PDA

View Full Version : Hãy cẩn thận cảnh giác với thành viên "Darkbloody"

tinhcamenter
05-08-19, 08:04 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Anh em nào mua server cùi bắp của thằng này thì cẩn thận ăn quả tức trong người =))

Đã chính thức scam không cần phải nói thêm gì nữa :))

Giữ lấy 2 triệu mà đi học lại khóa nhân cách và đạo đức. Xây lại cả não bộ nữa :))

Đừng có đem mấy cái đồ dỏm lỗi tè le mà đem đi bán tội người ta mua về làm không được, lúc chưa mua thì sp kinh lắm, mua rồi thì sp ôi thôi .... quá khủng khiếp =))

Tôi cảm thấy kinh tỏm với bạn, quá dơ bẩn ^^

darkbloody
05-08-19, 09:26 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sao mình toàn bị lừa thế không biết :(( lúc trước bị lừa vài triệu giờ lại thêm vài triệu mà vẫn không ngộ ra được :(((
Tôi lừa bạn cái gì ???
Thỏa thuận giao server + hỗ trợ cài đặt , hướng dẫn cài đặt tất cả = bandicam cho bạn quay lại
Đang bận ở ngoài đường bạn cũng gọi , tôi cũng phải về ( với 2tr tôi phải hỗ trợ bạn từng chút 1 , hở ra bạn gọi )
Bạn cho người khác biết vps nó quậy tung lên lỗi xong bạn đổ lỗi đó cho tôi mặc dù tôi đã cố gắng hỗ trợ bạn hết mình bạn thích viết bài gì cứ viết lên
Cái kiểu lèm nhèm như bạn chẳng ai hỗ trợ nổi .
Note : Mình bán server + web + tool unpack đầy đủ cho bạn ấy với giá 2tr ( với 2tr đó tôi phải hỗ trợ bạn ấy từ a > z , từ hỗ trợ cài đặt , cho bạn ấy bật bandicam quay lại hết ) và bạn ấy bắt mình phải hỗ trợ mọi thứ , lúc đầu là giao diện web , tiếp là server , rồi hướng dẫn bạn ấy từng ngóc ngách của cái web để bạn ấy quay bandicam lại để biết . Sau khi bạn ấy mở server , bạn ấy kêu mình sửa cho ingame trong thỏa thuận mình ko nói có hỗ trợ file ingame bạn mua về bạn sửa sao là ý của bạn tôi biết đâu đc ( như phần thưởng hoạt động hay shop vv cái đó ko có trong thỏa thuận ) . Tôi nói khó nghe chút thế là " à rồi tôi biết cũng có ngày này , thôi thôi ! " ùa vậy tôi sai ở đâu ??? mọi người đọc bài viết hãy nhìn theo cách khách quan , còn bạn ko phải ai ko làm vừa ý bạn thì bạn lên CLB bù lu bù loa lên là tốt đâu . Cái thái độ đó của bạn chẳng ai chấp nhận đc còn bạn thích viết gì thì cứ đăng lên nhé bạn đừng nghĩ bạn bỏ ra 2tr rồi bạn làm bố người ta cũng đc .

tinhcamenter
05-08-19, 09:48 AM
Tôi lừa bạn cái gì ???
Thỏa thuận giao server + hỗ trợ cài đặt , hướng dẫn cài đặt tất cả = bandicam cho bạn quay lại
Đang bận ở ngoài đường bạn cũng gọi , tôi cũng phải về ( với 2tr tôi phải hỗ trợ bạn từng chút 1 , hở ra bạn gọi )
Bạn cho người khác biết vps nó quậy tung lên lỗi xong bạn đổ lỗi đó cho tôi mặc dù tôi đã cố gắng hỗ trợ bạn hết mình bạn thích viết bài gì cứ viết lên
Cái kiểu lèm nhèm như bạn chẳng ai hỗ trợ nổi .
Note : Mình bán server + web + tool unpack đầy đủ cho bạn ấy với giá 2tr ( với 2tr đó tôi phải hỗ trợ bạn ấy từ a > z , từ hỗ trợ cài đặt , cho bạn ấy bật bandicam quay lại hết ) và bạn ấy bắt mình phải hỗ trợ mọi thứ , lúc đầu là giao diện web , tiếp là server , rồi hướng dẫn bạn ấy từng ngóc ngách của cái web để bạn ấy quay bandicam lại để biết . Sau khi bạn ấy mở server , bạn ấy kêu mình sửa cho ingame trong thỏa thuận mình ko nói có hỗ trợ file ingame bạn mua về bạn sửa sao là ý của bạn tôi biết đâu đc ( như phần thưởng hoạt động hay shop vv cái đó ko có trong thỏa thuận ) . Tôi nói khó nghe chút thế là " à rồi tôi biết cũng có ngày này , thôi thôi ! " ùa vậy tôi sai ở đâu ??? mọi người đọc bài viết hãy nhìn theo cách khách quan , còn bạn ko phải ai ko làm vừa ý bạn thì bạn lên CLB bù lu bù loa lên là tốt đâu . Cái thái độ đó của bạn chẳng ai chấp nhận đc còn bạn thích viết gì thì cứ đăng lên nhé bạn đừng nghĩ bạn bỏ ra 2tr rồi bạn làm bố người ta cũng đc .

Nói chi dài dòng vậy. Server cùi bắp lỗi tùm lum đem ra bán không biết nhục. Hết lỗi mất nhân vật giờ tới lỗi sập luôn web không fix được. Hẹn fix từ mấy ngày trước xong off luôn. Xem mà ko rep mới ghê. Xem như 2tr cúng xã xui đầu tháng. Không biết nhục còn la làng :))

darkbloody
05-08-19, 09:54 AM
Nói chi dài dòng vậy. Server cùi bắp lỗi tùm lum đem ra bán không biết nhục. Hết lỗi mất nhân vật giờ tới lỗi sập luôn web không fix được. Hẹn fix từ mấy ngày trước xong off luôn. Xem mà ko rep mới ghê. Xem như 2tr cúng xã xui đầu tháng. Không biết nhục còn la làng :))
Thái độ kiểu đó chẳng ai muốn support cho mãi đâu bạn :) tôi cũng là con người như bạn, bạn nghĩ bạn bỏ ra 2tr rồi bạn bắt tôi làm gì thì tôi phải làm à . Server lúc đầu tôi cài đặt ko hề có vấn đề gì , còn bạn cho ai đụng chạm vô tôi ko đc biết xong khi bị lỗi này nọ bạn bắt tôi phải fix lại và cái thái độ của bạn tôi ko chấp nhận đc nên tôi ko hỗ trợ nữa . Người ta mua server 50 100tr kìa :) cũng chỉ nén file gửi qua rồi hỗ trợ sơ qua thôi chứ ko phải tận răng như bạn , bố đời với ai

tinhcamenter
05-08-19, 09:58 AM
Thái độ kiểu đó chẳng ai muốn support cho mãi đâu bạn :) tôi cũng là con người như bạn, bạn nghĩ bạn bỏ ra 2tr rồi bạn bắt tôi làm gì thì tôi phải làm à . Server lúc đầu tôi cài đặt ko hề có vấn đề gì , còn bạn cho ai đụng chạm vô tôi ko đc biết xong khi bị lỗi này nọ bạn bắt tôi phải fix lại và cái thái độ của bạn tôi ko chấp nhận đc nên tôi ko hỗ trợ nữa . Người ta mua server 50 100tr kìa :) cũng chỉ nén file gửi qua rồi hỗ trợ sơ qua thôi chứ ko phải tận răng như bạn , bố đời với ai

Thể loại như bạn càng nói càng nhục. Cảm thấy dơ bẩn lắm bạn à. 2m chẳng là gì nhưng đủ hiểu nhân cách của bạn :)). Tui xui. Cúng làm từ thiện :))

toandaik@
05-08-19, 10:10 AM
jxmobile à?
ai bảo ham rẻ ~o)~o)~o)~o)~o)~o)

darkbloody
05-08-19, 10:48 AM
jxmobile à?
ai bảo ham rẻ ~o)~o)~o)~o)~o)~o)
Chắc của bạn tốt hơn :D
Nghe nói bạn hỗ trợ người mua tốt lắm ai cũng kêu :D

toandaik@
05-08-19, 10:59 AM
Chắc của bạn tốt hơn :D
Nghe nói bạn hỗ trợ người mua tốt lắm ai cũng kêu :D

Không hơn ai nhưng cũng hơn bạn đấy =))

Hãy cẩn thận cảnh giác với thành viên "Darkbloody"

darkbloody
05-08-19, 11:07 AM
Không hơn ai nhưng cũng hơn bạn đấy =))

Hãy cẩn thận cảnh giác với thành viên "Darkbloody"
Ít ra tôi còn hỗ trợ ng mua nhiều hơn bạn nghĩ =)) bạn có hỗ trợ ai 2 3 tuần trời với 2tr chưa hay chỉ thấy người khác rồi vào ... à mà thôi :D tự nhìn lại bản thân đi nhé . Bạn hơn tôi ở cái bạn có quan hệ có nhiều nguồn nên kiếm đc nhiều game thôi đừng ảo tưởng . Nhiều người kêu rồi , bạn bán game vừa đắt lại ko có tâm

toandaik@
05-08-19, 11:23 AM
Ít ra tôi còn hỗ trợ ng mua nhiều hơn bạn nghĩ =)) bạn có hỗ trợ ai 2 3 tuần trời với 2tr chưa hay chỉ thấy người khác rồi vào ... à mà thôi :D tự nhìn lại bản thân đi nhé . Bạn hơn tôi ở cái bạn có quan hệ có nhiều nguồn nên kiếm đc nhiều game thôi đừng ảo tưởng . Nhiều người kêu rồi , bạn bán game vừa đắt lại ko có tâm

ủa vậy mà vẫn bị lên trên này à bạn? =))
tôi thì tôi vẫn vậy ai làm lâu với tôi thì sẽ hiểu, không thể làm vừa lòng hết được thiên hạ :-|
vào chỉ hóng hớt có gì hót không thôi, thôi nhường sân khấu lại cho người trong cuộc :D

darkbloody
05-08-19, 11:33 AM
ủa vậy mà vẫn bị lên trên này à bạn? =))
tôi thì tôi vẫn vậy ai làm lâu với tôi thì sẽ hiểu, không thể làm vừa lòng hết được thiên hạ :-|
vào chỉ hóng hớt có gì hót không thôi, thôi nhường sân khấu lại cho người trong cuộc :D
Ô thế tôi cũng đâu có thể làm vừa lòng thiên hạ , nước sông ko phạm nước giếng thì tôi cũng đâu rảnh mà đi gây sự . Ngay cả bạn đi bán còn bị lên trên này chứ nói gì tôi =))

tinhcamenter
05-08-19, 11:50 AM

Nói người khác mà không biết nhục!!!
Lấy 2 triệu mà đi học lại 1 khóa nhân cách và đạo đức nha bạn. Đừng lấy ba cái đồ dỏm làm không đến nơi đến chốn mà bán cho người khác tội người ta lắm. Mong bạn ngày càng tiến bộ hơn về đạo đức, nhân cách và não bộ của mình. Thể loại như bạn càng nói tôi càng thấy kinh tỏm, dơ bẩn. Nhục lắm bạn à.

darkbloody
05-08-19, 11:55 AM
Nói người khác mà không biết nhục!!!
Lấy 2 triệu mà đi học lại 1 khóa nhân cách và đạo đức nha bạn. Đừng lấy ba cái đồ dỏm làm không đến nơi đến chốn mà bán cho người khác tội người ta lắm. Mong bạn ngày càng tiến bộ hơn về đạo đức, nhân cách và não bộ của mình. Thể loại như bạn càng nói tôi càng thấy kinh tỏm, dơ bẩn. Nhục lắm bạn à.
Nói chung tôi ko tranh cãi với bạn =)) vì bạn tự cho là mình đúng , nói với bạn cũng như ko . Tiền của bạn là vàng còn công sức của người khác hỗ trợ bạn bao nhiêu ngày thì chắc là cứt à . Thái độ lồi lõm cứ nghĩ mình cao thượng à , đừng nghĩ có tiền là bố đời bạn làm hỏng gì tôi cũng phải sửa cho bạn nhé cái gì cũng vừa phải thôi ko đc quay ra cắn càn tố cáo à .

tinhcamenter
05-08-19, 08:42 PM

Anh em nào mua server cùi bắp của thằng này thì cẩn thận ăn quả tức trong người

Đã chính thức scam không cần phải nói thêm gì nữa

Giữ lấy 2 triệu mà đi học lại khóa nhân cách và đạo đức. Xây lại cả não bộ nữa

Đừng có đem mấy cái đồ dỏm lỗi tè le mà đem đi bán tội người ta mua về làm không được, lúc chưa mua thì sp kinh lắm, mua rồi thì sp ôi thôi .... quá khủng khiếp

Lấy 2 triệu mà đi xây lại bộ não óc thú :))

Thanh niên xóa luôn cái Server với home của mình luôn mới ghê, giờ mới hiểu ra, đúng chất óc thú :))

darkbloody
05-08-19, 11:14 PM

Anh em nào mua server cùi bắp của thằng này thì cẩn thận ăn quả tức trong người

Đã chính thức scam không cần phải nói thêm gì nữa

Giữ lấy 2 triệu mà đi học lại khóa nhân cách và đạo đức. Xây lại cả não bộ nữa

Đừng có đem mấy cái đồ dỏm lỗi tè le mà đem đi bán tội người ta mua về làm không được, lúc chưa mua thì sp kinh lắm, mua rồi thì sp ôi thôi .... quá khủng khiếp

Lấy 2 triệu mà đi xây lại bộ não óc thú :))

Thanh niên xóa luôn cái Server với home của mình luôn mới ghê, giờ mới hiểu ra, đúng chất óc thú :))
Bạn nghĩ sao khi mà bạn đã lưu tất cả mọi thứ ở PC của bạn rồi =)) tôi lại phải rảnh thế , bạn đúng chất óc thú .Tôi sp cho bạn thế nào bạn tự hiểu , bạn mở server xong nó lỗi do bạn bạn lại đổ cho tôi , tôi ko sp cho bạn thì bạn cay cú ư . Bạn đổ mọi lỗi lầm cho tôi vì bạn cay cú ư ... à mà thôi " Kệ mẹ bạn " tôi ko tiếp và tranh cãi với thể loại như bạn nữa nhé bán cho loại người lèm nhèm như bạn đúng là ... =)) bạn mở chán chê xong bạn bảo tôi bị lỗi rồi yêu cầu hoàn lại tiền cho bạn à khôn thế , cứ phải xúc phạm người khác mới yên à.

tuanlonghp
06-08-19, 08:28 AM
2tr/1 server thì làm gì có ngon bổ rẻ.bạn bỏ tiền ra như thế nào chỉ phù hợp với công sức người ta như vậy thôi chứ.mua cái gốc về tự nghiên cứu chứ.ngta đã mất công dạy hướng dẫn bạn chạy đc Sv.nói thật chứ 2tr chỉ hướng dẫn chạy Sv cũng éo ai làmnois gì là bán Sv

wermanhme1990
06-08-19, 09:13 AM
Tố cáo nên có log chat, hình ảnh, clip chứng minh nhé, còn chỉ tranh luận không bằng không chứng, thì 2 ông nên nói chuyện riêng với nhau.

ghoststyle
06-08-19, 09:29 AM
sv mà 2tr đem online kiếm 20tr 200tr thì cũng hơi quá :)) nên thôi, bài học xứng đáng, sv 5 tr cũng vậy, mà 10tr cũng vậy, hét giá hay giá rẻ cũng vậy. Ở mỗi người thôi chứ ng bán họ cần tiền, ng mua cần có game :)) ai cũng đạt đc mục đích, còn phát triển nó đc hay ko là ở bản thân