PDA

View Full Version : JX3 - Post Server mới và Nhờ tải link

cuongpzo
15-05-19, 02:28 PM
Server Jx3...

Ai có acc bên pandu có thể tải về giúp đc ko??? Tìm đc link mà tải lâu quá. Nó post đc mấy ngày mà ko thể tải, lại đang nằm viện nên bó tay bó chân quá đi.

Thank Rayyan2006 đã leech đc link về:
Link: (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Link Trực tiếp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ZhouJieLun
15-05-19, 02:39 PM
Nếu là bản này thì khỏi hóng, clb này share phải 5 6 lần về bản này kèm cả src bản này rồi, dùng để học tập thì được chứ chơi bời gì =))

cuongpzo
15-05-19, 02:49 PM
Nếu là bản này thì khỏi hóng, clb này share phải 5 6 lần về bản này kèm cả src bản này rồi, dùng để học tập thì được chứ chơi bời gì =))

Xui thế hả. Thấy nó mới post link mà. Có ngày giờ mới mấy ngày nên hóng. Ghiền cái jx3.

ZhouJieLun
15-05-19, 03:14 PM
Xui thế hả. Thấy nó mới post link mà. Có ngày giờ mới mấy ngày nên hóng. Ghiền cái jx3.

dù bản này có ngon tới mấy thì đây cũng chỉ là bản 5 phái, còn chưa có cả khinh công

operabn
15-05-19, 05:14 PM
nếu nó là jx2 thì chắc có lỗi đến mấy chắc cũng cố leech về chạy thử
nghe có vẻ jx3 không làm hài lòng các cao nhân rồi =))=))=))

rayyan2006
15-05-19, 07:41 PM
Kéo được cái clip của link thứ 3 trong link thứ 2 (của chủ thớt) vè thấy hình như không phải jx3 mà là Black Desert Online :D

huntersun
16-05-19, 12:25 PM
Kéo được cái clip của link thứ 3 trong link thứ 2 (của chủ thớt) vè thấy hình như không phải jx3 mà là Black Desert Online :D

Đúng là Black Desert :D

rayyan2006
16-05-19, 04:55 PM
Đúng là Black Desert :D

Nhưng link 1 lại là jx3 thật tổng dung lượng gần 3Gb (đã kéo xong) :P
Chỉ là đoán thôi vì tên folder là "剑网3已整理" :D

cuongpzo
16-05-19, 05:06 PM
Nhưng link 1 lại là jx3 thật tổng dung lượng gần 3Gb (đã kéo xong) :P
Chỉ là đoán thôi vì tên folder là "剑网3已整理" :D

Bác up lên lại google đc ko? Để mình leech về và thử cài xem sao. Mà vl3 sao có mấy Gb vậy trời.!!!

Porcupine
16-05-19, 05:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Game này đâu phải jx3 nhỉ?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

rayyan2006
16-05-19, 06:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Hình ảnh trích trong file hướng dẫn bằng tiếng tàu ra :P
Có khả năng có cả one-click. (mới leech xong lúc sáng chưa thử nên chỉ là đoán mò thôi nhé)
Vừa xem lại tổng dung lượng, tổng lên đến 9Gb chứ không phải 3Gb mà mình nói lúc nãy nhưng mình đã nén xuốn còn tầm 7Gb và đang upload lên google drive

cuongpzo
16-05-19, 07:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Hình ảnh trích trong file hướng dẫn bằng tiếng tàu ra :P
Có khả năng có cả one-click. (mới leech xong lúc sáng chưa thử nên chỉ là đoán mò thôi nhé)
Vừa xem lại tổng dung lượng, tổng lên đến 9Gb chứ không phải 3Gb mà mình nói lúc nãy nhưng mình đã nén xuốn còn tầm 7Gb và đang upload lên google drive

Tuyệt vời.. bác cứ up lên .... a e đang đợi đây... Đang bí game kia có game này dev thì tuyệt... Nó có cái nào post hết cái đó nhé bác.
May quá Link 1 chết rùi mà có bác leech rồi.

trungjx
16-05-19, 07:40 PM
rất thích jx3. chỉ muốn vào bay khinh công ngắm cảnh. ae nào cahỵ đc hướng dẫn với nhé

mr.đạt
16-05-19, 07:53 PM
mình cũng mới leech đc xong. có anh em nào hứng thú vọc ko tạo 1 nhóm cùng vọc đi :D

cuongpzo
16-05-19, 08:08 PM
Ai leech xog đưa lên GG để đó AE đem về cùng nghiên cứu, Chứ mình cũng ghét chơi trên VNG trước, chỉ tại ko có thgian để chơi...

rayyan2006
16-05-19, 08:08 PM
1 cục luôn full tầm 7Gb :D
Đã xem sơ qua trong cục này gồm Clien (4,63Gb) + Server (128Mb) + Source Code và vài chương trình hỗ trợ như "mysql-essential-5.0.27-win32, VS2005sp1" (3,67Gb)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bosualongthanh
16-05-19, 10:15 PM
bản JSON này có lâu lắm rồi mà, mấy bác bò lạc vãi =))

KO CHOI DC DAU, dev con backother thấy còn ngon hơn đấy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

rayyan2006
16-05-19, 10:50 PM
bản JSON này có lâu lắm rồi mà, mấy bác bò lạc vãi =))

KO CHOI DC DAU, dev con backother thấy còn ngon hơn đấy
Black Desert Online này mình cũng đã kéo xong phiên bản thứ 3 rồi :D

cuongpzo
17-05-19, 07:23 AM
Black Desert Online này mình cũng đã kéo xong phiên bản thứ 3 rồi :D

Bác kéo mạnh thiệt. Mình đã test, đang lấy link về. Chắc phối là có thể về và check thử.

operabn
18-05-19, 12:53 AM
server jx3 bác nào cài run được vào game chưa cho anh em cái videos hướng dẫn với :D

Porcupine
20-05-19, 07:23 AM
Thấy khá giống với file down trước đây được share. không biết thế nào

rayyan2006
20-05-19, 02:30 PM
Thấy khá giống với file down trước đây được share. không biết thế nào

Thế bản share trước nó có chạy được không bạn.

cuongpzo
20-05-19, 08:18 PM
Ai test xong bản này chưa.... tải về rồi mà chưa thể test đc... haiiizzzz.

Xem ngày giờ của các file bản trc với ngày giờ bản này, có khác nhau gì ko??? Nếu có thì test, thì các bác nói để mình khỏi thử. Heehe chưa test đc.

cuongpzo
25-05-19, 04:22 PM
Cái bà sever này ko chạy trên nền win10x64 đc ak?? sao cứ báo lỗi ...side by side... hoài vậy??? Ai đã test được chưa?? Trên Win7 thử xem.

ZhouJieLun
26-05-19, 12:02 AM
Cái bà sever này ko chạy trên nền win10x64 đc ak?? sao cứ báo lỗi ...side by side... hoài vậy??? Ai đã test được chưa?? Trên Win7 thử xem.

side by side là do chưa cài .net hoặc vcredist