PDA

View Full Version : [JX] Lỗi vũ khí bạn đang sử dụng không phù hợp khi thêm vũ khí mới

rinodung
26-10-18, 01:58 PM
[JX-Win]Mình đang tập thêm một số vũ khí mới vào server gồm meeleweapon.txt và res đã ok nhưng khi đem ra đánh quái thì không được và thông báo vũ khí này không phù hợp(đao cho thiếu lâm đao, chùy cho thiên vương chùy, côn cho cái bang bổng). AE có ai bị chỉ mình cách khắc phục với.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?_nc_cat=108&_nc_ht=scontent.fsgn8-1.fna&oh=17331e9e2327ff34b2d7803d19a3acc9&oe=5C41E3DD

nhulaichuong
30-10-18, 06:14 PM
Do nó khác cái cột ParticularType trong file đó nên ko thêm được đâu, có thêm thì thêm bên Gold.

rinodung
19-11-18, 09:10 AM
Do nó khác cái cột ParticularType trong file đó nên ko thêm được đâu, có thêm thì thêm bên Gold.
Uhm bạn, thêm bên gold được nhưng nó không còn vũ khí xanh nữa, mình muốn thêm vũ khí xanh nhưng hình dạng khác cho nó đẹp vì trót lỡ thích cây côn rồi hihi!
Do game giới hạn Parti vũ khí gần và tầm xa lại rồi, mà mỗi loại chỉ cho level 1-10, không thêm được nữa.
Cảm ơn bạn đã góp ý cho mình!