PDA

View Full Version : [VLTKm 20 Phái] Share VLTKm 20 Phái Vạn Hoa + Tool + APK

DarkTuan
20-09-19, 01:24 PM
Mình thấy china share VLTKm 20 Phái Vạn Hoa + Tool + APK + IOS.
Các bạn nào có nhu cầu thì tải về update lên cho AE khác học hỏi giao lưu nha.
Mình Không đủ tiền xu vừa hết nên không đem về được xin thông cãm
Link 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

+ Cám Ơn 1 Anh đã tải và đưa link Paidu :
链接:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dzt5mNJ0pzF8aiq3FZyuqnvhxL7h_XM52IW14dvQrA)
提取码:gng0
复制这段内容后打开百度网盘手机App� �操作更方便哦

万花职业原版
链接:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Bsy8Kws65OkNN89nNNPxuRQdp0yhqogOXL828wv0B0)
提取码:ff6j

数据库
链接:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ovB25OnU1q9N0TlVGVCNQq0b4A7fXk6umUNT3980M4)
提取码:5di1

0kazaki
20-09-19, 02:58 PM
Max speed cho ae tải

链接:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
提取码:gng0
万花职业原版
链接:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
提取码:ff6j
数据库
提取码:5di1

mrsmith59
20-09-19, 05:04 PM
Cảm ơn các bác nhiều. mặc dù ko xài :)

lecongphu
20-09-19, 05:23 PM
Các bạn tải link này sẽ được chậm hơn nhé.

パス: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
パス: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chúc vui

cgalaxy
20-09-19, 07:24 PM
Chưa kịp mua đã có người share rồi, like mạnh cái nà

trungjx
20-09-19, 07:59 PM
tool gì vậy các pro? nó nằm ở link nào e chỉ down cái tool thôi. tks

rayyan2006
20-09-19, 10:03 PM
tool gì vậy các pro? nó nằm ở link nào e chỉ down cái tool thôi. tks

Link 2Gb đó bạn :D(link đầu tiên)
-------------------------------------------------------------------> 30 con cá về làm chả :D

tranvanlong789
21-09-19, 12:00 AM
nghe bảo 20 phái là tool khác cơ mà tool cũ vẫn unpack ầm ầm mà. đâu có sao đâu nhỉ
"cơ mà chắc vẫn bị lỗi dump văng gs giống như các bản"

mrsmith59
21-09-19, 08:25 AM
nghe bảo 20 phái là tool khác cơ mà tool cũ vẫn unpack ầm ầm mà. đâu có sao đâu nhỉ
"cơ mà chắc vẫn bị lỗi dump văng gs giống như các bản"

Xưa dùng bản 14 thì ko thấy dump. Bạn bị dump như nào?

tranvanlong789
21-09-19, 09:52 AM
Xưa dùng bản 14 thì ko thấy dump. Bạn bị dump như nào?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

như bài này bác ơi. Dump Văng GS (ko có log gì cả nhé)

trungjx
22-09-19, 04:38 PM
E chỉ mong các pro chỉ e cách đổi ip cho bản 19 phái cgalaxy đã share. tks rất nhìu

rayyan2006
22-09-19, 06:35 PM
E chỉ mong các pro chỉ e cách đổi ip cho bản 19 phái cgalaxy đã share. tks rất nhìu

Decrypt file Login.lua ra (đường dẫn sẽ là Client > Script > Ui > Window)
Sửa toàn ip 192.168.1.129 thành ip bạn muốn` sửa sau đó Encrypt lại vài pack file thế là xong việc còn lại đưa file pack đó vào sevver thôi :D

hoilamgi45
23-09-19, 10:57 AM
Decrypt file Login.lua ra (đường dẫn sẽ là Client > Script > Ui > Window)
Sửa toàn ip 192.168.1.129 thành ip bạn muốn` sửa sau đó Encrypt lại vài pack file thế là xong việc còn lại đưa file pack đó vào sevver thôi :D

bạn ơi tool trong bản 20p này có xài được cho bản 18p 19p ko hỏi trước để mình tải về chứ nó nặng quá tải mà ko xài dc mất tgian

rayyan2006
23-09-19, 07:16 PM
bạn ơi tool trong bản 20p này có xài được cho bản 18p 19p ko hỏi trước để mình tải về chứ nó nặng quá tải mà ko xài dc mất tgian bản 14p còn dùng đc mà bạn :D ----------------------------------------------------------

thanhbaker
23-09-19, 07:51 PM
bạn ơi tool trong bản 20p này có xài được cho bản 18p 19p ko hỏi trước để mình tải về chứ nó nặng quá tải mà ko xài dc mất tgian Có mỗi cái tool mà cũng giấu như gì, quên trung các kiểu nó share ầm ầm rồi. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Có 2 thư mục: 1 thư mục unpack, 1 thư mục giải mã lua. Giãi mã server/client copy file cần giải mã. Vào thư mục Giải Mã Lua thả file vào thư mục JM rồi kéo thư mục JM đó vào file 1 - Decrypt Lua.bat để giải mã. File giải mã sẽ ở trong thư mục unpack Chạy 2 - Encrypt Lua.bat để mã hoá lại vào thư mục pack để lấy file thảy vào server/client rồi pack lại Tool trong sv20 này share chỉ unpack client có 3 file không dùng được cho client 2 file

jxoffline198
04-10-19, 03:50 PM
Có mỗi cái tool mà cũng giấu như gì, quên trung các kiểu nó share ầm ầm rồi. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Có 2 thư mục: 1 thư mục unpack, 1 thư mục giải mã lua. Giãi mã server/client copy file cần giải mã. Vào thư mục Giải Mã Lua thả file vào thư mục JM rồi kéo thư mục JM đó vào file 1 - Decrypt Lua.bat để giải mã. File giải mã sẽ ở trong thư mục unpack Chạy 2 - Encrypt Lua.bat để mã hoá lại vào thư mục pack để lấy file thảy vào server/client rồi pack lại Tool trong sv20 này share chỉ unpack client có 3 file không dùng được cho client 2 file

Cám ơn bác đã chia sẻ, tool này unpack Client/Server ra rồi mấy file abc.tab trong Setting nó vẫn bị mã hóa, ký tự không đọc được

thanhbaker
04-10-19, 07:17 PM
Cám ơn bác đã chia sẻ, tool này unpack Client/Server ra rồi mấy file abc.tab trong Setting nó vẫn bị mã hóa, ký tự không đọc được

Dùng tool giải mã lua để giãi mã file .tab luôn nhé

vlchiton
30-10-19, 05:23 AM
anh em nào có client ios của trung quốc này ko , cho mình xin

nhocvip154
30-10-19, 11:20 PM
Sao mình ko giải mã được cái file .tab ấy nhỉ? Bác nào unpack đc chỉ mình các bước với? Tạo folder xong kéo thả vào mấy cái unpack mà chả được.

clb157
07-12-19, 04:47 PM
Việt hoá cái apk chỗ nào nhỉ các bác
Em tìm chưa ra.
Cái này hay bị lỗi game đứng ở 95% 8-}