi 8-}