PDA

View Full Version : [Leech] Máy ảo - 1 Click: Võ Lâm Truyền Kỳ Mobile 16 phái

vltkm360.xyz
28-01-19, 02:24 PM
Như tiêu đề mình chỉ leech từ 4rum Trung Quốc về cho AE trải nghiệm.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link tải: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass: dk1x

anhquynhx1
28-01-19, 02:59 PM
Ai kéo về giúp với
Down có lèo tèo 25-30kb/s :(

banthanhpro
28-01-19, 04:41 PM
Ai kéo về giúp với
Down có lèo tèo 25-30kb/s :(

dùng tampermonkey + script ý tải nhanh mà 600~700kb/s
để tôi leech cho

anhquynhx1
28-01-19, 05:23 PM
để tôi leech cho
Tui cũng có thử, mà k hiểu sao nó cũng vậy : ))

raubin
28-01-19, 05:38 PM
tầm 700kb đến 800kb :))))

054244112
28-01-19, 07:29 PM
để tôi leech cho

Leech đc link chưa bác?

banthanhpro
28-01-19, 07:39 PM
tải song lúc 5 rưỡi giờ mới động vào máy đây

054244112
28-01-19, 07:52 PM
tải song lúc 5 rưỡi giờ mới động vào máy đây

Cám ơn bác

rGame.Vn
29-01-19, 12:13 AM
Mấy bác cho em hỏi muốn VH thì làm những gì với ạ, tại mới nghịch jxm lần đầu :-<

dukute1995
29-01-19, 12:13 PM
file apk không chạy được nhỉ :D:D

anhquynhx1
29-01-19, 12:28 PM
file apk không chạy được nhỉ :D:D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?_nc_cat=107&_nc_oc=AQnLV-xRn8vTRyELMOJjEKflR4nvCytED0XuOn2fcgV9gzesQ44_c7ib 1vrx8lUl85U&_nc_ht=scontent.fsgn3-1.fna&oh=d739f7ec6f57065b3349ba527b9ed4bc&oe=5CC531A9
Được mà ông

dukute1995
29-01-19, 04:38 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?_nc_cat=107&_nc_oc=AQnLV-xRn8vTRyELMOJjEKflR4nvCytED0XuOn2fcgV9gzesQ44_c7ib 1vrx8lUl85U&_nc_ht=scontent.fsgn3-1.fna&oh=d739f7ec6f57065b3349ba527b9ed4bc&oe=5CC531A9
Được mà ông

lạ ta thử toàn bộ giả lập không có cái nào chạy đc :D:D

diguhey
29-01-19, 05:12 PM
Tôi cũng bị như ông =)) đhs cài ko được, toàn báo failed
Xong vừa test thêm lần nữa thì nhận ra, cài đặt file apk chưa đổi tên thì được, còn đổi tên ko cài được ................

thovuvu
29-01-19, 05:24 PM
bổ sung client vn cho các bạn test nhớ sữa ip và update nhé còn ai muốn chơi on thì để vậy chạy chơi vs mình
cần lắm tools mã hóa client
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nKLh8saBU190AST1X4

raubin
29-01-19, 06:25 PM
sao nó ở lv39 k nhỉ

anhquynhx1
29-01-19, 06:34 PM
bổ sung client vn cho các bạn test nhớ sữa ip và update nhé còn ai muốn chơi on thì để vậy chạy chơi vs mình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nKLh8saBU190AST1X4

Muốn chơi onl thì làm sao ông :3

BeeZone
29-01-19, 08:10 PM
sao nó ở lv39 k nhỉ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Set datetime máy ảo như bản cũ rồi start game là được......Giới hạn level nó mở theo số ngày online của game

anhquynhx1
29-01-19, 08:30 PM
Hình như sever này bị mã hóa hết rồi nhỉ anh em :3

nguyenvanhuy
30-01-19, 08:54 AM

cho mình hỏi là làm sao để chỉnh sửa IP vậy bạn ơi

thovuvu
30-01-19, 09:50 AM
cho mình hỏi là làm sao để chỉnh sửa IP vậy bạn ơi

dùng tools apk rồi Decompile apk sữa ip ở file assets/UpdateUrlAndroid.ini
rồi Compile lại cho update là xong

Kisunho
30-01-19, 11:22 AM

Cao nhận có thể giúp em chút được không ạ, em mù tịt quá, cao nhân nháy số e cái 0965522996 e gọi lại để học hỏi thêm ạ

thovuvu
30-01-19, 11:24 AM
Cao nhận có thể giúp em chút được không ạ, em mù tịt quá, cao nhân nháy số e cái 0965522996 e gọi lại để học hỏi thêm ạ

cần gì thì inbox

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

raubin
30-01-19, 01:02 PM
settime nó về 2014 ở đâu bạn. bị giới hạn lv ấy

HoangAnHai
30-01-19, 03:35 PM
Sao mình không vào được 2 link này nhỉ?

ghoststyle
30-01-19, 03:41 PM
Sao mình không vào được 2 link này nhỉ?

mình cũng vào có được đâu =)))))))

nghichtu91
30-01-19, 04:02 PM
mình cũng ko vào được luôn :D
......................

huycandy
30-01-19, 04:10 PM
Cần lắm tools decrypt và encrypt lua của jxm, hóng...
Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

duyhaicx
30-01-19, 04:28 PM
Không hiểu sao ngày đầu tiên vẫn chạy bình thường mà hôm sau vào lại thì không ping vào 192.168.200.129 được. Trong khi vẫn vào được 192.168.200.128.

laemdo0705
30-01-19, 10:42 PM
mọi người cho mình hỏi cái! bản này chạy vmware workstation chạy phiên bản nào vậy!! mình chạy thử bạn 12 và 14 đều bị lỗi 64bit là sao nhi! có ai giúp với ! cảm ơn trc!

anhquynhx1
30-01-19, 11:03 PM
mọi người cho mình hỏi cái! bản này chạy vmware workstation chạy phiên bản nào vậy!! mình chạy thử bạn 12 và 14 đều bị lỗi 64bit là sao nhi! có ai giúp với ! cảm ơn trc!

Chạy bản nó kèm theo trong file đó

thovuvu
30-01-19, 11:58 PM

fix lỗi 64bit nè

tututu12
31-01-19, 06:28 PM
làm sao kết nối với sql vậy nhỉ. xin các cao nhân chỉ giáo

HoangAnHai
01-02-19, 10:50 PM
làm sao kết nối với sql vậy nhỉ. xin các cao nhân chỉ giáo

Use: root
Pass: Qwer123...

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

tututu12
02-02-19, 03:26 PM
Use: root
Pass: Qwer123...

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

có cần ssh tunnel ko bạn. sql thường ko kết nối máy ảo dc

huycandy
02-02-19, 05:18 PM
có cần ssh tunnel ko bạn. sql thường ko kết nối máy ảo dc

Navicat bạn
Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

tututu12
02-02-19, 07:34 PM
Navicat bạn
có dùng tới cái này ko

hay chỉ dùng như này

HoangAnHai
03-02-19, 11:28 PM
Cái này thôi, nhưng chỗ localhost thì đổi thành 192.168.200.129

toshidotoke
04-02-19, 08:40 PM
Bác nào sửa được ip của cái cenos 7 giúp mình với card nó đổi thành ens33 mà mở file không thấy ip để sửa !!

huutri_tcdnag
04-02-19, 11:00 PM
Bác nào sửa được ip của cái cenos 7 giúp mình với card nó đổi thành ens33 mà mở file không thấy ip để sửa !!

sửa file ifcfg-ens33 lai như nội dung bên dưới là ok!

YPE=Ethernet
PROXY_METHOD=none
BROWSER_ONLY=no
BOOTPROTO=static
DEFROUTE=yes
IPV4_FAILURE_FATAL=no
IPV6INIT=no
IPV6_AUTOCONF=yes
IPV6_DEFROUTE=yes
IPV6_FAILURE_FATAL=no
IPV6_ADDR_GEN_MODE=stable-privacy
NAME="ens33"
UUID="4c803e03-8d3f-4483-a997-5ebd98d76e48"
DEVICE="ens33"
ONBOOT="yes"
IPADDR=192.168.200.129
GATEWAY=192.168.200.2
NETMASK=255.255.255.0
DNS1=8.8.8.8
DNS2=8.8.4.4

kebactinh86
05-02-19, 01:25 AM
sửa file ifcfg-ens33 lai như nội dung bên dưới là ok!

YPE=Ethernet
PROXY_METHOD=none
BROWSER_ONLY=no
BOOTPROTO=static
DEFROUTE=yes
IPV4_FAILURE_FATAL=no
IPV6INIT=no
IPV6_AUTOCONF=yes
IPV6_DEFROUTE=yes
IPV6_FAILURE_FATAL=no
IPV6_ADDR_GEN_MODE=stable-privacy
NAME="ens33"
UUID="4c803e03-8d3f-4483-a997-5ebd98d76e48"
DEVICE="ens33"
ONBOOT="yes"
IPADDR=192.168.200.129
GATEWAY=192.168.200.2
NETMASK=255.255.255.0
DNS1=8.8.8.8
DNS2=8.8.4.4

bạn có rành sever cho mình hỏi mình đổi ip về dải 192.168.1.xxx máy ảo oke ping qua lại và web chạy rồi nhưng sever chỉnh ip ở mấy file ini trong đó có cần upak chỉnh trong script ko vậy
Thanks bạn trước năm mới phát tài

na.ilusm89
05-02-19, 07:56 AM
bạn có rành sever cho mình hỏi mình đổi ip về dải 192.168.1.xxx máy ảo oke ping qua lại và web chạy rồi nhưng sever chỉnh ip ở mấy file ini trong đó có cần upak chỉnh trong script ko vậy
Thanks bạn trước năm mới phát tài

Sửa đổi mật khẩu MYSQL trong file này: FileServer.ini
Sửa đổi mật khẩu MYSQL và IP trong gateway.ini
Sửa đổi mật khẩu MYSQL và IP trong world_server.ini
Sửa đổi mật khẩu MYSQL trong 2 file go-jx<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và go-jx<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong thư mục GoJx<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Trong server 2 file pack không cần chỉnh ip gì trong đó và để ý port

kebactinh86
05-02-19, 11:11 AM
Sửa đổi mật khẩu MYSQL trong 2 file go-jx<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và go-jx<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong thư mục GoJx<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thanks bac nhiều nhiều chúc bác và gd đình năm mới vạn sự an khang

0977712722
11-02-19, 07:20 PM
Huynh nào hướng dẫn xài cái GM web với tiếng hoa không hiểu chi mô cả
Sẵn ai có cái web quản lý tài khoản cho em xin với ạ

huutri_tcdnag
11-02-19, 09:55 PM
Đang làm tới đây. nhưng vẩn còn vướng nhiều chổ việt hóa nhiệm vụ chưa hết.
tên quần áo nhẩn v.v.. vẩn chưa việt hóa được AE nào biết chỉ giúp cảm ơn nhiều!.

kebactinh86
11-02-19, 10:14 PM
tên quần áo nhẩn v.v.. vẩn chưa việt hóa được AE nào biết chỉ giúp cảm ơn nhiều!.

mình cũng đang tự việt hóa 1 sever share bên tàu có cả client iphone nhưng mình vẫn đang loay hoay khúc đổi ip run trên đt cùng mạng wifi 192.168.1.xx
và 1 vấn đề nữa là mình việt hóa có phải convert file sang utf8 with bom như kiếm thê ko hay việt hóa trực tiếp trên file bằng notepad ++ luôn vậy bạn

huutri_tcdnag
11-02-19, 10:28 PM
mình cũng đang tự việt hóa 1 sever share bên tàu có cả client iphone nhưng mình vẫn đang loay hoay khúc đổi ip run trên đt cùng mạng wifi 192.168.1.xx
và 1 vấn đề nữa là mình việt hóa có phải convert file sang utf8 with bom như kiếm thê ko hay việt hóa trực tiếp trên file bằng notepad ++ luôn vậy bạn

mình làm truc tiếp bằng Notepad++

HoangAnHai
11-02-19, 11:01 PM

Lấy 1 Client của mấy thím đang online -> Decompiled APK -> Unpack Client -> sửa IP ở setting/Client.ini và assets/RES/UpdateUrlAndroid.ini
Xong thì pack Client -> Recompiled APK và up 2 file .CP lên thư mục update chiến thôi. Chủ yếu là việt hóa ở server cho đồng bộ thôi.

kebactinh86
11-02-19, 11:15 PM
Lấy 1 Client của mấy thím đang online -> Decompiled APK -> Unpack Client -> sửa IP ở setting/Client.ini và assets/RES/UpdateUrlAndroid.ini
Xong thì pack Client -> Recompiled APK và up 2 file .CP lên thư mục update chiến thôi. Chủ yếu là việt hóa ở server cho đồng bộ thôi.

mình đã thử làm vậy với vài client đều ko kết nói dc vs máy chủ
mình sợ do mình cấu hình lại ip sever chưa chuẩn
minh chỉnh các ip cần thiết trong các file ini trên sever rồi run sever oke rồi mà client sao vẫn ko kết nối đc

toshidotoke
11-02-19, 11:38 PM
Các bác có ai bị lỗi không hiện ô chân nguyên giống em không mặc dù đã lên đến cấp 139 mà vẫn không có ô chân nguyên trong phần nhân vật

HoangAnHai
12-02-19, 12:31 AM
ình sợ do mình cấu hình lại ip sever chưa chuẩn
minh chỉnh các ip cần thiết trong các file ini trên sever rồi run sever oke rồi mà client sao vẫn ko kết nối đc

Bạn upload 2 file CP này vào /<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Và cài Client chạy thử xem. Mình đã config IP 192.168.200.129 rồi.

rGame.Vn
12-02-19, 05:27 PM

Đăng ký chỗ nào thế bác, em chơi với :D:D:D

hungviethoa
13-02-19, 12:25 AM
Bạn upload 2 file CP này vào /<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn ơi cho mình hỏi chút. Winscp mục user name vs password điền gì để đăng nhập vậy?

HoangAnHai
13-02-19, 08:27 AM
Bạn ơi cho mình hỏi chút. Winscp mục user name vs password điền gì để đăng nhập vậy?
User: root
Pass: 123456
Trong file txt nó có đấy bạn.

hungviethoa
13-02-19, 10:11 PM
User: root
Pass: 123456
Trong file txt nó có đấy bạn.

Cám ơn bạn. Mình vào được rồi. Nhưng mà sao mình thử dùng client của bạn share thì k mở được game? Toàn báo not responding thôi.

duyhaicx
15-02-19, 06:47 AM
Việt hoá phần Bang hội ( thủ lĩnh ) và tên quái ở chỗ nào vậy các bác. Có bác nào bị lỗi cường hóa không vậy?

hungviethoa
16-02-19, 03:05 PM
mình sợ do mình cấu hình lại ip sever chưa chuẩn

Bạn ơi cho mình hỏi config ip lan thì cần đổi ip những file nào vậy? Mình cám ơn

huutri_tcdnag
16-02-19, 04:26 PM
Được 80% rồi :)>-

lấy Client nguyên bản việt hóa bị lỗi phần hành trang!

sẽ tiếp tục cho hoàn thiện hihi...:D

duyhaicx
16-02-19, 05:21 PM

Việt hoá cái phần Bang hội , thủ lĩnh và tên quái ở chỗ nào vậy bác

cachepr
16-02-19, 07:25 PM
setting/kin o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)

raubin
16-02-19, 07:28 PM
mình thì dốt không biết dev này kia. chỉ mông bác xong. share cho ae cũng như mình cùng chơi haha =))=))

huutri_tcdnag
16-02-19, 09:10 PM
Đã việt hóa xong Web GM gui vật phẩm qua thư.:D

vuvanthai01
16-02-19, 09:59 PM
mình thì dốt không biết dev này kia. chỉ mông bác xong. share cho ae cũng như mình cùng chơi haha =))=))
đã xong anh em có thể chơi thử tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huutri_tcdnag
16-02-19, 10:12 PM
đã xong anh em có thể chơi thử tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đừng trêu AE chứ ông bạn! AE mới tập dev mà! [-X[-X[-X

vuvanthai01
16-02-19, 10:37 PM
ai trêu anh em đâu! nếu a e thích mình có thể share mà

toshidotoke
16-02-19, 10:58 PM
ai trêu anh em đâu! nếu a e thích mình có thể share mà

Share được không bác hóng vh để chơi offline quá tiếng trung em chưa chơi game này bên vng lên chả hiểu gì !!

duyhaicx
16-02-19, 10:59 PM
setting/kin o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)

trên sever hay client vậy bác?

HoangAnHai
17-02-19, 12:01 AM
trên sever hay client vậy bác?

Server\CommonScript\Kin

Đã việt hóa xong Web GM gui vật phẩm qua thư.:D

Share cho mọi người với bạn :)

nghichtu91
17-02-19, 10:23 AM
Chỉ là sendmail thôi mà :D ..........................

raubin
17-02-19, 04:25 PM
share đi bạn ơi. hóng quá. 30charrrrrrrrr

thinthoi_88
17-02-19, 10:47 PM
ai giúp mình với ko biết tại sao lại tnay

HoangAnHai
17-02-19, 10:51 PM
Repack file server lỗi thôi
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

vltkm360.xyz
18-02-19, 08:00 AM

Word_server không chạy nên không có list danh sách SV

HoangAnHai
18-02-19, 08:46 AM
Có ai bị lỗi phần cường hóa giống mình không nhỉ :( Không biết cường hóa nằm ở file nào

duyhaicx
18-02-19, 10:49 AM
Có ai bị lỗi phần cường hóa giống mình không nhỉ :( Không biết cường hóa nằm ở file nào

Cũng bị như bác.............................

vltkm360.xyz
18-02-19, 03:01 PM

nó ở: Setting\Item\Strengthen

keviltung_93
20-02-19, 10:07 AM

Bác có biết cách nào có thể add Skill Vàng Lv6 cho đồng hành SSS k bác. E thấy mấy bản online bán trong kỳ trân các . mà mò mãi k thấy id của mấy skill đó đâu cả

keviltung_93
22-02-19, 12:52 PM

File CP client bị mã hóa rồi VH kiểu gì vậy bác.
Bác có thể share file CP hoặc client nào k bị mã hóa được k?
Hoặc có thể share tool cho ae đc k bác?

huutri_tcdnag
22-02-19, 02:21 PM
File CP client bị mã hóa rồi VH kiểu gì vậy bác.
Bác có thể share file CP hoặc client nào k bị mã hóa được k?
Hoặc có thể share tool cho ae đc k bác?
Đây nè bác!
tools link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sau khi tải về ae mở tools lên coppy 2 file .cp vào mục data
và mở 2. Unpack Client.bat để giải nén client
ae muốn giải mã file nào thì cho file đó vào thư mục unpack
và mở file unlua.bat trong thư mục unpack
gõ vào file cần giải mã
để mã hóa lại các bạn trở lại muc ToolMaHoa chạy file Ma Hoa .lua.bat xong vào thư mục pack để lấy file

Quên nửa luu ý cài java jre mới xài dc tools nha

duyhaicx
24-02-19, 08:30 AM
Bác nào hướng dẫn fix lỗi cường hóa với. Mò mãi không ra.

huycandy
24-02-19, 09:35 AM

Lỗi cường hóa là do bạn dùng luôn cái cp việt hóa cửa sv khác nên client và server không đồng bộ :-|

royce2k2
24-02-19, 10:04 AM
Lỗi cường hóa là do bạn dùng luôn cái cp việt hóa cửa sv khác nên client và server không đồng bộ :-|
Bạn có thể gợi ý cho mình cách fix lỗi cường hoá không ? Mình đã thử đồng bộ folder strengthen, file Enhanceitem.tab, enh..attri.tab từ file cp gốc của tàu qua nhưng vẫn bị :-<

ghoststyle
24-02-19, 10:18 AM

=)) cho luôn cái file update của sv khác

ngocdpt
24-02-19, 11:23 AM
Bác nào hướng dẫn chạy sever, việt hóa các kiểu với... Giền quá nhưng không chạy được. Tks nhiều

dorakid007
25-02-19, 05:48 PM
Set datetime máy ảo như bản cũ rồi start game là được......Giới hạn level nó mở theo số ngày online của game

Set như nào ạ, bạn chỉ mình với, qua fb mình ạ, có gì mình sẽ hậu tạ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huycandy
25-02-19, 06:40 PM
Set như nào ạ, bạn chỉ mình với, qua fb mình ạ, có gì mình sẽ hậu tạ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cách đổi ngày cũ rồi, sửa file timeframe.lua trên server cho nó nhanh

keviltung_93
25-02-19, 10:20 PM
Cách đổi ngày cũ rồi, sửa file timeframe.lua trên server cho nó nhanh

Sửa file này dễ dính lỗi lắm. Trc t có sửa để theo ý mình nhưng k làm sao cái danh tướng nó ra đúng đc. vs cả đá hồn random lỗi tùm lum

wlan0
25-02-19, 10:36 PM
Sửa file này dễ dính lỗi lắm. Trc t có sửa để theo ý mình nhưng k làm sao cái danh tướng nó ra đúng đc. vs cả đá hồn random lỗi tùm lum

Vào worldmap.lua mà sửa. Dẹp mẹ cái hàm check time của nó là map tự động mở

cachepr
25-02-19, 10:47 PM
mấy bác cho em hỏi tên file việt hóa mấy dòng thuộc tính tẩy luyện ở đâu v

huutri_tcdnag
26-02-19, 12:59 AM
Code trùng sinh! :)>-

ghoststyle
26-02-19, 01:35 PM
Code trùng sinh! :)>-

Pro quá, share đi bro :))o:-)o:-)o:-)

huycandy
26-02-19, 11:10 PM
Dân không chuyên h mới làm được cái này. ~o)~o)~o)

kcdena147
27-02-19, 07:55 AM

biet up đồ bạc kim ko...........................

ThanhTamPK
27-02-19, 11:18 AM

Bro dung tool nào để unpack vs repack lại vậy

huycandy
27-02-19, 12:40 PM
Bro dung tool nào để unpack vs repack lại vậy

Mình dùng tool này Bro:)>-

royce2k2
27-02-19, 04:35 PM
tool này mua bao nhiêu vậy bro, mình cũng muốn tập tành dev game mobile này

ThanhTamPK
27-02-19, 10:33 PM

dùng tool đó thì chịu r 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

huycandy
28-02-19, 01:15 AM
biet up đồ bạc kim ko...........................

Của Bác đây....~o)~o)~o)

--- Chế độ gộp bài viết ---

tool này mua bao nhiêu vậy bro, mình cũng muốn tập tành dev game mobile này

Tool này đắt lắm 8-}8-}8-}.
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

diguhey
04-03-19, 02:54 PM
Tool tự viết mà :)) đắt là phải rồi =))

kanhtien
05-03-19, 11:07 AM

Lỗi này fix như nào các bác ?........

kanhtien
05-03-19, 03:02 PM
riset lại máy chủ là hết nhé cậu

vẫn không hết hay là do bản này config thiếu gì nhi ?

trong0981
05-03-19, 04:53 PM
vẫn không hết hay là do bản này config thiếu gì nhi ?

check config sai, mở log trong folder server mà xem bị lỗi gì mà sửa lại

keviltung_93
06-03-19, 10:12 PM

Bác cho e hỏi tại sao ip của linux nó bị thay đổi được nhỉ. e mở lên tắt đi là bị. từ 192.168.200.129 thành 192.168.200.128 hoặc .130 hoặc .131
Mặc dù có giải nén lại thì nó vẫn bị thay đổi file ens33 ip ấy ạ. cứ giải nén lại là ip nó lại tăng thêm 1 ở chỗ đuôi 129 lên 130 rồi bây giờ nó thành 132 rồi
Ai khắc phục đc vấn đề này giúp e k ạ

huutri_tcdnag
06-03-19, 11:55 PM
nId szName szSmallIcon szIcon szBigIcon szWordIcon szSelectIcon szSelectIcon2 szBackground1 szBackground2 szShareBgTextureM szShareBgTextureF StatueNpc nJumpSkillId1 nJumpSkillId2 nJumpSkillId3 nJumpSkillId4 nJumpSkillId5 nJumpSkillId6 nJumpSkillId7 nJumpSkillId8 nJumpSkillId9 nJumpSkillId10
1 天王 Faction_TW faction_hammer FactionIcon_Tianwang02 Faction_Tianwang FactionSelect_TW FactionSelect_TW FactionSelectBg_TW_M.jpg FactionSelectBg_TW_M.jpg ShareBg_Tianwang.jpg ShareBg_Tianwang.jpg 1 7 11 1019 1023 1027 1045
2 峨嵋 Faction_EM FactionSword FactionIcon_Emei02 Faction_Emei FactionSelect_EM FactionSelect_EM FactionSelectBg_EM_F.jpg FactionSelectBg_EM_F.jpg ShareBg_Emei.jpg ShareBg_Emei.jpg 2 8 12 1020 1024 1028 1046
3 桃花 Faction_TH FactionBow FactionIcon_Taohua02 Faction_Taohua FactionSelect_TH FactionSelect_TH FactionSelectBg_TH_F.jpg FactionSelectBg_TH_F.jpg ShareBg_Taohua.jpg ShareBg_Taohua.jpg 3 9 13 1021 1025 1029 1047
4 逍遥 Faction_XY FactionLancer FactionIcon_Xiaoyao02 Faction_Xiaoyao FactionSelect_XY FactionSelect_XY FactionSelectBg_XY_M.jpg FactionSelectBg_XY_M.jpg ShareBg_Xiaoyao.jpg ShareBg_Xiaoyao.jpg 4 10 14 1022 1026 1030 1048
5 武当 Faction_WD FactionWudang FactionIcon_Wudang02 Faction_Wudang FactionSelect_WD FactionSelect_WD FactionSelectBg_WD_M.jpg FactionSelectBg_WD_F.jpg ShareBg_Wudang_M.jpg ShareBg_Wudang_F.jpg 5 1033 1034 1035 1036 1037 1049
6 天忍 Faction_TR FactionTianren FactionIcon_Tianren02 Faction_Tianren FactionSelect_TR FactionSelect_TR FactionSelectBg_TR_F.jpg FactionSelectBg_TR_F.jpg ShareBg_Tianren.jpg ShareBg_Tianren.jpg 6 1039 1040 1041 1042 1043 1050
7 少林 Faction_SL FactionShaolin FactionIcon_Shaolin02 Faction_Shaolin FactionSelect_SL FactionSelect_SL FactionSelectBg_SL_M.jpg FactionSelectBg_SL_M.jpg ShareBg_Shaolin.jpg ShareBg_Shaolin.jpg 1 1067 1068 1069 1070 1071 1073
8 翠烟 Faction_CY FactionCuiyan FactionIcon_Cuiyan02 Faction_Cuiyan FactionSelect_CY FactionSelect_CY FactionSelectBg_CY_F.jpg FactionSelectBg_CY_F.jpg ShareBg_Cuiyan.jpg ShareBg_Cuiyan.jpg 2 1075 1076 1077 1078 1079 1081
9 唐门 Faction_TM FactionTangmen FactionIcon_Tangmen02 Faction_Tangmen FactionSelect_TM FactionSelect_TM FactionSelectBg_TM_M.jpg FactionSelectBg_TM_M.jpg ShareBg_Tangmen.jpg ShareBg_Tangmen.jpg 3 3427 3428 3429 3430 3431 3433
10 昆仑 Faction_KL FactionKunlun FactionIcon_Kunlun02 Faction_Kunlun FactionSelect_KL FactionSelect_KL FactionSelectBg_KL_M.jpg FactionSelectBg_KL_F.jpg ShareBg_Kunlun_M.jpg ShareBg_Kunlun_F.jpg 4 3435 3436 3437 3438 3439 3441
11 丐帮 Faction_GB FactionGaibang FactionIcon_Gaibang02 Faction_Gaibang FactionSelect_GB FactionSelect_GB FactionSelectBg_GB_M.jpg FactionSelectBg_GB_M.jpg ShareBg_Gaibang.jpg ShareBg_Gaibang.jpg 3 3461 3462 3463 3464 3465 3467
12 五毒 Faction_WDU FactionWudu FactionIcon_Wudu02 Faction_Wudu FactionSelect_WDu FactionSelect_Wdu FactionSelectBg_WDu_F.jpg FactionSelectBg_WDu_F.jpg ShareBg_Wudu.jpg ShareBg_Wudu.jpg 4 3469 3470 3471 3472 3473 3475
13 藏剑 Faction_CJ FactionCangJian FactionIcon_Cangjian02 Faction_Cangjian FactionSelect_CJ FactionSelect_CJ FactionSelectBg_CJ_M.jpg FactionSelectBg_CJ_M.jpg ShareBg_Cangjian.jpg ShareBg_Cangjian.jpg 3 3524 3525 3526 3527 3528 3530
14 长歌 Faction_CG FactionChangGe FactionIcon_Changge02 Faction_Changge FactionSelect_CG FactionSelect_CG FactionSelectBg_CG_F.jpg FactionSelectBg_CG_F.jpg ShareBg_Changge.jpg ShareBg_Changge.jpg 4 3532 3533 3534 3535 3536 3538
15 天山 Faction_TS FactionTianShan FactionIcon_Tianshan02 Faction_Tianshan FactionSelect_TS FactionSelect_TS FactionSelectBg_TS_M.jpg FactionSelectBg_TS_F.jpg ShareBg_Tianshan_M.jpg ShareBg_Tianshan_F.jpg 2 1075 1076 1077 1078 1079 1081
16 霸刀 Faction_BD FactionBaDao FactionIcon_Badao02 Faction_Badao FactionSelect_BD FactionSelect_BD FactionSelectBg_BD_M.jpg FactionSelectBg_BD_F.jpg ShareBg_Badao_M.jpg ShareBg_Badao_F.jpg 1 7 11 1019 1023 1027 1045
17 华山 Faction_HS FactionHuaShan FactionIcon_Huashan02 Faction_Huashan FactionSelect_HS FactionSelect_HS FactionSelectBg_HS_M.jpg FactionSelectBg_HS_F.jpg ShareBg_Huashan_M.jpg ShareBg_Huashan_F.jpg 5 1033 1034 1035 1036 1037 1049

huycandy
07-03-19, 07:56 AM
Bác cho e hỏi tại sao ip của linux nó bị thay đổi được nhỉ. e mở lên tắt đi là bị. từ 192.168.200.129 thành 192.168.200.128 hoặc .130 hoặc .131
Mặc dù có giải nén lại thì nó vẫn bị thay đổi file ens33 ip ấy ạ. cứ giải nén lại là ip nó lại tăng thêm 1 ở chỗ đuôi 129 lên 130 rồi bây giờ nó thành 132 rồi
Ai khắc phục đc vấn đề này giúp e k ạ

Của bác đây 8-}

keviltung_93
07-03-19, 08:53 AM
Của bác đây 8-}

Cám ớn bác. e đã khắc phục được rồi.
Em hỏi thêm chút ạ. e có unpack file CP của bản 16 để việt hóa 1 số thứ cho dễ chơi. nhưng vấn đề là khi unpack mở ra bằng notepad thì nó toàn ra mấy chữ linh tinh k hiểu có cách nào mở ra hiện chữ như bản 14 phái để e việt hóa k bác?

BeeZone
07-03-19, 09:43 PM
Cám ớn bác. e đã khắc phục được rồi.
Em hỏi thêm chút ạ. e có unpack file CP của bản 16 để việt hóa 1 số thứ cho dễ chơi. nhưng vấn đề là khi unpack mở ra bằng notepad thì nó toàn ra mấy chữ linh tinh k hiểu có cách nào mở ra hiện chữ như bản 14 phái để e việt hóa k bác?

Unpack .CP ra ..xong unpack tiếp .LUA => xong pack .LUA => pack .CP

ngocdpt
09-03-19, 03:18 PM

Client VH này muốn chạy cùng Server máy ảo này thì phải chỉnh ip như thế nào vậy bạn, có chỉnh bên sever không và chỉnh ở những đâu... Bạn hướng dẫn mình với nha
mình chơi offline một mình. Mong các bạn nào biết hướng dẫn mình với
Thân!

huycandy
09-03-19, 09:20 PM
Client VH này muốn chạy cùng Server máy ảo này thì phải chỉnh ip như thế nào vậy bạn, có chỉnh bên sever không và chỉnh ở những đâu... Bạn hướng dẫn mình với nha
mình chơi offline một mình. Mong các bạn nào biết hướng dẫn mình với
Thân!

Chắc bạn biết decom apk rôi nhỉ, nễu chưa thì gg nhé. Trong folder apk decom ra vào assets chỉnh file UpdateUrlAndroid.ini là ok

[Url]
RemoteUpdateUrl=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
;PackUrl=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
;UpdateUrl=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
;ReportDataUrl=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
[Sdk]
ReportData=false

trungjx
09-03-19, 10:28 PM
Pro nào có file việt hóa bản 16 này share với. tks

ngocdpt
10-03-19, 08:56 AM
Chắc bạn biết decom apk rôi nhỉ, nễu chưa thì gg nhé. Trong folder apk decom ra vào assets chỉnh file UpdateUrlAndroid.ini là ok

[Url]
RemoteUpdateUrl=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
;PackUrl=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
;UpdateUrl=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
;ReportDataUrl=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
[Sdk]
ReportData=false

chỉ chỉnh file UpdateUrlAndroid.ini thôi là xong hả bạn.. thank bạn nhiều nha.Chúc sức khỏe ^^

tranvanlong789
10-03-19, 12:40 PM
Xin hướng dẫn đổi tên File Apk với ạ. ai biết giúp mình với.

Cái file của trung quốc nhìn khó chịu quá. cách nào đổi được tên ứng dụng ạ và mục nào để change tên ạ

ngocdpt
10-03-19, 08:41 PM

Bác chỉ mình cấu hình ip của Sever và Client để chơi trên điện thoại cùng mạng Wifi được không, mình lay hoay mấy ngày rồi mà không kết nối được Sever, cụ thể là những phần nào phải Cònig vậy...
dùng ip 192.168.1.xxx ấy.

keviltung_93
10-03-19, 10:52 PM

Hóng bác Huy share tool =)) 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

huycandy
11-03-19, 02:06 AM
Hóng bác Huy share tool =)) 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Hóng ghê vậy ai nghe8-}8-}8-}
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

cachepr
11-03-19, 11:55 AM
Ai chỉ em mở cấp 160 với mò mãi k lên nổi

trungjx
11-03-19, 07:58 PM
Chạy đc server r sao đăng kí tài khoản đây mọi người ơi

ngocdpt
12-03-19, 12:27 AM
Chạy đc server r sao đăng kí tài khoản đây mọi người ơi
Đời nó thế. Làm được gì thì mình chia sẻ nhau. Còn có loại người gửi chơi 1 mình thôi.. Thành phần đó nên out cl game đê

trungjx
12-03-19, 06:32 AM
Đời nó thế. Làm được gì thì mình chia sẻ nhau. Còn có loại người gửi chơi 1 mình thôi.. Thành phần đó nên out cl game đê

mình làm đc r, vào web mà đăng kí

cachepr
12-03-19, 06:37 AM

Cài được game rồi mà không config ip lên được online sao:-w

keviltung_93
12-03-19, 09:09 PM
mình làm đc r, vào web mà đăng kí

bản này lỗi khảm. mà chẳng biết sửa sao. Hỏi ae thì k ai care nên thôi. dẹp luôn rồi =))

cachepr
12-03-19, 10:36 PM
bản này lỗi khảm. mà chẳng biết sửa sao. Hỏi ae thì k ai care nên thôi. dẹp luôn rồi =))

bửa tôi fix trong script client nhé hình như là v tự mò đi ;);););)

huutri_tcdnag
13-03-19, 12:16 AM
nhá hàng..hihi..

cachepr
13-03-19, 06:42 AM
nhá hàng..hihi..

Bản này xài GM ở đâu vậy ông mò hoài k thấy del luôn

huycandy
13-03-19, 08:33 AM
nhá hàng..hihi..

Mình còn đang nghịch 16 phái mà các bạn đã 17 phái rồi 8-}8-}8-}

keviltung_93
13-03-19, 09:28 AM

Xin link tải bác eiiii 30 chaaarrr

luadola001
13-03-19, 10:25 AM
nhá hàng..hihi..

17 thì có thêm hoa sơn hả b !

huutri_tcdnag
13-03-19, 10:41 AM
17 thì có thêm hoa sơn hả b !

đúng rồi bạn!
nó đây!
nId szName szSmallIcon szIcon szBigIcon szWordIcon szSelectIcon szSelectIcon2 szBackground1 szBackground2 szShareBgTextureM szShareBgTextureF StatueNpc nJumpSkillId1 nJumpSkillId2 nJumpSkillId3 nJumpSkillId4 nJumpSkillId5 nJumpSkillId6 nJumpSkillId7 nJumpSkillId8 nJumpSkillId9 nJumpSkillId10
1 天王 Faction_TW faction_hammer FactionIcon_Tianwang02 Faction_Tianwang FactionSelect_TW FactionSelect_TW FactionSelectBg_TW_M.jpg FactionSelectBg_TW_M.jpg ShareBg_Tianwang.jpg ShareBg_Tianwang.jpg 1 7 11 1019 1023 1027 1045
2 峨嵋 Faction_EM FactionSword FactionIcon_Emei02 Faction_Emei FactionSelect_EM FactionSelect_EM FactionSelectBg_EM_F.jpg FactionSelectBg_EM_F.jpg ShareBg_Emei.jpg ShareBg_Emei.jpg 2 8 12 1020 1024 1028 1046
3 桃花 Faction_TH FactionBow FactionIcon_Taohua02 Faction_Taohua FactionSelect_TH FactionSelect_TH FactionSelectBg_TH_F.jpg FactionSelectBg_TH_F.jpg ShareBg_Taohua.jpg ShareBg_Taohua.jpg 3 9 13 1021 1025 1029 1047
4 逍遥 Faction_XY FactionLancer FactionIcon_Xiaoyao02 Faction_Xiaoyao FactionSelect_XY FactionSelect_XY FactionSelectBg_XY_M.jpg FactionSelectBg_XY_M.jpg ShareBg_Xiaoyao.jpg ShareBg_Xiaoyao.jpg 4 10 14 1022 1026 1030 1048
5 武当 Faction_WD FactionWudang FactionIcon_Wudang02 Faction_Wudang FactionSelect_WD FactionSelect_WD FactionSelectBg_WD_M.jpg FactionSelectBg_WD_F.jpg ShareBg_Wudang_M.jpg ShareBg_Wudang_F.jpg 5 1033 1034 1035 1036 1037 1049
6 天忍 Faction_TR FactionTianren FactionIcon_Tianren02 Faction_Tianren FactionSelect_TR FactionSelect_TR FactionSelectBg_TR_F.jpg FactionSelectBg_TR_F.jpg ShareBg_Tianren.jpg ShareBg_Tianren.jpg 6 1039 1040 1041 1042 1043 1050
7 少林 Faction_SL FactionShaolin FactionIcon_Shaolin02 Faction_Shaolin FactionSelect_SL FactionSelect_SL FactionSelectBg_SL_M.jpg FactionSelectBg_SL_M.jpg ShareBg_Shaolin.jpg ShareBg_Shaolin.jpg 1 1067 1068 1069 1070 1071 1073
8 翠烟 Faction_CY FactionCuiyan FactionIcon_Cuiyan02 Faction_Cuiyan FactionSelect_CY FactionSelect_CY FactionSelectBg_CY_F.jpg FactionSelectBg_CY_F.jpg ShareBg_Cuiyan.jpg ShareBg_Cuiyan.jpg 2 1075 1076 1077 1078 1079 1081
9 唐门 Faction_TM FactionTangmen FactionIcon_Tangmen02 Faction_Tangmen FactionSelect_TM FactionSelect_TM FactionSelectBg_TM_M.jpg FactionSelectBg_TM_M.jpg ShareBg_Tangmen.jpg ShareBg_Tangmen.jpg 3 3427 3428 3429 3430 3431 3433
10 昆仑 Faction_KL FactionKunlun FactionIcon_Kunlun02 Faction_Kunlun FactionSelect_KL FactionSelect_KL FactionSelectBg_KL_M.jpg FactionSelectBg_KL_F.jpg ShareBg_Kunlun_M.jpg ShareBg_Kunlun_F.jpg 4 3435 3436 3437 3438 3439 3441
11 丐帮 Faction_GB FactionGaibang FactionIcon_Gaibang02 Faction_Gaibang FactionSelect_GB FactionSelect_GB FactionSelectBg_GB_M.jpg FactionSelectBg_GB_M.jpg ShareBg_Gaibang.jpg ShareBg_Gaibang.jpg 3 3461 3462 3463 3464 3465 3467
12 五毒 Faction_WDU FactionWudu FactionIcon_Wudu02 Faction_Wudu FactionSelect_WDu FactionSelect_Wdu FactionSelectBg_WDu_F.jpg FactionSelectBg_WDu_F.jpg ShareBg_Wudu.jpg ShareBg_Wudu.jpg 4 3469 3470 3471 3472 3473 3475
13 藏剑 Faction_CJ FactionCangJian FactionIcon_Cangjian02 Faction_Cangjian FactionSelect_CJ FactionSelect_CJ FactionSelectBg_CJ_M.jpg FactionSelectBg_CJ_M.jpg ShareBg_Cangjian.jpg ShareBg_Cangjian.jpg 3 3524 3525 3526 3527 3528 3530
14 长歌 Faction_CG FactionChangGe FactionIcon_Changge02 Faction_Changge FactionSelect_CG FactionSelect_CG FactionSelectBg_CG_F.jpg FactionSelectBg_CG_F.jpg ShareBg_Changge.jpg ShareBg_Changge.jpg 4 3532 3533 3534 3535 3536 3538
15 天山 Faction_TS FactionTianShan FactionIcon_Tianshan02 Faction_Tianshan FactionSelect_TS FactionSelect_TS FactionSelectBg_TS_M.jpg FactionSelectBg_TS_F.jpg ShareBg_Tianshan_M.jpg ShareBg_Tianshan_F.jpg 2 1075 1076 1077 1078 1079 1081
16 霸刀 Faction_BD FactionBaDao FactionIcon_Badao02 Faction_Badao FactionSelect_BD FactionSelect_BD FactionSelectBg_BD_M.jpg FactionSelectBg_BD_F.jpg ShareBg_Badao_M.jpg ShareBg_Badao_F.jpg 1 7 11 1019 1023 1027 1045
17 华山 Faction_HS FactionHuaShan FactionIcon_Huashan02 Faction_Huashan FactionSelect_HS FactionSelect_HS FactionSelectBg_HS_M.jpg FactionSelectBg_HS_F.jpg ShareBg_Huashan_M.jpg ShareBg_Huashan_F.jpg 5 1033 1034 1035 1036 1037 1049

royce2k2
13-03-19, 08:19 PM
Bác cho mình xin link gốc tàu với, mình chỉ bác cách mở tool gm cho

ngocdpt
14-03-19, 08:07 AM
Server đã chạy được. Nhưng phần mở cấp không chỉnh được bên Timefame mã hóa lại load 95%. Ae ai nhớ cách chỉnh time date máy ảo không giúp với

raubin
14-03-19, 08:24 AM
nhá hàng..hihi..

bác qua dev bản 17p rồi thì share cho ae bản 16p của bác dev đi bác ơi :-bd

tvnnam
14-03-19, 10:44 AM
bác qua dev bản 17p rồi thì share cho ae bản 16p của bác dev đi bác ơi :-bd

có bản 15 phái và 19 phái ko ? Ace nhỉ? hình như VNG mới có bản 18 phái thì phải .

trungjx
14-03-19, 07:45 PM
Pro nào có client việt hóa với 2 file việt hóa server share mình với

ngocdpt
14-03-19, 11:16 PM
Pro nào có client việt hóa với 2 file việt hóa server share mình với

Nói thì hơi xúc phạm. Bạn tự vh đi chứ không share bạn đâu. Diễn đàn này toàn khoe thôi. Cống hiến bao nhiêu để rồi khi hỏi chả ai giúp. Không ai share cái mà người ta tìm tòi free đâu... Tự thân vận động là good...
Hạnh đá zin nhận hết.

phongvan1987
17-03-19, 11:31 AM
Bác nào có file ipa việt hoá cho em xin 1 bản em google mãi mà ko thấy.thank các bác

huutri_tcdnag
17-03-19, 05:22 PM
Server đã chạy được. Nhưng phần mở cấp không chỉnh được bên Timefame mã hóa lại load 95%. Ae ai nhớ cách chỉnh time date máy ảo không giúp với

1-Tắt đồng bộ thời gian centos linux 7
# timedatectl set-ntp no
2-set time date
date -s 07/26/2023

hwclock --set --date="07/26/23 17:41"

Sau đó restart lại máy chủ vào game và cảm nhận.

phihanh
17-03-19, 10:49 PM
bác nào chạy được rồi giúp em với
em chạy server xong hết
chỉnh UpdateUrlAndroid ở client
và file client.ini hết rồi... mà vẫn ko chạy đc

fb: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em có 2 file việt hóa của sever

trungjx
18-03-19, 04:57 PM
em chạy server xong hết

fb: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

share với bác. chỉnh trong server nữa xem

BeeZone
18-03-19, 06:52 PM
Bản này như chỉnh IP ở client + server và cái port ở server hay client ấy..trong file client.ini về 9001 hay 1001 ấy..ko nhớ.........

HoangAnHai
18-03-19, 08:54 PM
em chạy server xong hết

Chạy đc chưa bạn?
Share anh em 2 file với

huutri_tcdnag
19-03-19, 11:06 PM
Phải tự thân vận động thôi các đồng chí à!
đây là cái gì đây các đồng chí!? hihi....

8-}8-}8-}8-}

kcdena147
20-03-19, 03:29 PM
Ai bit file cường hoá và và khảm ở mục nào ko

mình cường hoá bachk kim nó bao vậy

raubin
20-03-19, 07:28 PM
Ai bit file cường hoá và và khảm ở mục nào ko

mình cường hoá bachk kim nó bao vậy

sao bạn có tv vậy bạn?
30charrrrrrrrrrrr

kcdena147
20-03-19, 09:16 PM
sao bạn có tv vậy bạn?
30charrrrrrrrrrrr

sao bác. ko hiểu. đang lỗi cường hoá = thuy tinh pha le và tím cg ko dc. cần ai do bit chỉ cách fixx

hiepgadan1
21-03-19, 09:56 AM
share với bác. chỉnh trong server nữa xem

Bác fix được chưa ? Gửi em 2 cái file việt hóa em xem nào

bibintam
21-03-19, 08:09 PM
sao bác. ko hiểu. đang lỗi cường hoá = thuy tinh pha le và tím cg ko dc. cần ai do bit chỉ cách fixx

Không đồng bộ client và server dẫn đến lỗi cường hóa nhé bác từ bản 14 phái hồi trước đã vậy rồi.

tvnnam
21-03-19, 09:17 PM
Không đồng bộ client và server dẫn đến lỗi cường hóa nhé bác từ bản 14 phái hồi trước đã vậy rồi.

đồng bộ kiểu gì vậy Bác... Hướng dẫn mình chi tiết với.....client và sever là file nào vậy? Thankz

kcdena147
22-03-19, 12:04 AM
đồng bộ kiểu gì vậy Bác... Hướng dẫn mình chi tiết với.....client và sever là file nào vậy? Thankz

giống ý như bác trên đồng bộ kiểu gì... mong chỉ giáo ....

hiepgadan1
23-03-19, 10:23 AM

Ý bác đó là bạn phải dùng client trung quốc share cùng server ấy.

BeeZone
23-03-19, 07:17 PM
Lỗi cường hóa tham khảo bài viết dưới để check đồng bộ file client + server (nên tham khảo file VNG + CN)

tvnnam
24-03-19, 07:17 PM
Lỗi cường hóa tham khảo bài viết dưới để check đồng bộ file client + server (nên tham khảo file VNG + CN)

vâng thank 2 bạn... nhưng ý mình là đồng bộ thì phải làm như thế nào ý.... vì mình ko biết file client nằm ở đâu? và file sever mở bằng winscp thì nó là file nào?.. Thạnk ALL!

penny
24-03-19, 08:17 PM
vâng thank 2 bạn... nhưng ý mình là đồng bộ thì phải làm như thế nào ý.... vì mình ko biết file client nằm ở đâu? và file sever mở bằng winscp thì nó là file nào?.. Thạnk ALL!
Hình như chỉ cần chỉnh sửa trong 2 file .CP trên web là nó tự đồng bộ update qua client

BeeZone
25-03-19, 06:09 PM
Hình như chỉ cần chỉnh sửa trong 2 file .CP trên web là nó tự đồng bộ update qua client

Nó là file sau khi unpack 2 file .CP & .idx .....Bạn tìm file client , server theo tên file bạn kia gợi ý thử xem...Còn 2 file .CP nếu muốn client update lại thì vào giả lập xóa cache or dữ liệu game đi nó mới update lại file .CP

penny
25-03-19, 08:48 PM
Nó là file sau khi unpack 2 file .CP & .idx .....Bạn tìm file client , server theo tên file bạn kia gợi ý thử xem...Còn 2 file .CP nếu muốn client update lại thì vào giả lập xóa cache or dữ liệu game đi nó mới update lại file .CP
Nó chạy update xong thì đến 95% đứng treo luôn, ko biết là lỗi gì vậy ạ?

raubin
25-03-19, 09:01 PM
ai hướng dẫn em xem id nhân vật với . mấy bác kia bảo vào db mà em không biết là vào đâu

keviltung_93
26-03-19, 10:31 PM
ai hướng dẫn em xem id nhân vật với . mấy bác kia bảo vào db mà em không biết là vào đâu

Tải navicat. kết nối đến địa chỉ ip của sv. 192.168.200.xxx rồi vào tìm 4 cái file đó. kiểu gì cũng thấy =))

BeeZone
28-03-19, 07:08 PM

Vafo game => click avatar nhân vật => sẽ thấy ID nhân vật nằm trong đó