PDA

View Full Version : [KT] Xin giúp kiếm thế off chơi 1 thời gian bị mất kết nối

trieuvanhs
03-08-19, 09:11 PM
Em cài kiếm thế chơi off trên máy tính. Chơi 1 thời gian khoảng 1 đến 2h là bị mất kết nối máy chủ
Có khi chơi 5 10’ cũng mất kết nối, dis ngẫu nhiên, đứng yên trong thôn ko làm gì cũng mất kết nối
Xem trên sv ko thấy báo lỗi gì. Cao nhân vô tình đi ngang giúp em với ạ, em hậu tạ ít thẻ đt :(

operabn
03-08-19, 09:17 PM
Em cài kiếm thế chơi off trên máy tính. Chơi 1 thời gian khoảng 1 đến 2h là bị mất kết nối máy chủ
Có khi chơi 5 10’ cũng mất kết nối, dis ngẫu nhiên, đứng yên trong thôn ko làm gì cũng mất kết nối
Xem trên sv ko thấy báo lỗi gì. Cao nhân vô tình đi ngang giúp em với ạ, em hậu tạ ít thẻ đt :(

kiếm thế linux hay win thế bạn 8-}

trieuvanhs
03-08-19, 09:27 PM
kiếm thế linux hay win thế bạn 8-}

Kiếm thế win a............................

ghoststyle
03-08-19, 10:14 PM

Có khi nào là do RAM ko đủ nên nó bị vậy ko?? Hay mở full map ngốn ram chịu ko nổi.

trieuvanhs
03-08-19, 10:20 PM
Có khi nào là do RAM ko đủ nên nó bị vậy ko?? Hay mở full map ngốn ram chịu ko nổi.
Máy em ram 8gb, chạy 3gs. Chắc ko full ram đâu. Mất kêt nối nhưng vô lại đc