PDA

View Full Version : [Share] Mobile Quyền Khuynh Tam Quốc - Việt Hóa

Hearts
24-01-19, 12:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bản Việt : Liên Quân 3Q
Bản Anh : Three Kingdoms: Massive War

Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass unrar : tuan565
MySQL : root/1234

Hướng dẫn cài đặt server game Quyền Khuynh Tam Quốc Mobile
1. Giải nén trực tiếp ổ D (đường dẫn D:\QuyenKhuynhTamQuoc)
2. Đặt IP tĩnh cho card mạng bất kỳ thành 192.168.1.191
3. Chạy server chạy lần lượt 1-6
4. File APK sử dụng giả lập Android bất kỳ để chạy
5. Tắt server chạy Stop.bat .

Hướng dẫn config IP nếu muốn đem online và bản cho IOS : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn việt hóa :

Bước 1 : Vào đường dẫn xả nén Server
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Xả nén chép toàn bộ files trong đó vào bộ cài Apk CN theo đúng thư mục

Bước 2 : Login MySQL
qqsg_list => version_info
Xóa đi vid số 24 . sửa lại số thứ tự

Bước 3 :
Download bản Việt Hóa : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> PbNrcXMeCKI1tnkdLoQj6qM

Mở bản Việt Hóa lên = winrar rồi vào đường dẫn sau
assets\Data\Translate\
Copy toàn bộ files trong đó chép đè lên theo đúng đường dẫn trên bộ cài Apk gốc bản CN . Signed Ạpk
Vào game và hưởng thụ .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hearts
24-01-19, 12:18 PM
Đăng nhầm Box rồi .
Thím Tuấn hoặc Mod nào ghé ngang move Topic sang Box "Các Server Không Nằm Trong Box " với :Laluot_176::Laluot_176:

ZhouJieLun
24-01-19, 12:41 PM
ban thui sếp ui

laemdo0705
25-01-19, 04:39 PM
Bạn ơi sao mình chép việt hóa vào lại bị lỗi font nhi!! mong bạn giúp!!

Hearts
25-01-19, 08:37 PM
Bạn ơi sao mình chép việt hóa vào lại bị lỗi font nhi!! mong bạn giúp!!

Mềnh không biết , mềnh xài bình thường 8-}

laemdo0705
25-01-19, 09:09 PM

cái Apk gốc bản CN . Signed Ạpk là cái file apk trong cái thư mục khi giải nén sever về có đúng k bạn!

--- Chế độ gộp bài viết ---

bạn có thể cho mình xin cái file apk mà bạn đã chép việt hóa rồi đc k bạn!! Cảm ơn bạn trc

Hearts
25-01-19, 10:27 PM
cái Apk gốc bản CN . Signed Ạpk là cái file apk trong cái thư mục khi giải nén sever về có đúng k bạn!

bạn có thể cho mình xin cái file apk mà bạn đã chép việt hóa rồi đc k bạn!! Cảm ơn bạn trc

Mình xoá từ đời nào rồi , không thì đã up lên apk rồi không có ghi rườm rà thế đâu 8-}

laemdo0705
25-01-19, 10:54 PM
Mình xoá từ đời nào rồi , không thì đã up lên apk rồi không có ghi rườm rà thế đâu 8-}

uhm bạn hihi! để mình mò lại thử thế nào! đang dùng tạo cái apk của cái file việt hóa bạn úp lên đổi lại ip! nhưng k bít sao lại k tăng cấp bảo vật đc!! hihi

itachi1303
26-01-19, 07:25 AM
Mọi người buil bằng gì thế? Tôi xài bằng AdvancedApkTool với Apk Studio đều ko dc. xin giúp. thnks

laemdo0705
26-01-19, 05:40 PM
Mọi người buil bằng gì thế? Tôi xài bằng AdvancedApkTool với Apk Studio đều ko dc. xin giúp. thnks

mở bằng winrar rồi coppy cái file cần sửa ra rồi chinh sửa xong rồi chép lại!! tui toàn làm vậy với file apk không ak! hí hí

Hearts
27-01-19, 01:54 AM

Sign bằng Advanced ApkTool .
Nếu chơi trên máy đã root thì khỏi sign , chép vào cài thẳng .

bboynam99
27-01-19, 12:36 PM
[QUOTE=Hearts;1219334
[/QUOTE]

Chỗ này là sao bro ơi, không hiểu lắm
Mình delete dòng 24 đó rồi
sửa mấy cái dưới theo thứ tự lại hả? 25 thành 24, 26 thành 25 v.v.... ???

Hearts
27-01-19, 01:27 PM
Chỗ này là sao bro ơi, không hiểu lắm
Mình delete dòng 24 đó rồi
sửa mấy cái dưới theo thứ tự lại hả? 25 thành 24, 26 thành 25 v.v.... ???

Đúng rồi ..................... :Laluot_130:

demonfiend
27-01-19, 01:27 PM
Lỗi Font Thì phải làm sao mới hết vậy bác

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hearts
27-01-19, 01:32 PM
Lỗi Font Thì phải làm sao mới hết vậy bác

Trong folder Font của APK . Tìm đến và thay lại font mà bạn muốn .
Ví dụ : Download cái font Tahoma ( google ) về , rename lại giống với tên font trong APK , rồi chép đè vào . Play thôi. :Laluot_243:
Mấy cái này khá đơn giản , lần sau chơi cái gì nhớ check kỹ tý là ra thôi :Laluot_178:

DarkTuan
27-01-19, 01:36 PM
Trong folder Font của APK . Tìm đến và thay lại font mà bạn muốn .
Ví dụ : Download cái font Tahoma ( google ) về , rename lại giống với tên font trong APK , rồi chép đè vào . Play thôi. :Laluot_243:
Mấy cái này khá đơn giản , lần sau chơi cái gì nhớ check kỹ tý là ra thôi :Laluot_178:

A hearts ơi, chỉ điểm e con đông tà, e chạy k hết, vào game đăng nhập, chọn sv báo lỗi zô đc ạ

Hearts
27-01-19, 01:37 PM
A hearts ơi, chỉ điểm e con đông tà, e chạy k hết, vào game đăng nhập, chọn sv báo lỗi zô đc ạ

Con đó thì quên bà nó rồi . Lâu quá rồi bạn , nhớ chết liền 8-}
Mình nhớ mang máng là phải chỉnh trong DB , set lại ngày tháng cho nó ( edit ngày đóng server , ngày mở server thì ngày mấy cũng dc ) thì mới vào được nhé . Còn lại thì quên rồi 8-}

zminhducz
03-02-19, 05:07 PM
chi minh buoc 1 viet hoa voi.thu muc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cua bo cai apk trung quoc cho nao minh tim k ra? T_T

dhope95
24-02-19, 01:32 AM
Con này add vàng add tài nguyên ở chỗ nào trong sql thế bác mình ngồi tìm lòi mắt k thấy ở đâu ...

lynt89
10-05-19, 03:40 PM
Có ai còn file Việt hóa không? Cho mình xin với. File trên bị xóa rồi

anhducvt08
11-05-19, 07:05 PM
Có ai còn file Việt hóa không? Cho mình xin với. File trên bị xóa rồi
bạn chạy đc game không ......................................

lynt89
11-05-19, 08:22 PM
bạn chạy đc game không ......................................
Mình làm theo hướng dẫn ở trang 1 thì vẫn chạy được bình thường. Có file việt hóa bị xóa rồi, nên chơi không có tiếng việt

anhducvt08
11-05-19, 09:20 PM
Mình làm theo hướng dẫn ở trang 1 thì vẫn chạy được bình thường. Có file việt hóa bị xóa rồi, nên chơi không có tiếng việt
bạn chex ib sđi n<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhducvt08
11-05-19, 10:24 PM
bạn chex ib sđi n<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ai hỗ trợ lỗi login đc không ạ. toàn báo lỗi thôi

anhducvt08
13-05-19, 08:50 AM

Bản Việt : Liên Quân 3Q
Bản Anh : Three Kingdoms: Massive War

Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass unrar : tuan565
MySQL : root/1234

Hướng dẫn cài đặt server game Quyền Khuynh Tam Quốc Mobile
1. Giải nén trực tiếp ổ D (đường dẫn D:\QuyenKhuynhTamQuoc)
2. Đặt IP tĩnh cho card mạng bất kỳ thành 192.168.1.191
3. Chạy server chạy lần lượt 1-6
4. File APK sử dụng giả lập Android bất kỳ để chạy
5. Tắt server chạy Stop.bat .

Hướng dẫn config IP nếu muốn đem online và bản cho IOS : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn việt hóa :

Bước 1 : Vào đường dẫn xả nén Server
Xả nén chép toàn bộ files trong đó vào bộ cài Apk CN theo đúng thư mục

Bước 2 : Login MySQL
qqsg_list => version_info

Bước 3 :
Download bản Việt Hóa : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> PbNrcXMeCKI1tnkdLoQj6qM

Mở bản Việt Hóa lên = winrar rồi vào đường dẫn sau
assets\Data\Translate\
Copy toàn bộ files trong đó chép đè lên theo đúng đường dẫn trên bộ cài Apk gốc bản CN . Signed Ạpk
Vào game và hưởng thụ .

AE ib mình gửi file việt hoá nha

longryu
13-05-19, 06:12 PM
mình không có ổ D , GIẢI NÉN Ổ C ĐƯỢC KHÔNG BẠN ? CHO MÌNH FILE VỆT HÓA VỚI

anhducvt08
14-05-19, 01:16 AM
mình không có ổ D , GIẢI NÉN Ổ C ĐƯỢC KHÔNG BẠN ? CHO MÌNH FILE VỆT HÓA VỚI
bạn chạy game vô đăng nhập được k đã

ngtkien
14-05-19, 09:47 AM

Mình chạy tới chỗ đăng nhập thì nó báo lỗi Error Code và không đăng nhập được luôn!! Có cách nào fix không vậy bạn?? :-bd:-bd:-bd

anhducvt08
14-05-19, 11:43 AM
Mình chạy tới chỗ đăng nhập thì nó báo lỗi Error Code và không đăng nhập được luôn!! Có cách nào fix không vậy bạn?? :-bd:-bd:-bd
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaa

longryu
16-05-19, 04:15 PM
vô chổ tạo account luôn rồi , mà sao tạo account không được:D

lynt89
16-05-19, 08:09 PM
vô chổ tạo account luôn rồi , mà sao tạo account không được:D
Bạn còn file việt hóa ko? Gửi cho mình đươc ko? Link kia die rồi

nhokkokhoc94
22-05-19, 01:26 AM
Có bác nào biết cách nạp tiền vào game không ạ ???

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

lynt89
22-05-19, 12:06 PM
Có bác nào biết cách nạp tiền vào game không ạ ???

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>))

Bạn còn file Việt hóa ko? Gửi cho mình với. Link kia die rồi

cuongpzo
02-06-19, 02:43 AM
Pass: ri2u: Link MỚi , Ai có thể lấy về đc kooooo??? (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

rGame.Vn
11-06-19, 11:30 PM
Có bro nào có bản mới hơn bản này không ạ...Nếu không có đừng chửi em :(
Tại mấy hôm trước thấy trên fb chơi hay hay muốn kiếm vọc xíu

Tiện bác nào còn giữ file VH cho em xin với ạ

rGame.Vn
12-06-19, 03:17 AM
Bác nào chỉ giúp em fix lỗi đăng nhập chọn server bị lỗi với :(

zingzingzing
12-06-19, 11:05 AM

gởi cho mình file việt hóa với

cuongpzo
12-06-19, 09:53 PM
Để ta up cái SEVER +CLIENT Việt hóa lên cho.. IP đã chỉnh lại 192.168.200.100.
=========
=SERVER (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)=
=========
=CLIENT (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>).=
=========

cuongpzo
12-06-19, 10:31 PM
Bác nào chỉ giúp em fix lỗi đăng nhập chọn server bị lỗi với :(

Fix chưa? Cho t xem lỗi thử...

rGame.Vn
12-06-19, 11:23 PM
Fix chưa? Cho t xem lỗi thử...

E fix được rồi bác ơi :)) thiếu file login cái sv của bác có còn lỗi gì không ạ mang về chạy có cần sửa gì nữa k ạ

cuongpzo
13-06-19, 05:44 PM
E fix được rồi bác ơi :)) thiếu file login cái sv của bác có còn lỗi gì không ạ mang về chạy có cần sửa gì nữa k ạ
Cứ chạy bình thường, ko có gì lỗi cả,,, chỉ bug thì chưa tìm ra, hehee

KhongGianOL
14-06-19, 01:15 PM
Để ta up cái CLient Việt hóa lên cho.. IP đã chỉnh lại 192.168.200.100.

LINK (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

chi mình xin file server đã chỉnh ip về 192.168.200.100 luôn đc ko bạn

zingzingzing
16-06-19, 12:50 PM
chi mình xin file server đã chỉnh ip về 192.168.200.100 luôn đc ko bạn

cho mình hỏi muốn chỉnh lại ip của sever và apk thành ip 127.0.0.1 thì làm cách nào vậy ạ?

cuongpzo
18-06-19, 09:04 PM
cho mình hỏi muốn chỉnh lại ip của sever và apk thành ip 127.0.0.1 thì làm cách nào vậy ạ?

Chỉnh 2 cái này dễ mà. Để ta cho cái list rồi hiểu thế nào làm thế đó nhé... Ta viết mà ta cũng quớ quàng ấy chú.. hahaha đùa chứ dễ hiểu.

Change IP:
+Navicat:
qqgs/server_list
qqgs/product_version

+Server
D:\qqsg\game\apps\server.properties
D:\qqsg\list\apps\server.properties
D:\qqsg\127.0.0.1\index.php

+File APK
\assets\src\app\common\config\GameConfig.lua

À mà server nào vậy bạn?? Để bik mà chỉnh file cho phù hợp.

rGame.Vn
19-06-19, 06:12 AM
Chơi 1 mình chán vãi :)) bác nào có vps mở online hem :v

zingzingzing
19-06-19, 09:44 AM
Chỉnh 2 cái này dễ mà. Để ta cho cái list rồi hiểu thế nào làm thế đó nhé... Ta viết mà ta cũng quớ quàng ấy chú.. hahaha đùa chứ dễ hiểu.

Change IP:
+Navicat:
qqgs/server_list
qqgs/product_version

+Server
D:\qqsg\game\apps\server.properties
D:\qqsg\list\apps\server.properties
D:\qqsg\127.0.0.1\index.php

+File APK
\assets\src\app\common\config\GameConfig.lua

À mà server nào vậy bạn?? Để bik mà chỉnh file cho phù hợp.
sever cua tuan 565 đó bạn chỗ navicat mình chỉnh được rồi còn chỗ sever thì hiện tại chưa tìm ra được:D

zingzingzing
19-06-19, 10:06 AM
sever cua tuan 565 đó bạn chỗ navicat mình chỉnh được rồi còn chỗ sever thì hiện tại chưa tìm ra được:D

bạn có server vui lòng share giúp cho mình luôn với bên sever tuấn 565 không biết chỉnh sửa ở chỗ nào hết

cuongpzo
19-06-19, 05:32 PM
bạn có server vui lòng share giúp cho mình luôn với bên sever tuấn 565 không biết chỉnh sửa ở chỗ nào hết

Bác cứ pm viber mình, rãnh lúc nào mình teamview cho lúc ấy. Dạo này chạy lung tung, nên thgian mình ko cố định.

zingzingzing
19-06-19, 06:02 PM
Bác cứ pm viber mình, rãnh lúc nào mình teamview cho lúc ấy. Dạo này chạy lung tung, nên thgian mình ko cố định.

mày mò cả ngày chạy sever vào được tới game lại hiện lên cái bảng này tiện cho mình hỏi tạo acc như thế nào vậy bạn?<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chẳng biết nó bị như thế nào nữa mong các bác giúp dùm.

cuongpzo
20-06-19, 01:57 PM
mày mò cả ngày chạy sever vào được tới game lại hiện lên cái bảng này tiện cho mình hỏi tạo acc như thế nào vậy bạn?<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chẳng biết nó bị như thế nào nữa mong các bác giúp dùm.
Chọn cái tia chớp để registered account .

hungviethoa
20-06-19, 11:02 PM

Bạn ơi cho mình hỏi: lúc đăng nhập vào game báo error code thì fix như thế nào vậy?

ngtkien
20-06-19, 11:42 PM
Bạn ơi cho mình hỏi: lúc đăng nhập vào game báo error code thì fix như thế nào vậy?

Bác down bản mới ở #36 ấy. Bảng ở #1 bị lỗi api đăng nhập hay sao á !!

hungviethoa
21-06-19, 04:01 PM
Bác down bản mới ở #36 ấy. Bảng ở #1 bị lỗi api đăng nhập hay sao á !!

Bản #36 link baidu mình k có acc nên k tải được ấy :(

thuong10c8
21-06-19, 08:55 PM

Mình bị lỗi này là như nào bác ơi, giúp mình với

DarkTuan
21-06-19, 11:35 PM
có ai chạy được con này, fix thả ảo ảnh giãm xuống không, giao lưu mình sènd cafe, tool mã hóa nữa mua nhé

cuongpzo
22-06-19, 12:27 AM
có ai chạy được con này, fix thả ảo ảnh giãm xuống không, giao lưu mình sènd cafe, tool mã hóa nữa mua nhé

chạy thì ai cũng chạy đc rồi, cơ mà Fix thả ảo ảnh là ntn, chơi đến đoạn nên chưa thấy bug chi cả, fix cái gì ấy nhỉ>???

Mình bị lỗi này là như nào bác ơi, giúp mình với

Hiện tại con này kết nối Internet mới reg acc được.. Chưa có thgian tạo cái API login cho nó... cũng ko ai shared nên cứ chơi là phải Online login, sau đó chơi ko cần mạng cũng đc...

cuongpzo
22-06-19, 12:57 AM
Tôi đã post lên cái Client có Việt hóa và đã chỉnh IP về 192.168.200.100.
AE muốn chỉnh thì cứ nói tôi, với lại lưu ý, Client đang cần Internet mới reg acc về bianfeng.com. Nên cần kết nối Internet cho Client (giả lâp Android).

Sau khi tạo acc xong, sau này cứ zô là nó sẽ tự login, nhưng vẫn cần mạng. Chỉ khi login xong, tắt mạng chơi bth, ....
pic thử nghiệm...

thuong10c8
22-06-19, 06:34 AM
chạy thì ai cũng chạy đc rồi, cơ mà Fix thả ảo ảnh là ntn, chơi đến đoạn nên chưa thấy bug chi cả, fix cái gì ấy nhỉ>???

Hiện tại con này kết nối Internet mới reg acc được.. Chưa có thgian tạo cái API login cho nó... cũng ko ai shared nên cứ chơi là phải Online login, sau đó chơi ko cần mạng cũng đc...

Của mình vào cái là hiện thông báo như thế luôn, còn chưa vào dc đoạn đăng nhập hay reg acc, kiểu như không kết nối với sever dc hay sao í, trong khi sever vẫn đang chạy bình thường

zingzingzing
22-06-19, 11:15 AM
Tôi đã post lên cái Client có Việt hóa và đã chỉnh IP về 192.168.200.100.
AE muốn chỉnh thì cứ nói tôi, với lại lưu ý, Client đang cần Internet mới reg acc về bianfeng.com. Nên cần kết nối Internet cho Client (giả lâp Android).

Sau khi tạo acc xong, sau này cứ zô là nó sẽ tự login, nhưng vẫn cần mạng. Chỉ khi login xong, tắt mạng chơi bth, ....
pic thử nghiệm...

hiện tại sever 565 của tuấn khi đăng nhâp vào client của bạn share ip 192.168.200.100 bị lỗi code gì đó không vào được chưa biết cách fix như thế nào? dow sever #36 gì đó nhưng không có acc. hx

DarkTuan
22-06-19, 12:19 PM
tôi đã post lên cái client có việt hóa và đã chỉnh ip về 192.168.200.100.
Ae muốn chỉnh thì cứ nói tôi, với lại lưu ý, client đang cần internet mới reg acc về bianfeng.com. Nên cần kết nối internet cho client (giả lâp android).

Pic thử nghiệm...

bạn có thể mã hóa mấy file item hoặc bạn có thể giảm thả ảo ảnh trong game được không

cuongpzo
22-06-19, 01:44 PM
Chiều đến tối nay mình rãnh, cứ PM viber mình, mình làm được thì sẽ teamview cho...Mình rất nhiệt tâm, ae cứ làm. Nếu có thể giúp thì sẽ làm, ko sao cả.

Của mình vào cái là hiện thông báo như thế luôn, còn chưa vào dc đoạn đăng nhập hay reg acc, kiểu như không kết nối với sever dc hay sao í, trong khi sever vẫn đang chạy bình thường
Thôi để chừ up lên cái Server của mình đang chơi thử.
......

LINK SEVER VÀ CLIENT. (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cho cái LIKE ủng hộ ... hehhe để đem về đốt hít.

0977072942
22-06-19, 04:33 PM
Anh em biết mở S2 không, sao tôi mở mãi không được cái s2 nhỉ
Ai chỉ giúp mình với

DarkTuan
22-06-19, 05:22 PM
Chiều đến tối nay mình rãnh, cứ PM viber mình, mình làm được thì sẽ teamview cho...Mình rất nhiệt tâm, ae cứ làm. Nếu có thể giúp thì sẽ làm, ko sao cả.

......

LINK SEVER VÀ CLIENT. (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Có skype hay fb hay viber để lại đi bạn mình liên hệ với nè.

cuongpzo
22-06-19, 07:53 PM
Có skype hay fb hay viber để lại đi bạn mình liên hệ với nè.

30 con heo............................

Mở thêm server thì trong Sever và CLient.... chứ mở đâu ko đc...

hungviethoa
24-06-19, 10:13 AM
0905709134
30 con heo............................

Mở thêm server thì trong Sever và CLient.... chứ mở đâu ko đc...

Bạn cho mình hỏi mình tải sever của bạn về chạy nó báo lỗi này thì phải làm như nào vậy?

tvnnam
24-06-19, 04:31 PM

......

bạn làm cái video hướng dẫn Ae cài với bạn... thank ^^

Double.T
26-06-19, 01:54 AM
Đến cái lv 26 làm nv hướng dẫn Loạn thế anh hào bị lỗi có cách nào fix ko các bác :)

DarkTuan
26-06-19, 11:22 AM
mình đã fix đc hết tất cả các thư của con game này... mấy thằng hay giấu bài thì té =))

tvnnam
27-06-19, 08:26 AM
share đi bạn ơi? cho a e trải nghiệm với ^^ Thank

DarkTuan
27-06-19, 11:26 AM
share đi bạn ơi? cho a e trải nghiệm với ^^ Thank

cho fb đi tvnam. bạn là ng hâm mộ của mình, giao lưu võ lâm nha

rGame.Vn
27-06-19, 10:31 PM
mình đã fix đc hết tất cả các thư của con game này... mấy thằng hay giấu bài thì té =))

Bác cho em xin với a, em cám ơn

thuanphatkb
28-06-19, 06:33 PM

con này bị mã hóa hết rồi có anh em nào có tool hay cách giải mã không nghịch xíu nhỉ

cuongpzo
29-06-19, 04:00 PM
Con này đã từng ngâm cứu, lúc này bận quá, với lại đang ngâm con VHT, nên ko thể làm thêm con này đc. Fix lỗi thì trong cái server của mình đã fix hầu hết rồi, chưa thấy có thêm 1 lỗi nào đáng fix. Qua nửa sau tháng sau chắc rờ lại con này. Thị trường game dạo này ko có gì đáng nói, toàn mấy game thị trường, chỉ để chơi đc vài hôm là đổi con khác. Ko đáng nói, haizz.

Tieupham1985
15-07-19, 10:51 PM
Cho mình hỏi khi add vật phẩm dùng gm, khi kích vào mail thì thấy báo sever dị thường (mình đã chỉnh ở ipconfig đã báo thành công trên web 192.168.200.100), nhờ bạn hướng dẫn nhận vật phẩm từ gm.
Thanks a lot!

iloles741
19-07-19, 12:38 PM
Con này đã từng ngâm cứu, lúc này bận quá, với lại đang ngâm con VHT, nên ko thể làm thêm con này đc. Fix lỗi thì trong cái server của mình đã fix hầu hết rồi, chưa thấy có thêm 1 lỗi nào đáng fix. Qua nửa sau tháng sau chắc rờ lại con này. Thị trường game dạo này ko có gì đáng nói, toàn mấy game thị trường, chỉ để chơi đc vài hôm là đổi con khác. Ko đáng nói, haizz.

cuongpzo
19-07-19, 01:21 PM

Ông cứ chạy bình thường đi, sửa port chi ko.?? Nếu ko hãy tắt webserver bên ông trc đi, sau chạy lại. Game nagy đâu có port dị đâu.
Ông có gì cứ post hình lỗi lên, có ae khác sẽ giúp.
Apache bị tắt thì thử đổi hoặc thêm sang port khác, nếu vẫn vậy thì có thể cài lại cái webserver khác, đưa đường dẫn về folder client đc rồi.

nghoanganh
28-08-19, 12:01 PM
Ai đã Download bản Việt Hóa up lại giúp mình với

meotihon
29-08-19, 03:14 PM
có anh em nào hướng dẫn giúp cách add vật phẩm gm ngoài web với vào game vào hộp thư nó báo server dị thường tks

meotihon
07-09-19, 09:24 PM
mình cũng k biết file item , nhưng mình add mãnh hero theo kiểu trong túi đồ ấy có id item

0kazaki
20-11-19, 11:07 PM

chạy đc sv của bác ok, bác có biết chỉnh shop ở đâu không chỉnh mấy cái shop ở đâu không chỉnh về 1 2 mua cho đã

cuongpzo
21-11-19, 04:02 PM
Khổ cái là mấy cái mãnh của mấy con ám kim như chu du, điển vi, gia các lượng lại ko thấy tâm hơi hix

Bác zô trong VH hoặc rõ hơn là trong Translate mà tìm... Ta ko nhớ rõ nhưng chắc đúng rồi.... mọi thứ ở trong đó nhiều.

0kazaki
21-11-19, 05:24 PM
Bác zô trong VH hoặc rõ hơn là trong Translate mà tìm... Ta ko nhớ rõ nhưng chắc đúng rồi.... mọi thứ ở trong đó nhiều.

VH hoặc rõ hơn là trong Translate 2 cái này ở mục nào vậy bác 8-}

cuongpzo
14-12-19, 06:24 PM
VH hoặc rõ hơn là trong Translate 2 cái này ở mục nào vậy bác 8-}

Srr vì trả lời trễ chút nhé. Bận quá.
SRV: \127.0.0.1\ver-1242821087\game\sdata.zip
Client: *.apk\assets\Data\Translate\*.xml
Hầu hết có trong các folder mình cần tìm rồi. Cứ mò mẫm thử đi nếu còn gắn bó.
Dạo này bận, thêm mạng FPT có vấn đề nên hầu như VPS ko vào đc. Test ko xong.

hanjkate
20-12-19, 06:18 PM
Srr vì trả lời trễ chút nhé. Bận quá.
SRV: \127.0.0.1\ver-1242821087\game\sdata.zip
Client: *.apk\assets\Data\Translate\*.xml
Hầu hết có trong các folder mình cần tìm rồi. Cứ mò mẫm thử đi nếu còn gắn bó.
Dạo này bận, thêm mạng FPT có vấn đề nên hầu như VPS ko vào đc. Test ko xong.

Long.MR
21-12-19, 01:50 PM
game đẹp mà ít người quan tâm nhỉ

hanjkate
22-12-19, 10:23 PM
game đẹp mà ít người quan tâm nhỉ

bác ngâm cứu đi rồi chia sẻ nào