PDA

View Full Version : [KT] Giới hạn 5 client kiếm thế

bosualongthanh
01-11-18, 07:45 PM
0000000000000000000000000000000000
tks mod tks clb cờ lâu to píc và đừng band e tội lập thớt nhãm nhé:)>-

bosualongthanh
01-11-18, 10:20 PM
chuẩn bị noel nào =))

Bí cảnh Giáng Sinh]<color><enter>1. Hoàn thành ải Tiêu Dao Cốc cấp 5, có thể nhận [Thiệp mời Giáng Sinh].<enter>2. 6 hiệp khách có [Thiệp mời Giáng Sinh] lập nhóm, đến chỗ [Cô bé bán diêm] mở Bí cảnh Giáng Sinh.<enter>3. Vào bí cảnh, tiêu diệt BOSS Giáng Sinh, nhận phần thưởng.<enter><color=yellow>Gợi ý: <color><color=red><enter><color>1. Nhóm phải đủ 6 người, do đội trưởng mở bí cảnh.<enter>2. Tử vong trong bí cảnh Giáng Sinh không thể vào lại, nên cần cẩn thận, nếu toàn đội tử vong sẽ không thể nhận thưởng
(~~)(~~)
do cái event noel nó bắt 6ng mới cho vào ải. dù chỉnh 2nguoi` ở file DEF thì nó nhận nhưng phó bản lại trỏ sang fuben mà bên fuben cần 6 nguoi`. sang fuben thì ko hiểu sao lun như nó đã quy định trong sever ko sửa dc. đọc kỹ thì thấy nó đúng cmnr, tại sao lại ghi đúng 6 hiệp khách mà ko ghi hiệp khách chỉ cần có [Thiệp mời Giáng Sinh] vô lý ... phó bản cũng đâu có mạnh,=))

sever quy định 5000 ngày mở sever mới cho log 6 client. m kiên trì tìm tòi và
mình đã thành công rồi ahaha, khi vào m ngỡ ngàng khi thấy cái map này năm 2011 trước m có chơi của VNG nay dc nhìn lại .... cảm giác zui sướng biết bao. =))=))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

TKS MOD TKS CLB CỜ LÂU TO PÍC VÀ ĐỪNG BAND E TỘI LẬP THỚT NHÃM NHÉ:)>-

devsevergame
04-11-18, 11:48 AM
chuẩn bị noel nào =))

(~~)(~~)
do cái event noel nó bắt 6ng mới cho vào ải. dù chỉnh 2nguoi` ở file DEF thì nó nhận nhưng phó bản lại trỏ sang fuben mà bên fuben cần 6 nguoi`. sang fuben thì ko hiểu sao lun như nó đã quy định trong sever ko sửa dc. đọc kỹ thì thấy nó đúng cmnr, tại sao lại ghi đúng 6 hiệp khách mà ko ghi hiệp khách chỉ cần có [Thiệp mời Giáng Sinh] vô lý ... phó bản cũng đâu có mạnh,=))

sever quy định 5000 ngày mở sever mới cho log 6 client. m kiên trì tìm tòi và
mình đã thành công rồi ahaha, khi vào m ngỡ ngàng khi thấy cái map này năm 2011 trước m có chơi của VNG nay dc nhìn lại .... cảm giác zui sướng biết bao. =))=))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

TKS MOD TKS CLB CỜ LÂU TO PÍC VÀ ĐỪNG BAND E TỘI LẬP THỚT NHÃM NHÉ:)>-

bên kt khựa có hoạt động này không bác

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bosualongthanh
05-11-18, 06:40 AM
.................................................. ................. tét thu

dutoanvna
12-11-18, 10:15 PM
Thớt ơi cho em xin sv này với ạ! :D

bosualongthanh
16-02-19, 08:28 PM
tư duy con người là vô hạn. :smile: BC noel 2011 nhé cho bác nào muon mở
M thích theo hướng tính năng HD hơn là đi theo hướng gọi boss ra đập ....... =))