PDA

View Full Version : RaiderZ

ZhouJieLun
26-09-19, 05:34 PM
Raiderz đã vh thô ko dấu chơi tạm

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Linkdownload:

Client:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Server:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hixhixboy
28-09-19, 05:29 PM
cái này tạo acc kiểu thì thế bạn, mình có vào database để thử tạo nhưng ko biết tiếng trung, bạn giúp mình với
cảm ơn bạn

ZhouJieLun
28-09-19, 06:28 PM
Mở client lên nhập tài khoản với pass bất kỳ sv tự động tạo

anhquynhx1
29-09-19, 03:57 AM
Sao em đăng nhập vào rồi nó hiện cái bảng này ạ
K bấm đâu được
Chỉ có trang chủ với thoát game :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zminhducz
29-09-19, 06:25 PM
Cái này add knb với item sao vậy ai biết chỉ giùm với.

ZhouJieLun
30-09-19, 10:11 AM
Sao em đăng nhập vào rồi nó hiện cái bảng này ạ
K bấm đâu được
Chỉ có trang chủ với thoát game :(
SV chưa chạy xong, trong video mình chờ LS với GS chạy xong mới bật client vì thế

Cái này add knb với item sao vậy ai biết chỉ giùm với.

tạo tài khoản có sẵn 9999999 tiền shop rồi, muốn thêm tiền vào thì tìm mục char trong db sửa lại.

zminhducz
30-09-19, 07:57 PM
[QUOTE=ZhouJieLun;1225990]SV chưa chạy xong, trong video mình chờ LS với GS chạy xong mới bật client vì thế

GS với LS chạy xong hết rồi mà vẫn không được?có cần đổi Ip j k bạn?

ZhouJieLun
30-09-19, 08:56 PM
[QUOTE=ZhouJieLun;1225990]SV chưa chạy xong, trong video mình chờ LS với GS chạy xong mới bật client vì thế

GS với LS chạy xong hết rồi mà vẫn không được?có cần đổi Ip j k bạn?
Chú ý config ip máy ảo, nếu ip của mordem ko phải 192.168.1.1 thì phải sửa card mạng vmnet1 thành 192.168.1.0 rồi sửa network adapter của máy ảo thành vmnet 1=> sau đó ping thử 2 bên thông chưa

myloveax
15-10-19, 10:24 AM
thím cho tớ xin file english , hoặc share cho tớ cái tool để việt hoá thankyou , chơi game dõ dàng là tiếng việt mà đọc xong không hiểu mình đọc cái gì nữa =)) =)) =))

ZhouJieLun
15-10-19, 03:36 PM
thím cho tớ xin file english , hoặc share cho tớ cái tool để việt hoá thankyou , chơi game dõ dàng là tiếng việt mà đọc xong không hiểu mình đọc cái gì nữa =)) =)) =))

qua bên ragezone lục nhé, client này gốc tiếng trung, text vh bằng tool còn chạy nữa tiếng mới xong nên chả ai ngồi rảnh vh ko dấu bh :))

khanhbabe
16-10-19, 09:21 PM
"no command line parameters" là sao vậy ad