PDA

View Full Version : [JX] [ERROR]Failed to connect to Paysys. Ai biết fix giúp với. cài máy ảo ok. lên VPS

kcdena147
14-02-19, 09:35 AM
[ERROR]Failed to connect to Paysys. Ai biết fix giúp với. cài máy ảo ok. lên VPS thì bị

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

laptrinhjx
14-03-19, 09:07 PM
[ERROR]Failed to connect to Paysys. Ai biết fix giúp với. cài máy ảo ok. lên VPS thì bị

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

config lại file bishop
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

kcdena147
15-03-19, 08:14 AM
fix dc rôi bạn cảm ơn nhieu.................

hoanghuan
01-05-19, 06:43 PM
fix dc rôi bạn cảm ơn nhieu.................
Bạn fix kiểu gì vậy nguyên nhân chỗ nào hả bạn mình trước cài không sao giờ cài lại bị dính lỗi này

operabn
01-05-19, 08:58 PM

chỉ cách đưa lên onl qua vps với pro

Bull_Shit
02-05-19, 11:47 AM
chỉ cách đưa lên onl qua vps với pro

Ném FB hay skype đây tui help cho

operabn
02-05-19, 12:38 PM
Ném FB hay skype đây tui help cho

facebook.com/1ThoiDamme9x
đây bạn ơi giúp tôi với cám ơn bạn

Bull_Shit
02-05-19, 12:56 PM
facebook.com/1ThoiDamme9x
đây bạn ơi giúp tôi với cám ơn bạn

cho FB mà mes không rep sao help đây đại ka 8-}

DuongDaiCaJX
06-05-19, 06:25 PM
Lỗi này đa phần nằm ở chưa config MAC trên các file config trong server và ở ServerList ở SQL nuẵ bạn nhé. Ngoài ra chưa mở port cũng xuất hiện lỗi như trên.

anhdung9992001
30-05-19, 04:11 PM
Lỗi này đa phần nằm ở chưa config MAC trên các file config trong server và ở ServerList ở SQL nuẵ bạn nhé. Ngoài ra chưa mở port cũng xuất hiện lỗi như trên.

Theo mình ngoài những gì anh Dương có nói còn thêm một vài lý do nữa, hiện có một số nhà cung cấp dịch vụ vps như amazon, google, azure thì ko thể dùng ip ssh của nó để cấu hình như mặc định được, nếu như win thì phải cài thêm card mạng ảo để chạy pays, centos thì phải cài thêm 1 card eth nữa, mình chạy để test thôi nên cấu hình theo hamachi, làm theo cái này lại bất tiện cho việc online nhưng test thì ko sao, cấu hình bishop, s3relay theo ip ifconfig mặc định của nó, ko phải ip ssh, còn ip ở serverconfig theo ip hamachi là đc, bên win mình dùng ip ssh centos là ok. Còn những dịch vụ nào ifconfig có luôn cái ip ssh thì ok rồi, cài tẹt, đây mình dùng DigitalOcean, thấy thằng này ổn, cấu hình ok, chạy full map mà load vẫn nhanh lắm.
Mình tự mày mò cấu hình mấy hôm nay nên chắc còn non nớt, bác nào thấy sai chỉ em với chứ đừng mắng em, tội nghiệp.. 😞

SnoOpy
01-07-19, 02:27 PM
Theo mình ngoài những gì anh Dương có nói còn thêm một vài lý do nữa, hiện có một số nhà cung cấp dịch vụ vps như amazon, google, azure thì ko thể dùng ip ssh của nó để cấu hình như mặc định được, nếu như win thì phải cài thêm card mạng ảo để chạy pays, centos thì phải cài thêm 1 card eth nữa, mình chạy để test thôi nên cấu hình theo hamachi, làm theo cái này lại bất tiện cho việc online nhưng test thì ko sao, cấu hình bishop, s3relay theo ip ifconfig mặc định của nó, ko phải ip ssh, còn ip ở serverconfig theo ip hamachi là đc, bên win mình dùng ip ssh centos là ok. Còn những dịch vụ nào ifconfig có luôn cái ip ssh thì ok rồi, cài tẹt, đây mình dùng DigitalOcean, thấy thằng này ổn, cấu hình ok, chạy full map mà load vẫn nhanh lắm.
Mình tự mày mò cấu hình mấy hôm nay nên chắc còn non nớt, bác nào thấy sai chỉ em với chứ đừng mắng em, tội nghiệp.. 😞

Bạn cho xin TUT cài "centos thì phải cài thêm 1 card eth nữa" đi

anhdung9992001
03-07-19, 06:24 AM
Bạn cho xin TUT cài "centos thì phải cài thêm 1 card eth nữa" đi

Bạn gg cách tạo card mạng ảo cho centos hoặc bạn cài hamachi cho centos nó cũng tạo ra card mạng mới ấy, nhưng bất tiện là phải tạo room các thứ cho hamachi nữa.