PDA

View Full Version : Xin WEB Gunbound

tuananhc1
18-04-09, 04:39 AM
Em làm gb xong rồi nhưng mà cái web thì chẳng thân thiện chút nào:adore: Chỉ có là lập đc nhân vật là hết, Ai có web cho em xin nhá:sad: THANK
Nếu mà đc như của GBviet thì tốt nhỉ:haha:

tuananhc1
18-04-09, 06:48 AM
Sao khong co ai giup em het vay:nosebleed:

chanch
18-04-09, 05:20 PM
Tui còn chả lập đựoc nhân vật nữa đây này

chanch
18-04-09, 05:35 PM
Cậu lập nhân vật có gặp lỗi OK do it by yourself :) không nếu có ma chưa đc thì chỉ mình với

tuananhc1
19-04-09, 07:44 PM
:beat_shot:Ai làm ơn share cho em Web GB đi

Mr.Noob
20-04-09, 02:35 PM
Web Việt:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Web tiếng anh
Link1 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link2 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xài thử đi.

tuananhc1
22-04-09, 11:26 PM
Web Việt:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Web tiếng anh
Link1 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link2 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xài thử đi.
Anh xem lại dùm đi anh ơi, WEb việt chỉ có client trong đó:cry: