PDA

View Full Version : Share Server Võ Lâm Mobile 17 Phái Việt Hóa

darkbloody
05-05-19, 01:05 PM
Share lại cho anh em CLB bản Võ Lâm Mobile có thể chơi offline hoặc mở online đều đc , còn chút tiếng tàu còn đâu ko có vấn đề gì vì mình đã mở online trước đây rồi
Server + Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
RES Android + IOS : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Item List : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
APK + IPA các bạn có thể lấy của server Võ Lâm Mobile 17 phái bất kì
Một vài hình ảnh :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

princecold8x
05-05-19, 01:17 PM
Bản này hồi mở server lỗi lè tè giờ đem share hả

darkbloody
05-05-19, 01:52 PM
Bản này hồi mở server lỗi lè tè giờ đem share hả
Lỗi ??? là người sống lỗi hay source lỗi :D chẳng có cái gì trên đời này là hoàn hảo , cảm thấy có bản nào hơn thì share cho mọi người rồi hãy nói nhé ok

tranvanlong789
05-05-19, 01:58 PM
Chủ thớt có biết cái chỗ nào để tắt mở mục Tin mới không thớt

+ Với thời gian của mỗi cái event ở tin mới đó tắt ở đâu thớt.

Xin cảm ơn thớt giúp đỡ

operabn
05-05-19, 02:01 PM
Share lại cho anh em CLB bản Võ Lâm Mobile có thể chơi offline hoặc mở online đều đc , còn chút tiếng tàu còn đâu ko có vấn đề gì vì mình đã mở online trước đây rồi
Server + Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
RES Android + IOS : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Item List : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
APK + IPA các bạn có thể lấy của server Võ Lâm Mobile 17 phái bất kì
Một vài hình ảnh :

xin hướng dẫn cài đặt với chủ thớt
cám ơn

darkbloody
05-05-19, 02:04 PM
Chủ thớt có biết cái chỗ nào để tắt mở mục Tin mới không thớt

+ Với thời gian của mỗi cái event ở tin mới đó tắt ở đâu thớt.

Xin cảm ơn thớt giúp đỡ
Server\CommonScript\NewInformation\NewInformationD ef
Mình nhớ ko nhầm là ở đây , tắt thì bạn chỉ cần xóa ví dụ xóa " Kết Quả Công Thành Chiến " thì bôi đen đi xong delete thôi
DomainBattle = { szTitle = "Kết Quả Công Thành Chiến",
szUiName = "TerritoryInfo",
},
xong đồng bộ qua Client là đc

521618
05-05-19, 04:14 PM
.................................................. ....

hoangthuyit
05-05-19, 07:03 PM
Bạn nào rành hướng dẫn teamview giúp mình cài đặt sever này để mình chơi offline với. Mong các bạn giúp đỡ !

521618
05-05-19, 07:51 PM
Có bác nào biết config để chơi trên điện thoại không ?

tvnnam
05-05-19, 08:06 PM
APK + IPA các bạn có thể lấy của server Võ Lâm Mobile 17 phái bất kì ??? cho mình xin link với ạ? xin hướng dẫn cài đặt chi tiết với ạ... thank chủ thớt và Ace CLB nhé ^^

darkbloody
05-05-19, 10:11 PM
APK + IPA các bạn có thể lấy của server Võ Lâm Mobile 17 phái bất kì ??? cho mình xin link với ạ? xin hướng dẫn cài đặt chi tiết với ạ... thank chủ thớt và Ace CLB nhé ^^
có vài sv đang online :
jxthienha.online
vlxamca.mobi
ngaothi.com
bạn vào tải client APK và IOS về rồi fix url + tên app là đc

rayyan2006
05-05-19, 11:15 PM
Topic này chủ yếu là share file đã việt hóa (đó là theo sự phỏng đoán của mình).
Còn server, clien và file apk (cho android) hoặc ipa (cho ios) các bạn chịu khó tải bên trang mà mình sẽ dẫn link bên dưới và thay các file trong topic này vào. :P
Lưu ý: Nên backup lại file gốc để phòng hờ có lỗi xảy ra :D

tranvanlong789
06-05-19, 12:17 AM
Bác thớt có biết làm sao mở giới hạn cấp nhanh hơn mà không cần chỉnh ngày trên Sever không bác

nghichtu91
06-05-19, 09:41 AM
cái này cũng chỉ là mod thôi nhé :D
không tránh khỏi việc mất cân bằng giữa các phái và một số skill không dùng được.

TenCuaEm
06-05-19, 11:33 AM
Pác nào cho em hỏi,sao em cường hóa trang bị không được ah

vltkm360.xyz
06-05-19, 03:44 PM
các pro cho hỏi:
- Rớt đồ Tần lăng đã sửa item và KNB rớt ở file RandomItem mà k thấy xi nhê gì.
- Tăng max giới hạn bày bán và đấu giá ở đâu ?
- Tăng lợi tức bang khi chén boss
- Và tăng kinh nghiệm lửa trại ở các hoạt động (ngoài train)
Thanks

Ducan
25-05-19, 02:53 PM
Xin hướng dẫn setup với ạ : (

vn02588457
25-05-19, 07:21 PM
Xin hướng dẫn setup với ạ : (

coppy lên server với client là đựoc

bddl30589
09-06-19, 08:23 PM
Bác TeamViewer cài giúp mình được không ^^

trong 4r có nhiều bài hướng dẫn mà. bạn chơi offline thì tìm bản one click, không thì lấy file này của mình về up sever lên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhnhianh
22-06-19, 10:48 PM

Help me!!!!!
30 charrrrr

phamvuong
22-06-19, 11:37 PM

Help me!!!!!
30 charrrrr

nó kêu lỗi rõ vậy còn j bạn, tìm file nó báo kìa
nếu lỗi giải nén thì giải nén lại thôi vì nó báo ko tìm ra file kia

anhnhianh
22-06-19, 11:57 PM
nó kêu lỗi rõ vậy còn j bạn, tìm file nó báo kìa
nếu lỗi giải nén thì giải nén lại thôi vì nó báo ko tìm ra file kia

mình tìm ra rồi mà nó vẫn vậy bạn ơi

giúp mình với ạ!!

beobanlinh
02-07-19, 01:02 PM

Help me!!!!!
30 charrrrrThử xóa VMware 14 cài VMware 15 pro xem còn bị kô :D

phamvuong
03-07-19, 10:23 PM
mình tìm ra rồi mà nó vẫn vậy bạn ơi

giúp mình với ạ!!

phiên bản vmw thấp hơn bản của sv nên nó ko chạy thôi
cài bản vmw mới nhất vào là chạy tuốt

Lynk_KiD_HVA
16-07-19, 09:49 AM
mọi người cho em hỏi cách cài với em đọc và làm theo hướng dẫn trong cái file của src china tới cái phần MySQL em không hiểu

tinhcamenter
16-07-19, 11:08 AM
Có bán nào nhận đưa lên online bản này không? mình hậu tạ