PDA

View Full Version : [jxm] lỗi phá game văng gamesever ai fix được ?

tranvanlong789
19-09-19, 08:30 AM
Dạ cho em hỏi hiện jxm đang bị 1 lỗi trầm trọng đó là bị phá game văng gamesever . Phải vào khởi động lại gamesever

ai có biết fix được lỗi này ko ạ. Mong các sư huynh sư tỉ chỉ giáo. Em xin hậu tạ.

Ai làm được inbox em với ạ.

lecongphu
19-09-19, 09:21 AM
Xin chào bạn,
Bạn đang chạy online hay như thế nào và cấu hình server bạn như thế nào để mọi người có thể tim nguyên nhận giúp bạn.

mrsmith59
19-09-19, 09:55 AM
1. Kiểm tra log xem có lỗi item hay gì ko. tốt nhất up file log lên mình xem giải quyết được gì ko.
2. Tắt chức năng quay đồng hành. (Muốn phá sv dùng quay đồng hành full sẽ dễ bị dump sv )

tranvanlong789
19-09-19, 06:06 PM
xin chào bạn,
bạn đang chạy online hay như thế nào và cấu hình server bạn như thế nào để mọi người có thể tim nguyên nhận giúp bạn.

đúng rồi bạn ạ. Cấu hình như thường thôi bạn ram 24g

--- Chế độ gộp bài viết ---

1. Kiểm tra log xem có lỗi item hay gì ko. Tốt nhất up file log lên mình xem giải quyết được gì ko.
2. Tắt chức năng quay đồng hành. (muốn phá sv dùng quay đồng hành full sẽ dễ bị dump sv )

ko có log gì cả bạn ơi. Nhân vật xxx login vào sever sau đó là dump thôi.

Không có log lỗi gì cả nhé. đã check rất kĩ.

Quay đồng hành full là như nào bạn nhỉ mình chưa hiểu

socktow
19-09-19, 11:27 PM
đúng rồi bạn ạ. Cấu hình như thường thôi bạn ram 24g

--- Chế độ gộp bài viết ---

ko có log gì cả bạn ơi. Nhân vật xxx login vào sever sau đó là dump thôi.

Không có log lỗi gì cả nhé. đã check rất kĩ.

Quay đồng hành full là như nào bạn nhỉ mình chưa hiểu

là tắt chiêu mộ đồng hành ấy bác

tranvanlong789
20-09-19, 10:06 AM
là tắt chiêu mộ đồng hành ấy bác

ý mình là chiêu mộ kiểu gì mà để nó core dump dc. Bác thử chi cách em thử xem có dump dc ko

wlan0
20-09-19, 10:36 AM
Chuyển định dạng mấy file config chỗ chọn server sang unix, để utf8 nó chuyển sv là dump

tranvanlong789
20-09-19, 10:58 PM
chuyển định dạng mấy file config chỗ chọn server sang unix, để utf8 nó chuyển sv là dump

chuyển sever kiểu gì bác. Bác CHECK INBOX GIÚP E VỚI Ạ

Kisunho
13-11-19, 03:06 AM
chuyển sever kiểu gì bác. Bác CHECK INBOX GIÚP E VỚI Ạ

Đã fix được chưa bác ơi 30chả cá

thuanphatkb
13-11-19, 06:43 AM
Dạ cho em hỏi hiện jxm đang bị 1 lỗi trầm trọng đó là bị phá game văng gamesever . Phải vào khởi động lại gamesever

ai có biết fix được lỗi này ko ạ. Mong các sư huynh sư tỉ chỉ giáo. Em xin hậu tạ.

Ai làm được inbox em với ạ.

thớt vào nhóm skyper này nhé hội tụ toàn cao thủ dev jx với mu mobile .v.v. đó trong này vào hỏi xem ai fix được ko nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>