PDA

View Full Version : Link Serverfiles + Client + Tutorials [Dungeon Fighter Online] chưa Leech Link

zthanhbinhxz
12-10-19, 01:35 PM
Lấy ở Ragezone.com, Bác nào cài được hướng dẫn em với nha :D

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
extraction code: ve9m

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zitkutedn1998
12-10-19, 03:03 PM
game này thay đổi ngôn ngữ qua eng được không nhĩ?

zthanhbinhxz
12-10-19, 03:59 PM
game này thay đổi ngôn ngữ qua eng được không nhĩ?

Giang hồ bên đó đồn là đổi ngôn ngữ được - chưa xác nhận thực hư. =))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

rayyan2006
12-10-19, 05:30 PM
Lấy ở Ragezone.com, Bác nào cài được hướng dẫn em với nha :D

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
extraction code: ve9m

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Gần 11Gb ghê thật chỗ đâu nữa mà chưa trời. :D

btbaotrung90
12-10-19, 11:22 PM
Game đồ họa ko đẹp mà nó up cái gì tận 11GB ghê vậy :))

Hearts
13-10-19, 12:13 AM
Game đồ họa ko đẹp mà nó up cái gì tận 11GB ghê vậy :))

DNF hay mà , đồ họa cổ thôi nhưng gameplay khá ổn .
Ai thích Tinh Võ thì chơi DNF ngon chán .
Client xài Client tiếng Anh được .Chủ yếu Client nó nặng .

zthanhbinhxz
13-10-19, 10:14 AM
DNF hay mà , đồ họa cổ thôi nhưng gameplay khá ổn .
Ai thích Tinh Võ thì chơi DNF ngon chán .
Client xài Client tiếng Anh được .Chủ yếu Client nó nặng .

DNF giống Võ Lâm 1 ở Việt Nam mình, đồ họa tuy xấu nhưng tới giờ vẫn còn nhiều người chơi. Bacd nào leech link dùm em với, baidu giờ tạo tài khoản không được :(

ProKenDy
23-10-19, 01:14 AM
Không ngờ cũng có người thích game này à :v, tưởng ít ai biết đến, mình đang chơi bản hàn quốc hay vl mà tải thử cái bản này về chơi chán ko buồn tả, bản này là bản cũ rích cũng phải gần chục năm rồi, chơi một lúc thấy tù vãi chưởng, skill ko đánh được rộng, không có skill đẹp như bây giờ, quái thì lẻ tẻ mỗi chỗ 1 con, cấp chỉ lên đc 80~85 là max thôi. Nói chung là đã chơi bản mới ko nên chơi bản này :D. Đang cố tìm bản mới mới tí mà mò mãi ko thấy có khi đến bản này là ko lộ ra nữa

zthanhbinhxz
23-10-19, 10:21 AM
Không ngờ cũng có người thích game này à :v, tưởng ít ai biết đến, mình đang chơi bản hàn quốc hay vl mà tải thử cái bản này về chơi chán ko buồn tả, bản này là bản cũ rích cũng phải gần chục năm rồi, chơi một lúc thấy tù vãi chưởng, skill ko đánh được rộng, không có skill đẹp như bây giờ, quái thì lẻ tẻ mỗi chỗ 1 con, cấp chỉ lên đc 80~85 là max thôi. Nói chung là đã chơi bản mới ko nên chơi bản này :D. Đang cố tìm bản mới mới tí mà mò mãi ko thấy có khi đến bản này là ko lộ ra nữa

Server tiếng Trung, Hàn xem không hiểu nên muốn kiếm con Server đem về dịch, còn bản này cũ rồi thì tạm chấp nhận thôi, sau này ra bản mới hơn thì biết mà dịch

ProKenDy
23-10-19, 10:40 PM
Server tiếng Trung, Hàn xem không hiểu nên muốn kiếm con Server đem về dịch, còn bản này cũ rồi thì tạm chấp nhận thôi, sau này ra bản mới hơn thì biết mà dịch

Mình mới chơi có tháng thôi mà cũng quen hết rồi, đánh được cả chữ hàn tên món đồ để mua luôn được rồi :)), còn bản trung này mình có tải về tháng trước nhưng chơi hơi thất vọng nên del luôn, tải về cũng nhanh mà mình dùng mạng viettel 185k/1 tháng tải cũng đc 2~3MB/s

zthanhbinhxz
25-10-19, 10:31 AM
Mình mới chơi có tháng thôi mà cũng quen hết rồi, đánh được cả chữ hàn tên món đồ để mua luôn được rồi :)), còn bản trung này mình có tải về tháng trước nhưng chơi hơi thất vọng nên del luôn, tải về cũng nhanh mà mình dùng mạng viettel 185k/1 tháng tải cũng đc 2~3MB/s

Vấn đề là tải 4 lần rồi không được khoảng 1h10' hoặc 1h30' là nó bị ngắt à :Laluot_121:, phải có tài khoản Baidu mới được mà tạo thì nó bắt phải có SĐT Trung Quốc mới tạo được. Bạn nào cho mình mượn tài khoản để tải cũng được...:Laluot_225: