PDA

View Full Version : [Game Andoird] 大主载 - Đại Chủ Tái

cuongpzo
04-07-19, 08:38 PM
Con này search thì chưa thấy ai post lên. Ngồi ngâm tý cài cũng bth. Nghe nhạc với con bé đó nói chuyện, giọng nghe khá vui tai.

Hướng dẫn:
Giải nén ổ D:\ (ai thik ổ khác thì t có làm video cách đây rất lâu nói về chuyển HDD rồi).
+ Đã cài "vcredist_".
+ IP máy là 192.168.1.100
+ Chạy phpStudy để lấy Webserver.
+ Chạy Start để chạy Server.
+ Stop để dừng Server.
+ Vài giả lập Android và chơi thôi.

Chú ý: Khi vào games, làm ơn để im cho nó load hết cái báo cáo... Sau đó nhấn thoát thì mới thấy bản đăng nhập nhé!!!!.Có thể VH khung này trong Client (index.html).
========
Chỉnh IP thì các bạn có thể config hết trong Server và file APK(Client)... (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Pic, chú ý xem cái đầu tiên nhé!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

rayyan2006
04-07-19, 09:51 PM
Ai tìm hộ cái link download nó nằm nơi nao vậy =))

Akatsuki1412
04-07-19, 10:56 PM
Đại Chúa Tể thôi :) có gì đâu mà mới vs ko ai post

dvbetrayal
04-07-19, 11:16 PM
nhớ game này là Đại Chúa Tể ma`

EngiS
05-07-19, 10:24 AM
Game cổ à. Vãi đại chủ tái :D :D :D :D

rayyan2006
05-07-19, 12:29 PM
Bạn cuongpzo chủ thớt cất link kỹ thật đến giờ tìm chưa ra. :D

ZhouJieLun
05-07-19, 12:33 PM
Đại chúa tể này có ông share full vh cmnr

rayyan2006
05-07-19, 12:37 PM
Đại chúa tể này có ông share full vh cmnr

cuongpzo
05-07-19, 09:27 PM

Bản này có nhiều cái chức năng mới hơn so với bản cũ....
Thật thì Đại Chúa Tể đọc cũng đc, mà ta thích đọc Đại Chủ Tái cho nó khác người.... Nên mới ko có ng shared trc đây, hehe.

Tìm Link dễ mà, sao ko Rep đi sẽ thấy link hiện ra....
Vậy bác Đang ký acc bên forum này giúp mình với .. . hahaha. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ZhouJieLun
05-07-19, 11:19 PM
Thật thì Đại Chúa Tể đọc cũng đc, mà ta thích đọc Đại Chủ Tái cho nó khác người.... Nên mới ko có ng shared trc đây, hehe.

Vậy bác Đang ký acc bên forum này giúp mình với .. . hahaha. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

t9 này đăng ký dễ mà?

dvbetrayal
06-07-19, 12:19 AM

co gi la hot

rayyan2006
06-07-19, 01:58 AM
t9 này đăng ký dễ mà?
Dễ nhưng không có mã invert thì khỏi đăng ký :D

Rep ở đâu

xrcmaster
06-07-19, 08:52 AM
Dễ nhưng không có mã invert thì khỏi đăng ký :D

Rep ở đâu

mã thì f12 ra là thấy mà :)) 30charrrrrrrr

rayyan2006
06-07-19, 12:17 PM
mã thì f12 ra là thấy mà :)) 30charrrrrrrr

Lạy hồn chủ thớt dấu kỹ thật chấm bé tý chả ai để ý đc

duytim
06-07-19, 09:57 PM
Đã có tinh thần share thì share cho đàng hoàng. Lại còn chấm với cả phẩy.

rGame.Vn
06-07-19, 10:19 PM
Bác tìm được con thiên sinh bất phàm ( phong thần truyện ) không ạ share em với

rayyan2006
06-07-19, 11:58 PM
Bác tìm được con thiên sinh bất phàm ( phong thần truyện ) không ạ share em với
Là nó sao
↓↓↓↓↓↓↓↓↓↓↓↓↓↓↓↓� �↓↓↓↓↓↓↓↓↓
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cuongpzo
07-07-19, 12:09 AM
Đã có tinh thần share thì share cho đàng hoàng. Lại còn chấm với cả phẩy.

Bác căng quá, hahaha đùa nhau chơi, chứ Tàu nó shared thì tìm cả ngày ko ra link ấy chứ!!
Con này đã là game cũ từ thời 2016 đến giờ, có chơi cũng được, ko có cũng chả sao, có đc bản mới này chơi tý cũng ớn ngay.
Tìm hoài con khó khó chút cho có kinh nghiệm chơi game với ng ta.. hahaha.

Có mấy con mới kéo về, mà chưa có thời gian ngồi cài thử..haizz

rGame.Vn
07-07-19, 01:15 AM
Là nó sao
↓↓↓↓↓↓↓↓↓↓↓↓↓↓↓↓� �↓↓↓↓↓↓↓↓↓
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Chuẩn bác ơi chính nó ạ :( bác share em với tự kéo cũng được ạ [-O<

rayyan2006
07-07-19, 01:26 AM
Chuẩn bác ơi chính nó ạ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) bác share em với tự kéo cũng được ạ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
rGame.Vn đã lấy tạm để ẩn đi :D

Link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Pass: 4cgm

teiwaz22
26-06-21, 08:45 PM
rGame.Vn đã lấy tạm để ẩn đi :D

Link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Pass: 4cgm

Bôi đen hoặc rep là nó lòi ra link mà :D

jluvu1
22-07-21, 04:00 PM
sao em không thấy link ở đâu nhỉ :(

rayyan2006
22-07-21, 08:47 PM
sao em không thấy link ở đâu nhỉ :(
Link của chủ topic này, có vấn đề gì mình xin miễn chịu trách nhiệm nhé :P

evilbaby1
31-05-22, 11:29 AM
bác nào còn link e xin tham khảo với :D

ZhouJieLun
31-05-22, 09:46 PM
bác nào còn link e xin tham khảo với :D

Đại chúa tể này qua bên kênh youtube ông tuấn có nguyên bản vh thì phải =))