PDA

View Full Version : [KT] Tham vọng điên rồ của ta ~~

bosualongthanh
18-03-19, 12:32 AM
:smile:

.................................

ZhouJieLun
18-03-19, 11:07 AM
gắt .

copday
18-03-19, 12:15 PM
Đemo cách thức liên server của KS:smile:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình ko mua bán gì nhé, m chụp cả center gợi ý là đã quá hào phóng rồi =)) m vẫn đang tìm cách kích hoạt HD liên sever mới gọi là 100% dc,

bạn nào có hứng thú pmm FB mình cày cái HD liên sever nhé ( script có sẵn KS làm cho hết rồi, mà ko bít kích hoạt tức ghê )

FB mình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1 tầm cao mới của KT =))

Gắt 30 châârrrrrrrrrrr11111111111111111

operabn
18-03-19, 08:27 PM
Đemo cách thức liên server của KS:smile:

mình ko mua bán gì nhé, m chụp cả center gợi ý là đã quá hào phóng rồi =)) m vẫn đang tìm cách kích hoạt HD liên sever mới gọi là 100% dc,

bạn nào có hứng thú pmm FB mình cày cái HD liên sever nhé ( script có sẵn KS làm cho hết rồi, mà ko bít kích hoạt tức ghê )

FB mình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1 tầm cao mới của KT =))
bác cho em hỏi lỗi nhiệm vụ bao vạn đồng không làm được fix sao vậy ở server win ấy bác

dragonwall
18-03-19, 08:50 PM
Xưa có Kiếm Si, nay có Kiếm Thế Si :)). Cả thiên hạ chắc còn xót lại mỗi thím. Trốn giang hồ Dev, há còn ai bì được với các hạ! :)):))

nghichtu91
18-03-19, 09:12 PM
bác thật là giỏi qúa đi ...............