PDA

View Full Version : [KT] Dùng file worldset.txt full mà vẫn không vào được map Thiên Lao

ghoststyle
02-12-18, 11:00 PM
Chào các bác, KT e là KT 2, cho em hỏi, em đã dùng worldset ở đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

và cả ở đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhưng mà em vẫn không vào được thiên lao, vì em lỡ vào GM dùng chức năng đưa vào Thiên Lao, rồi đăng nhập bị lỗi sv đầy, sau đó đưa ra thiên lao vẫn bị. Cho em hỏi làm cách nào khắc phục được, vì em bị kẹt ở thiên lao rồi.
Em cảm ơn.

namk020
03-12-18, 12:07 AM
Chào các bác, KT e là KT 2, cho em hỏi, em đã dùng worldset ở đây

và cả ở đây

Nhưng mà em vẫn không vào được thiên lao, vì em lỡ vào GM dùng chức năng đưa vào Thiên Lao, rồi đăng nhập bị lỗi sv đầy, sau đó đưa ra thiên lao vẫn bị. Cho em hỏi làm cách nào khắc phục được, vì em bị kẹt ở thiên lao rồi.
Em cảm ơn.

Kiểm tra lại:
+lúc chạy gamesever xem có load id map thiên lao chưa(đang chạy mấy gamesever).
Map thiên lao 399 thì phải.:Laluot_186::

ghoststyle
03-12-18, 08:50 AM
Kiểm tra lại:
+lúc chạy gamesever xem có load id map thiên lao chưa(đang chạy mấy gamesever).
Map thiên lao 399 thì phải.:Laluot_186::

Map thiên lao 399, chỉ có mỗi nó tên là Thiên Lao, còn không biết cái GM Role đưa mình vào map Thiên Lao nào, không chắc có phải tên đó không.
GS2 chạy map 399 rồi, vậy mà vẫn bị kẹt. Chạy 2 GS. ServerCount=1

bosualongthanh
03-12-18, 11:26 AM
1497-1503
nó là đào nguyên chứ thiên lao cái gì =))

ghoststyle
03-12-18, 11:52 AM
1497-1503
nó là đào nguyên chứ thiên lao cái gì =))

Bác quả là vị cứu tinh của em. Mà bác cho em hỏi, khi nó vào thiên lao, tức Đào Nguyên, thì nó out thiên lao là đi đâu vậy bác, em vẫn bị treo map chỗ đó.

bosualongthanh
03-12-18, 12:07 PM
Bác quả là vị cứu tinh của em. Mà bác cho em hỏi, khi nó vào thiên lao, tức Đào Nguyên, thì nó out thiên lao là đi đâu vậy bác, em vẫn bị treo map chỗ đó.

nó đá ra sẽ về thôn. khi đá ra là sẽ disconnet đăng nhập lại là ok

ghoststyle
03-12-18, 03:29 PM
nó đá ra sẽ về thôn. khi đá ra là sẽ disconnet đăng nhập lại là ok

Cảm ơn bác nhé, em làm được rồi