PDA

View Full Version : [JX] 2019-jx1-mobile(Android)

xtnet123
26-08-19, 09:31 AM
2019-jx1-mobile(Android)[Update]

jx1-mobile Video: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

the jx1_mobile_multi_gs:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

IOS:

Erection attention:
      Install IIS, open the download ini and pak suffix files, bind the local Ip: 192.168.x.x port: 8080, and close the firewall, let all ports pass
      Install the system's own virtual network card (Microsoft's loopback adapter: Microsoft Loopback Adapter) Set ip: 192.168.100.8
      Note: 192.168.100.8, this ip is used internally by the program, the server's ip: the LAN ip:192.168.x.x that the router automatically assigns to your computer. If the virtual network card is set to 192.168.100.8, then all the IP of the game configuration file is 192.168.100.8, and the 192.168.1.99 is modified to the LAN ip assigned to the computer by the router.
      The computer must be networked, and the network cannot be opened by the network (requires the network to support the LAN environment, otherwise there may be cases where the login fails to play the game)
      The IP can only be 192.168.100.8 or LAN IP, and the registered account is in the launcher under the server.
      System requirements: 64-bit system (**** win2008, win2012 server system), Microsoft winback adapter for some win10 systems: Microsoft Loopback Adapter is invalid, it is not recommended to use win10 system erection.
      Install 08SQL (preferably 32-bit), or use other SQL tools, such as: green SQL, etc., then attach the database on the line, as for how to install, Baidu! ! ! ! !
      How to set up the server specifically, Baidu online
      The window that the app pops out enters the LAN server ip, which is usually: 192.168.x.x
Server startup (manual startup):
      Sword3PaySys.exe --->Goddess.exe (remember to press the start button) -->Bishop.exe (account: FSJX password: 1234, remember to press the start button) --> S3Relay.exe (direct point) --> GameServer. Exe
Patch installation:
Automatic installation mode
      Automatic: Copy the pak file in the official client's data folder to the data folder of the root directory of IIS, and put the patch package into it. After the app is installed, the phone can be downloaded automatically.
Official client download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
      Manual rotation is no longer cumbersome....
Mobile login:
     After installing the app, open the app pop-up window for the first time and enter the LAN server ip, which is usually: 192.168.x.x. If the input ip is wrong, the connection is not on the server, you need to re-enter: delete the phone Android/data/com.jxclient.replease/data/package_temp.ini file

The local end perfectly repairs the various BUGs that exist in the old source code.
    The version features are mainly reflected in:
    A. Equipment system (support blue, yellow, strengthen, upgrade, appearance change, scouring, steel, custom, purple to maintain the original basic functions, gold equipment support upgrade activate hidden attributes, support gold support burst random attributes and fixed Two modes of property, more flexible adjustment, all equipment to increase the lock system: lock the soul level, lock the soul of a map 2 modes, while maintaining the original Xuanjing extraction, creation, mosaic, map function;
    B. Skills system (perfect compatible with official skill data, proficiency upgrade, 120 skills, 150 skills
    C. Meridian system (refer to the latest official data)
    D. Internal system (smart, flexible, powerful)
    E. The rest of the specific functions: small map transmission system, task system, gang system, dressing system stall system, offline hang-up, etc. have been more detailed improvement and beautification. At the same time UI supports the old version and the new version a total of 3 mode
    F. Scripting aspect: featured old man task, treasure map, dragon pulse diagram, daily mission, Song Jin, ferry
   G. Add a multi-zone, combined/cross-service system: the character is renamed, the district needs the local dedicated zone tool. The rest of the optimization and more small functions are all in the game and in the script. . .

Default loading: 10 maps, if you need to load more, adjust yourself

Registration code: random input

[Update] Fix: Modify the [GameServer] field for the LAN server ip GameServer.exe flashback problem, has updated the server-side download package, and then re-download it.

DB5.0(don't attach the database,use it) link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> extraction code:k16p
  2019 Jx1 latest mobile game server download: link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> extraction code:t6o0
  2019 Jx1 latest mobile game IIS update patch download: link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Extract code:bjho
  2019 Jx1 latest mobile game (Android) apk download: link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> extraction code:lyl9

kiem the1:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zalo:+8613124999776

kemcpr
26-08-19, 11:35 AM
hóng ai làm cái video hướng dẫn cài :D, gà nên đọc chả hiểu gì cả :D

tranvanlong789
26-08-19, 12:23 PM
Thơt cho hỏi cái này thớt nhặt ở site china nào share vậy thớt. Cho xin web đó cái thớt

ZhouJieLun
26-08-19, 12:43 PM
Nhìn quả video thấy tên tiếng việt là thấy đồ từ vn bay qua trung xong về lại cmnr=))
Còn ông thớt là ng trung hay brazil gì đấy mấy thím nói ổng đéo hiểu đâu=))

p13cks03
26-08-19, 01:30 PM
Thơt cho hỏi cái này thớt nhặt ở site china nào share vậy thớt. Cho xin web đó cái thớt

không biết phải ở đây ko nữa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoilamgi45
26-08-19, 02:14 PM
không biết phải ở đây ko nữa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn ơi cho tôi xin vài link diễn đàn jx của china đi :D

ngaolun
26-08-19, 03:03 PM
ai tải rồi up sang host khác với, thanks các đồng dev

JXDev
26-08-19, 06:50 PM
Nhìn tựa tự VLV nhỉ :) Trắng Lợn :D:D

CUOCDOIBUON84
26-08-19, 07:04 PM
xin bản dơnload driver
Vì không có tài khoản baidu
cảm ơn :D
.

mrsmith59
27-08-19, 09:19 AM
ANh em nào chạy được chưa vậy ?

BladeKnight109
27-08-19, 10:49 AM
db ko biết nó dùng SQL nào mà dùng cả 2 SQL 2008 và 2008 R2 bản 32 và 64 đều ko attack được DB. :|

xtnet123
27-08-19, 10:54 AM
db ko biết nó dùng SQL nào mà dùng cả 2 SQL 2008 và 2008 R2 bản 32 và 64 đều ko attack được DB. :|

On the Google search, the problem can be solved。

BladeKnight109
27-08-19, 10:57 AM
On the Google search, the problem can be solved。

what is version SQL Server bro. i have search google, but can't solved problem. or can you give me SQL backup file?

xtnet123
27-08-19, 11:15 AM
what is version SQL Server bro. i have search google, but can't solved problem. or can you give me SQL backup file?

the SQL 2008 or 2008 R2 is ok。

khangbeou
27-08-19, 11:26 AM

PS C:\Users\Admin>get-content -Encoding Byte "D:\2019jx1_Server\DB5.0\role_Data.MDF" | select-object -skip 0x12064 -first 2
27
2

Part là :27 và Main là 2 => 2x256 + 27 = 539 => SQL 2000

File Attack này là SQL 2000 nhé

BladeKnight109
27-08-19, 11:27 AM
the SQL 2008 or 2008 R2 is ok。

ýe, i have try it but can attach DB.

hoilamgi45
27-08-19, 08:02 PM
ýe, i have try it but can attach DB.

Cao nhân có thể nào chỉ em cách mổ xẻ file jxlinux_y dc hơm :)

BladeKnight109
27-08-19, 09:31 PM
Cao nhân có thể nào chỉ em cách mổ xẻ file jxlinux_y dc hơm :)

Hexrays IDA nha bạn. 30 charrrrrrrrrrrrrrr

yeuemsd
27-08-19, 09:52 PM
ai chỉ mình cách config ip file client với , mình chạy cloud google để test nên khi nào chỉnh dc ip thì mình sẽ up client cho ae test ahjhj

rayyan2006
27-08-19, 10:54 PM
ai chỉ mình cách config ip file client với , mình chạy cloud google để test nên khi nào chỉnh dc ip thì mình sẽ up client cho ae test ahjhj
Cài và vào game lần đầu sẽ hỏi ip :D
Cái này mình đọc theo 1 cái hướng dẫn nói thế chứ mình chưa thử nhé :D

yeuemsd
27-08-19, 10:56 PM
Cài và vào game lần đầu sẽ hỏi ip :D
Cái này mình đọc theo 1 cái hướng dẫn nói thế chứ mình chưa thử nhé :D
Bạn có zalo ko mình hỏi tý 30 chatrrrrr

rayyan2006
27-08-19, 10:58 PM
Bạn có zalo ko mình hỏi tý 30 chatrrrrr

Đã check đúng là khi chạy lần đầu sẽ cho khung điền ip :D
Có gì thì bạn cứ hỏi trên này hoặc ib forum cũng được :D

BladeKnight109
27-08-19, 11:58 PM
Ai cho mình xin file db .sql được ko. Attach ko được chịu rồi.

ncthanhknd
28-08-19, 12:35 AM
Ai cho mình xin file db .sql được ko. Attach ko được chịu rồi.

bác tải này về xem thử được không cái này mình lấy bên nhóm QQ của game này

BladeKnight109
28-08-19, 06:20 AM
bác tải này về xem thử được không cái này mình lấy bên nhóm QQ của game này

nó dùng sql gì mà import đủ ver sql 2008, 2008r2, 2008 ẽpress, 2008r2 express tất cả service pack đều ko dc. toàn báo lỗi sai version. Bạn nào attach DB dc rồi thì trích xuất ra file SQL cho mình xin được ko.

rayyan2006
28-08-19, 07:29 AM
nó dùng sql gì mà import đủ ver sql 2008, 2008r2, 2008 ẽpress, 2008r2 express tất cả service pack đều ko dc. toàn báo lỗi sai version. Bạn nào attach DB dc rồi thì trích xuất ra file SQL cho mình xin được ko.

Nó có 2 DB dùng SQL Server 2000 và 1 cái dùng SQL Server 2012 chả có cái nào dùng 2008 cả =))
Đang ngồi mò nâng cấp version SQL Server thấy mồ nội luôn đây

BladeKnight109
28-08-19, 08:24 AM
Nó có 2 DB dùng SQL Server 2000 và 1 cái dùng SQL Server 2012 chả có cái nào dùng 2008 cả =))
Đang ngồi mò nâng cấp version SQL Server thấy mồ nội luôn đây

vậy mà thằng chủ pic lại bảo trên sql 2008.

ngaolun
28-08-19, 09:23 AM
cài được tới đây mà login ko dc ko bít sao

xtnet123
28-08-19, 10:06 AM

IIs is invalid or the client pak is missing, GS enter registration code at will...

BladeKnight109
28-08-19, 10:19 AM
source này decompile từ file của thachlong78 đây mà.. hoặc là bác thachlong78 bán cho bên china, rồi tụi nó dev thêm. vì có một đợt cái võ lâm mobile của thachlong78 public test ko bảo mật bị tụi nó decompiled. khi đó bên china có mầy forum show hình anh jx mobile giao diện như pc. dùng sv jx win connect :). Và theo mình đoán thì src này chưa có ios

xtnet123
28-08-19, 10:52 AM
source này decompile từ file của thachlong78 đây mà. :)). hoặc là bác thachlong78 bán cho bên china, rồi tụi nó dev thêm. vì có một đợt cái võ lâm mobile của thachlong78 public test ko bảo mật bị tụi nó decompiled. khi đó bên china có mầy forum show hình anh jx mobile giao diện như pc. dùng sv jx win connect :). ko chạy vào đâu được. Và theo mình đoán thì src này chưa có ios

thachlong78?
Is not the same version of something, this than his advanced, Open beta is earlier than he.。There is also the IOS version。

IOS

rayyan2006
28-08-19, 11:01 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nếu bạn import db đc rồi thì bạn mở cổng 8080 cho iis thì client nó sẽ có khả năng kết nối được nhé :D

tomatoes
28-08-19, 11:02 AM
thachlong78?
Is not the same version of something, this than his advanced, Open beta is earlier than he.。There is also the IOS version。

You right, thachlong use Unity,this file is not :)

rayyan2006
28-08-19, 11:03 AM
source này decompile từ file của thachlong78 đây mà. :)). hoặc là bác thachlong78 bán cho bên china, rồi tụi nó dev thêm. vì có một đợt cái võ lâm mobile của thachlong78 public test ko bảo mật bị tụi nó decompiled. khi đó bên china có mầy forum show hình anh jx mobile giao diện như pc. dùng sv jx win connect :). ko chạy vào đâu được. Và theo mình đoán thì src này chưa có ios

Đúng vậy vậy bản này chưa có app cho ios chỉ có cho android thôi.

btbaotrung90
28-08-19, 11:33 AM
vậy mà thằng chủ pic lại bảo trên sql 2008.

Db bày 2008 r2 xài bình thường nha bạn.

Mình backup ra rồi đây

quangphong0904
28-08-19, 01:15 PM
Có ai cài đc chưa ? Các cao nhân đâu cho ít hình ảnh test sv nào :p

Hearts
28-08-19, 01:55 PM

luckyted
28-08-19, 03:32 PM
Đây bản của Thạch Long đây

ThuPhuong
28-08-19, 04:22 PM
Bản này client android hình như chỉ cho update từ ip lan thì phải

CUOCDOIBUON84
28-08-19, 08:48 PM
xin link dowwnload, ae úp driver hay gì giúp, tải không được :(:(:(

CUOCDOIBUON84
28-08-19, 08:53 PM
IIs is invalid or the client pak is missing, GS enter registration code at will...

xin cụ thể dơnload từ driver với hướng dẫn cài đặt bạn ơi, tks rất nhiều

btbaotrung90
28-08-19, 08:55 PM
xin link dowwnload, ae úp driver hay gì giúp, tải không được :(:(:(

những link baidu trên bạn thay thêm wp sau chữ baidu sẽ tải dc

VD: baiduwp.com/xxx

rayyan2006
29-08-19, 04:17 AM
Tình hình là cái gameserver cần có code đăng ký (link download cũ, còn link mới chưa thử :D)
Cái client apk nó cũng không buồn update hoàn tất :P

luckyted
29-08-19, 07:04 AM
Em mổ xẻ được ít tư liệu Unity bản Thạch Long. Bác nào nghịch ko em đưa cho

CUOCDOIBUON84
29-08-19, 08:19 AM
cho vài hình ảnh demo tetst đê AE ơi, gà quá cài k đc , chịu sầu:(

anh2haui
29-08-19, 10:00 AM
Cho mình xin nguyên liệu này nhé !

01642670209
29-08-19, 10:56 AM
ấn bắt đầu bị văng sau nửa nốt nhạc

xtnet123
29-08-19, 12:10 PM

CUOCDOIBUON84
29-08-19, 12:44 PM

Vẫn chưa vô đc ah bạn.
.

xtnet123
29-08-19, 03:17 PM
This allows you to enter the game.

luckyted
29-08-19, 03:29 PM

Có link down bên dưới video đấy bác. Lấy đc đến đâu em share đến đấy

01642670209
29-08-19, 04:29 PM
This allows you to enter the game.

Press start. the game is out.Crash........................

xtnet123
29-08-19, 05:15 PM
Press start. the game is out.Crash........................

Correctly Install Client pak is ok...

01642670209
29-08-19, 08:08 PM
Correctly Install Client pak is ok...

Use pak update iis from link :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Extract code:bjho

xtnet123
29-08-19, 08:24 PM
Use pak update iis from link :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Extract code:bjho

Patch installation:
Automatic: Copy the pak file in the official client's data folder to the data folder of the root directory of IIS, and put the patch package into it. After the app is installed, the phone can be downloaded automatically.
Official client download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

rayyan2006
29-08-19, 09:23 PM

Bạn làm cách nào mà cái client đó nó update dc thế mình làm nó load đc 100 cái gì đấy rồi bên dưới hiện tên file package.ini đau thật.

01642670209
29-08-19, 10:13 PM
Bạn làm cách nào mà cái client đó nó update dc thế mình làm nó load đc 100 cái gì đấy rồi bên dưới hiện tên file package.ini đau thật.

trả biết ak. mình làm theo hướng dẫn mà.

BladeKnight109
29-08-19, 11:56 PM

cho mình xin với nhé. 30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

luckyted
30-08-19, 04:18 AM
cho mình xin với nhé. 30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

Mình up lên kênh Youtube, lấy đc đến đâu thì share hết đến đó

Edit: Cập nhật thêm Sprites Skill Attack

rayyan2006
30-08-19, 11:20 AM
Cuối cùng cũng OK nhưng lại không đăng ký đc tk do chưa kết nối được DB

CUOCDOIBUON84
30-08-19, 03:03 PM

Xin hướng dẫn ạ. .

quangphong0904
30-08-19, 03:51 PM

=)) cao thủ mò mẩm là đây chứ đâu, hóng mãi đây bác ơi. mấy cao nhân khác ỉm đâu hết nhỉ

blackface
30-08-19, 04:18 PM
Ủa rồi game này của ai ?
Trước có thấy ông nào trong này bảo tự code toàn bộ con game này, nhưng thấy bản tự code lại có vẻ ko ngon bằng bản bên tàu thế này, không có reg trong game, lựa chọn server cũng ko giống vậy

btbaotrung90
30-08-19, 08:09 PM
Ủa rồi game này của ai ?
Trước có thấy ông nào trong này bảo tự code toàn bộ con game này, nhưng thấy bản tự code lại có vẻ ko ngon bằng bản bên tàu thế này, không có reg trong game, lựa chọn server cũng ko giống vậy
Bản này ko phải người vn làm đâu :))

rayyan2006
30-08-19, 10:33 PM
Ủa rồi game này của ai ?

Bản người VN làm hiện đang đc online với tên võ lâm việt (viết tắt là VLV) :P

rayyan2006
31-08-19, 01:28 AM
Lỗi gì đây AE :D

rayyan2006
31-08-19, 01:57 AM
Xin hướng dẫn ạ. .

Chờ mình làm bản vm cho mà vọc chứ hướng dẫn cài thì lằng nhằng lắm :D
Với lại mình tự cài còn chưa hoàn chỉnh mà còn lỗi tè lè kia kìa :P

Hướng dẫn sơ bộ cho AE nào muốn tự tay cài.

- Đầu tiên các bạn cài 1 HĐH cho máy ảo nhé (ở đây mình dùng Win Server 2012) kế đến các bạn cài IIS (cách cài thì các bạn hỏi lão gg cho nhanh nhé)
- Thêm cổng 8080 cho IIS và định dạng file cho MIME (cái này các bạn cũng hỏi lão gg nhé)
- Cài SQL Server 2008+ (mình dùng bản R2), để attact được DB thì các bạn cũng vào bàng attach nhưng khoan bấm OK nhé thay vào đó bạn bấm vào nút Script ngay góc trên bên trái của bảng attach, bạn sẽ thấy vài dòng script xuất hiện ngoài bảng chính của chương trình SQL Server, bạn out khỏi bảng attach rồi vào nút Execute SQL đợi 1 chút là chương trình sẽ attach đc DB nhé :P
- Bạn vào web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để tải clien cho PC về cài vào bạn chỉ cần lấy được data cho clien apk update thôi.
- Xong thì các bạn chỉ việc sửa ip cho server nữa là run được rồi. Tải thêm trình Jx Studio nữa nhé để tạo tk chứ đăng ký ingame không được :D
Sword3PaySys.exe --->Goddess.exe (nhớ nhấn vào nút Start DB, nút chỉ có mỗi chữ ??DB?? nều máy ảo chưa cài môi trường tiếng Trung) -->Bishop.exe (account: FSJX password: 1234, nhớ click vào nút StartUp) --> S3Relay.exe (đăng nhập bằng user và pass của SQL Server) --> GameServer.Exe (bạn đợi tầm 2 phút thì nhập bất kỳ ký tự nào vào và Enter thôi)

quangphong0904
31-08-19, 07:26 AM

- Đầu tiên các bạn cài 1 HĐH cho máy ảo nhé (ở đây mình dùng Win Server 2012) kế đến các bạn cài IIS (cách cài thì các bạn hỏi lão gg cho nhanh nhé)
- Thêm cổng 8080 cho IIS và định dạng file cho MIME (cái này các bạn cũng hỏi lão gg nhé)
- Cài SQL Server 2008+ (mình dùng bản R2), để attact được DB thì các bạn cũng vào bàng attach nhưng khoan bấm OK nhé thay vào đó bạn bấm vào nút Script ngay góc trên bên trái của bảng attach, bạn sẽ thấy vài dòng script xuất hiện ngoài bảng chính của chương trình SQL Server, bạn out khỏi bảng attach rồi vào nút Execute SQL đợi 1 chút là chương trình sẽ attach đc DB nhé :P
- Bạn vào web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để tải clien cho PC về cài vào bạn chỉ cần lấy được data cho clien apk update thôi.
- Xong thì các bạn chỉ việc sửa ip cho server nữa là run được rồi. Tải thêm trình Jx Studio nữa nhé để tạo tk chứ đăng ký ingame không được :D
Sword3PaySys.exe --->Goddess.exe (nhớ nhấn vào nút Start DB, nút chỉ có mỗi chữ ??DB?? nều máy ảo chưa cài môi trường tiếng Trung) -->Bishop.exe (account: FSJX password: 1234, nhớ click vào nút StartUp) --> S3Relay.exe (đăng nhập bằng user và pass của SQL Server) --> GameServer.Exe (bạn đợi tầm 2 phút thì nhập bất kỳ ký tự nào vào và Enter thôi)
đã đọc và làm theo k đc gì cả, xoá là thượng sách chơ bản vm thôi :(

kanhtien
31-08-19, 08:08 AM

Bạn hướng dẫn chút chỗ này được không: - Thêm cổng 8080 cho IIS và định dạng file cho MIME (cái này các bạn cũng hỏi lão gg nhé)
Thank

btbaotrung90
31-08-19, 11:33 AM
Bạn hướng dẫn chút chỗ này được không: - Thêm cổng 8080 cho IIS và định dạng file cho MIME (cái này các bạn cũng hỏi lão gg nhé)
Thank
Mình chưa làm nhưng đọc thấy IIS để dùng update game thôi nhưng do nó bảo mật nên hơi khó, thử dùng xamp đổi port 8080 thay IIS để up file xem sao

rayyan2006
31-08-19, 01:47 PM
Mình chưa làm nhưng đọc thấy IIS để dùng update game thôi nhưng do nó bảo mật nên hơi khó, thử dùng xamp đổi port 8080 thay IIS để up file xem sao

cũng là 1 ý kiến hay, tiện việc sau này code web :D (dùng ngôn ngữ php tiện nhất chgu71 IIS kia phải cài đặt lằng nhằng)

rayyan2006
31-08-19, 03:37 PM
=)) cao thủ mò mẩm là đây chứ đâu, hóng mãi đây bác ơi. mấy cao nhân khác ỉm đâu hết nhỉ
Bản vm chắc sẽ không có nhưng sẽ có clip hướng dẫn cài chi tiết.
Đêm nay sẽ thử hạ bản HĐH xuống.

quangphong0904
31-08-19, 03:47 PM
thế thì cay quá :( người ngu biết phải làm sao

CUOCDOIBUON84
31-08-19, 06:07 PM

Thay mặt ae xin cảm ơn bạn
.

rayyan2006
01-09-19, 05:18 PM
Clip hướng dẫn cài khá chi tiết nhưng đang bị fail đoạn cuối 1 tý
Ai dùng "Win Serv 2008R2" thì làm y như clip còn ai dùng HĐH khác thì tùy cơ ứng biến sẽ có 1 số phần mềm đã được tích hợp sẵn trong Win rồi nên sẽ không cần tải về đâu.
vd: dotNetframework3.5 win serv 2012 đã tích hợp sẵn trong featue.. rồi nhé :P

Không hiểu sao cái gateway không chịu kết nối trên Win Serv 2008 này nhưng trước mình cài bản Win Serv 2012 thì kết nối OK :D

Akatsuki1412
02-09-19, 01:53 PM
vô trong game đen xì :v fix sao ông rayyan

rayyan2006
02-09-19, 02:24 PM
vô trong game đen xì :v fix sao ông rayyan

Map bị đen nghi vấn là thiếu file map trên server hay trong client thì phải :D
tìm file add vào thử còn không chuyển qua map còn lại mà chơi :D

Akatsuki1412
02-09-19, 02:36 PM
ok ông =)) nghịch xong rùi delete thôi

ThanhVipLn
02-09-19, 07:47 PM
Ai cài được game cho mình xin chút hình ảnh in game được không, hóng sv này quá

rayyan2006
02-09-19, 10:09 PM
Ai cài được game cho mình xin chút hình ảnh in game được không, hóng sv này quá

Có cái clip thế kia mà còn xin hình ảnh chi nữa trời.

mrsmith59
08-09-19, 02:49 PM
Có cập nhật mới gì chưa anh em. gà mờ hóng quá :(

CUOCDOIBUON84
08-09-19, 07:05 PM
Có cập nhật mới gì chưa anh em. gà mờ hóng quá :(

Lót dép đợi cao nhân cùng bạn
D .

huynhkim
21-10-19, 04:16 PM
Có ae việt nam nào chạy đc chưa vậy, thấy page volamthientuyet hình như đang viethoa bản này. Nhìn phê lòi.

rayyan2006
21-10-19, 06:00 PM
Có ae việt nam nào chạy đc chưa vậy, thấy page volamthientuyet hình như đang viethoa bản này. Nhìn phê lòi.

thế đây là gì bạn :D

mrsmith59
22-10-19, 08:48 AM

Ừm. bản này mà ok ngon hơn bản jxefun nhỉ. Nhìn jxefun chuyển thể lên mobile nhưng ko thay đổi lại cho phù hợp vs mobi lắm.

huynhkim
24-10-19, 12:07 PM
thế đây là gì bạn :D

Bạn up lên sever khác đc ko ? baidu này khó down quá

ngaymoi08
28-10-19, 04:45 AM
Clip hướng dẫn cài khá chi tiết nhưng đang bị fail đoạn cuối 1 tý
Ai dùng "Win Serv 2008R2" thì làm y như clip còn ai dùng HĐH khác thì tùy cơ ứng biến sẽ có 1 số phần mềm đã được tích hợp sẵn trong Win rồi nên sẽ không cần tải về đâu.
vd: dotNetframework3.5 win serv 2012 đã tích hợp sẵn trong featue.. rồi nhé :P

Không hiểu sao cái gateway không chịu kết nối trên Win Serv 2008 này nhưng trước mình cài bản Win Serv 2012 thì kết nối OK :D
Đến cái đoạn mở bản đồ không biết sao nó bật lên 1 lúc rồi tắt luôn. Mình cài trên windownserver 2012

rayyan2006
28-10-19, 06:43 AM
Đến cái đoạn mở bản đồ không biết sao nó bật lên 1 lúc rồi tắt luôn. Mình cài trên windownserver 2012

Là sao mình không hiểu cho lắm, nhưng mình cũng đã nói trước đó 1 trong 2 thành có 1 thành không chạy được :D

ngaymoi08
28-10-19, 08:44 AM
Là sao mình không hiểu cho lắm, nhưng mình cũng đã nói trước đó 1 trong 2 thành có 1 thành không chạy được :D
Tức là của tớ lúc khởi động server. chưa vào game đâu cái bảng xanh như này rồi tắt gameserver luôn.

Giúp tớ với !

rayyan2006
28-10-19, 11:52 AM
Tức là của tớ lúc khởi động server. chưa vào game đâu cái bảng xanh như này rồi tắt gameserver luôn.

Giúp tớ với !
Vậy mà bạn nói "bản đồ" làm tưởng đã vào game rồi cơ chứ, GS lỗi tắt thường do chưa config IP đúng để cho GS kết nối với mấy trình server kia (bạn kiểm lại hết toàn file cần thay ip)

ngaymoi08
01-11-19, 06:15 AM
Bác có skype hay zalo phương tiện liên lạc nào không em hỏi chút. Đến đợt này khớ hơn là map không có tắt nhưng nhập ký tự bừa vào nhấn enter thì nó tắt luôn. Lúc map chưa tắt vẫn k vào được game sau khi tạo nhân vật :(

huynhkim
01-11-19, 02:55 PM
Bác có skype hay zalo phương tiện liên lạc nào không em hỏi chút. Đến đợt này khớ hơn là map không có tắt nhưng nhập ký tự bừa vào nhấn enter thì nó tắt luôn. Lúc map chưa tắt vẫn k vào được game sau khi tạo nhân vật :(

Bác up bản này lên sever khác giúp e đc k ? Baidu down mãi ko đc :(

huynhkim
04-11-19, 04:17 PM
Thằng Baidu này không tải đc nữa... bác nào rảnh leech hộ với :( helpppppppppppppp^:)^^:)^^:)^

rayyan2006
04-11-19, 05:01 PM
Thằng Baidu này không tải đc nữa... bác nào rảnh leech hộ với :( helpppppppppppppp^:)^^:)^^:)^

[IIS] <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
[Server + DB] <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
[Client] <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pigbaby1
05-11-19, 09:26 PM

Giúp tớ với !

Cũng đang bị lỗi như này, có ai chạy được cứu với

BeeZone
11-11-19, 08:19 PM
JX1EFUN ra mắt rồi kia AE...Nhìn ngon hơn VLV thật...Không biết cùng source con này không

sunidol
11-11-19, 08:57 PM
JX1EFUN ra mắt rồi kia AE...Nhìn ngon hơn VLV thật...Không biết cùng source con này không

cùng source mà efun source cũ cách đây 5 tháng rồi hiện tại thì source mới có cả autoingame

BeeZone
12-11-19, 07:28 PM
cùng source mà efun source cũ cách đây 5 tháng rồi hiện tại thì source mới có cả autoingame

OB efun update auto ingame rồi bạn..............

thuanphatkb
13-11-19, 11:05 AM
ANh em nào chạy được chưa vậy ?

Muốn dev được con này thì vào group này nhé trong này hội tụ độc cao thủ jx mu v..v : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xomnhalalop12
18-11-19, 10:38 AM
em bị lỗi chỗ nhập pass tủy ý em nhập chữ a thì nó thông báo rồi tắt
Anh em fix giúp lỗi này với ạ em cảm ơn và hậu tạ

BeeZone
26-11-19, 12:37 AM

Tôi không biết lỗi nhưng cái bạn nói nhập ký tự a GS tự out là GS chạy bị lỗi nó báo nhấn phím bất kỳ để thoát nhé :))

Bạn xem lại cài font china, config đi chứ xem video rayray... GS chạy ào ào đấy thôi

phucma1
02-12-19, 09:14 PM

Bác ơi ib e hỏi tí vs ak vào tin nhắn riêng bác oi

binhhdt
03-12-19, 01:36 AM
Bản này có auto tự đánh chưa các bạn....

OldGamer
07-12-19, 05:22 PM
mới demo thôi,
cầm nó là chai mông, chim teo luôn

smarhero
19-06-20, 09:38 AM

Em Cũng Bị lỗi như ông này, mong các bác cao nhân fix giúp với ạ, chứ e làm giống trong video hướng dẫn 100% nhưng nó vẫn bị ạ

thanhhovn
20-06-20, 01:24 PM
Xem giờ của server , datetime ,Chỉnh xuống năm 2017 gì đó.
Còn nếu muốn làm online thì phải crack cả server + client apk
Xem demo của mình ở đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> k7svSCjPe_a4oFtE-mzVvo14&fref=nf&__xts__[0]=68.ARC0CwIVjCW_N7A-TUQY_aoDzbo_ePZYuBtg9RkshXCN_WSm4EEW5hO5WPRXebWXBI d0gokkk6Mre3MVF6eVDvucCjxu2sZbmNYtfrRQ2MdRe1Qpfo7h SDHD8xBA5gZlrV3GGIZ0mid-kwdjfAmbb0Dvax7fv0_8wp7ZT6GSCep1DXFzD79RoxPYxOhsmT EgKmKcIcEs6fQOtiOuTTYAB269xgrGK9HbGBvFAJNe28ai2spV VZSFp7NSeJyC4_KkFLcQnIcSeDclOvNaW-RkjNV7u362W4pEDuE7j28mR4NI8S3SkgC7HSpd2GnEKo45JHIS Y18cYiipk2tho_4YyjS9yG1CtLkr2As

smarhero
20-06-20, 04:41 PM
Mai tw giúp mình đc ko ạ, mình gữi ít chi phí ún cf ạ

OldGamer
17-07-20, 10:39 AM
Có team nào fix được map lỗi chưa nhỉ ?
$30.000 shoot hướng dẫn nào :D

xtnet123
12-02-23, 12:49 PM
Có team nào fix được map lỗi chưa nhỉ ?
$30.000 shoot hướng dẫn nào :D

kiem the1:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zitkutedn1998
14-02-23, 04:17 PM
Xem giờ của server , datetime ,Chỉnh xuống năm 2017 gì đó.
Còn nếu muốn làm online thì phải crack cả server + client apk
Xem demo của mình ở đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> k7svSCjPe_a4oFtE-mzVvo14&fref=nf&__xts__[0]=68.ARC0CwIVjCW_N7A-TUQY_aoDzbo_ePZYuBtg9RkshXCN_WSm4EEW5hO5WPRXebWXBI d0gokkk6Mre3MVF6eVDvucCjxu2sZbmNYtfrRQ2MdRe1Qpfo7h SDHD8xBA5gZlrV3GGIZ0mid-kwdjfAmbb0Dvax7fv0_8wp7ZT6GSCep1DXFzD79RoxPYxOhsmT EgKmKcIcEs6fQOtiOuTTYAB269xgrGK9HbGBvFAJNe28ai2spV VZSFp7NSeJyC4_KkFLcQnIcSeDclOvNaW-RkjNV7u362W4pEDuE7j28mR4NI8S3SkgC7HSpd2GnEKo45JHIS Y18cYiipk2tho_4YyjS9yG1CtLkr2As

Chỉ hướng dẫn với bác, em thấy video là date server là 2/2/2020 mà

namk020
26-04-23, 10:29 AM
Em Cũng Bị lỗi như ông này, mong các bác cao nhân fix giúp với ạ, chứ e làm giống trong video hướng dẫn 100% nhưng nó vẫn bị ạ

chưa đươc Thì pm :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Billgate
26-04-23, 04:06 PM
chưa đươc Thì pm :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

con lợn này đi lừa khắp thế gian à =))))))))))))))))))))))))))))))

namk020
26-04-23, 06:46 PM
con lợn này đi lừa khắp thế gian à =))))))))))))))))))))))))))))))

Lừa gì vậy nói nghe xem lừa là lừa cái gì nhỉ, tuổi con gì nói chuyện vô văn hóa vậy.=))

Clkprobhlc
26-07-23, 10:47 PM
Đây bản của Thạch Long đây

xin pass assets b ơi!xin pass assets b ơi!xin pass assets b ơi!

--- Chế độ gộp bài viết ---

2019-jx1-mobile(Android)[Update]

jx1-mobile Video: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

the jx1_mobile_multi_gs:

IOS:

Erection attention:
      Install IIS, open the download ini and pak suffix files, bind the local Ip: 192.168.x.x port: 8080, and close the firewall, let all ports pass
      Install the system's own virtual network card (Microsoft's loopback adapter: Microsoft Loopback Adapter) Set ip: 192.168.100.8
      Note: 192.168.100.8, this ip is used internally by the program, the server's ip: the LAN ip:192.168.x.x that the router automatically assigns to your computer. If the virtual network card is set to 192.168.100.8, then all the IP of the game configuration file is 192.168.100.8, and the 192.168.1.99 is modified to the LAN ip assigned to the computer by the router.
      The computer must be networked, and the network cannot be opened by the network (requires the network to support the LAN environment, otherwise there may be cases where the login fails to play the game)
      The IP can only be 192.168.100.8 or LAN IP, and the registered account is in the launcher under the server.
      System requirements: 64-bit system (**** win2008, win2012 server system), Microsoft winback adapter for some win10 systems: Microsoft Loopback Adapter is invalid, it is not recommended to use win10 system erection.
      Install 08SQL (preferably 32-bit), or use other SQL tools, such as: green SQL, etc., then attach the database on the line, as for how to install, Baidu! ! ! ! !
      How to set up the server specifically, Baidu online
      The window that the app pops out enters the LAN server ip, which is usually: 192.168.x.x
Server startup (manual startup):
      Sword3PaySys.exe --->Goddess.exe (remember to press the start button) -->Bishop.exe (account: FSJX password: 1234, remember to press the start button) --> S3Relay.exe (direct point) --> GameServer. Exe
Patch installation:
      Manual rotation is no longer cumbersome....
Mobile login:
     After installing the app, open the app pop-up window for the first time and enter the LAN server ip, which is usually: 192.168.x.x. If the input ip is wrong, the connection is not on the server, you need to re-enter: delete the phone Android/data/com.jxclient.replease/data/package_temp.ini file

The local end perfectly repairs the various BUGs that exist in the old source code.
    The version features are mainly reflected in:
    A. Equipment system (support blue, yellow, strengthen, upgrade, appearance change, scouring, steel, custom, purple to maintain the original basic functions, gold equipment support upgrade activate hidden attributes, support gold support burst random attributes and fixed Two modes of property, more flexible adjustment, all equipment to increase the lock system: lock the soul level, lock the soul of a map 2 modes, while maintaining the original Xuanjing extraction, creation, mosaic, map function;
    B. Skills system (perfect compatible with official skill data, proficiency upgrade, 120 skills, 150 skills
    C. Meridian system (refer to the latest official data)
    D. Internal system (smart, flexible, powerful)
    E. The rest of the specific functions: small map transmission system, task system, gang system, dressing system stall system, offline hang-up, etc. have been more detailed improvement and beautification. At the same time UI supports the old version and the new version a total of 3 mode
    F. Scripting aspect: featured old man task, treasure map, dragon pulse diagram, daily mission, Song Jin, ferry
   G. Add a multi-zone, combined/cross-service system: the character is renamed, the district needs the local dedicated zone tool. The rest of the optimization and more small functions are all in the game and in the script. . .

Default loading: 10 maps, if you need to load more, adjust yourself

[Update] Fix: Modify the [GameServer] field for the LAN server ip GameServer.exe flashback problem, has updated the server-side download package, and then re-download it.

DB5.0(don't attach the database,use it) link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> extraction code:k16p
  2019 Jx1 latest mobile game server download: link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> extraction code:t6o0
  2019 Jx1 latest mobile game IIS update patch download: link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Extract code:bjho
  2019 Jx1 latest mobile game (Android) apk download: link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> extraction code:lyl9

zalo:+8613124999776

Can you guide change ip client ???