PDA

View Full Version : Xin admin giải quyết trường hợp này

AshtonLucian
11-01-19, 11:40 PM
Chào các Admin. Em là TuanV (Faker). 2 năm trc em đổi Gmail nick Faker của em giờ nick đó chữ màu bị mất màu và mất toàn bộ quyền như khách. Mong ad kiểm tra lại mở tài khoản cho em ạ. Em cám ơn rất nhiều. Gần 10 năm trời theo diễn đàn muốn giữ nick làm kỉ niệm. Lâu lâu trở về trò chuyện với anh em :( Như trở về nhà

Jx2Server
11-01-19, 11:56 PM
Chào các Admin. Em là TuanV (Faker). 2 năm trc em đổi Gmail nick Faker của em giờ nick đó chữ màu bị mất màu và mất toàn bộ quyền như khách. Mong ad kiểm tra lại mở tài khoản cho em ạ. Em cám ơn rất nhiều. Gần 10 năm trời theo diễn đàn muốn giữ nick làm kỉ niệm. Lâu lâu trở về trò chuyện với anh em :( Như trở về nhà

Admin thả trôi diễn đàn rồi =)) đừng trông mong gì nữa bạn ei

AshtonLucian
12-01-19, 12:02 AM
Gần 10 năm trời bạn bè có thể không còn nữa. Nhưng kỉ niệm 1 thời từng vì nó mà đánh đổi nhiều thứ vẫn còn :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ghoststyle
12-01-19, 08:29 AM
Gần 10 năm trời bạn bè có thể không còn nữa. Nhưng kỉ niệm 1 thời từng vì nó mà đánh đổi nhiều thứ vẫn còn :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

:)) cứ đinh ninh là nick của mình thì bạn bè ai cũng sẽ biết. Kỉ niệm nick đó ắt tự sẽ cm được cho mng thấy :v chứ pm tlink thì chỉ có mua VPS thôi nhé :v

linode
12-01-19, 12:16 PM
Acc trước mình cũng thế. . . . . Đổi mail xong là từ đó hoạt mi không còn hót nữa =))

Faker
12-01-19, 02:52 PM
Thank Ad đã giúp mình hôi hương :D

skriptank
12-01-19, 03:15 PM
Test phát xem .