PDA

View Full Version : [JX] Add vật phẩm mới vào game

vikingnguyen
11-10-19, 06:36 AM
Cho mình hỏi , mình muốn add một vật phẩm mới vào game ( ví dụ lệnh bài gì đó để lấy đồ kiểu lb admin )
Mình down script anh em chia sẽ trên diễn đàn , rồi mình muốn tạo một lệnh bài hoàn toàn mới , tạo 1 id mới , đường dẫn mới đến folder tự tạo ra trong game ( vd : script/global/item/tutao/lenhbailaydo.lua ) .
Mình muốn hỏi là tạo hình ảnh lệnh bài lấy từ hình ảnh có sẵn trong game ( vd : LB vinh dự ) như thế nào
Cách tạo id mới cho vật phẩm
Cách tạo file url ntn ạ
Vì mình là newbie đang tập tành dev nên mong các cao nhân chỉ điểm cặn kẻ xíu ạ . Xin cảm ơn !!!

vikingnguyen
16-10-19, 07:59 AM
Cho mình hỏi , mình muốn add một vật phẩm mới vào game ( ví dụ lệnh bài gì đó để lấy đồ kiểu lb admin )
Mình down script anh em chia sẽ trên diễn đàn , rồi mình muốn tạo một lệnh bài hoàn toàn mới , tạo 1 id mới , đường dẫn mới đến folder tự tạo ra trong game ( vd : script/global/item/tutao/lenhbailaydo.lua ) .
Mình muốn hỏi là tạo hình ảnh lệnh bài lấy từ hình ảnh có sẵn trong game ( vd : LB vinh dự ) như thế nào
Cách tạo id mới cho vật phẩm
Cách tạo file url ntn ạ
Vì mình là newbie đang tập tành dev nên mong các cao nhân chỉ điểm cặn kẻ xíu ạ . Xin cảm ơn !!!

Help me , ai giúp e với ạ . Pleaseeeeeeeeeee

vuduymanh
16-10-19, 06:57 PM

20h30 bạn inbox mình nhé mình giúp cho
>>>link face (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

traminh83
16-10-19, 10:20 PM

Bạn xem inbox bạn này thử xem

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>