PDA

View Full Version : [KT] shark bộ phi phong mới nhất 2018

namk020
26-10-18, 08:30 AM
Dành cho ai chưa có thì tải về sài hướng dẫn add:
+path giả nén ra xog copy vào thư mục kiếm thế
+sever giải nén ra copy vào :gamesever
+link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
code các bạn add vào túi tân thủ hay đâu tùy ý:
me.AddItem(1,17,20354,10);
me.AddItem(1,17,20355,10);
lưu ý client kiếm thế phải có update07,update08,update09 mới thấy được hình ảnh phi phong ai chưa có thì update client lên nha,,ngoài ra có tất cả phi phong từ củ đến mới.
ảnh demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrblac0801
26-10-18, 09:49 AM
Dành cho ai chưa có thì tải về sài hướng dẫn add:
+path giả nén ra xog copy vào thư mục kiếm thế
+sever giải nén ra copy vào :gamesever
+link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
code các bạn add vào túi tân thủ hay đâu tùy ý:
me.AddItem(1,17,20354,10);
me.AddItem(1,17,20355,10);
lưu ý client kiếm thế phải có update07,update08,update09 mới thấy được hình ảnh phi phong ai chưa có thì update client lên nha,,ngoài ra có tất cả phi phong từ củ đến mới.
ảnh demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chào bạn ! mình làm theo hướng dẫn nhưng nó vẫn không hiện ra, bạn có thể gửi mình cái file update07,update08,update09 không. Mình cũng có file đó rồi mà không hiểu sao nó không hiện ra.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Chào bạn ! mình làm theo hướng dẫn nhưng nó vẫn không hiện ra, bạn có thể gửi mình cái file update07,update08,update09 không. Mình cũng có file đó rồi mà không hiểu sao nó không hiện ra.

namk020
26-10-18, 10:09 AM

--- Chế độ gộp bài viết ---

Kiểm tra package có thêm update07,08,09 chưa,đồng thời update client kiếm thế mới nhất vì update07 đẫ thay đổi

link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrblac0801
26-10-18, 10:21 AM
Kiểm tra package có thêm update07,08,09 chưa,đồng thời update client kiếm thế mới nhất vì update07 đẫ thay đổi

link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình nghỉ do cái sever của mình quá, bạn chạy cái sever nào thế. Share mình với !

bosualongthanh
26-10-18, 03:41 PM
FF này là VNG tự thêm vào hút máu nè=)) bên TQ làm gì có đại thánh với phong vân =)) cơ mà đẹp hihi
chỉ cần update 09 thôi nhé các thím:)>-

mrblac0801
26-10-18, 06:03 PM
FF này là VNG tự thêm vào hút máu nè=)) bên TQ làm gì có đại thánh với phong vân =)) cơ mà đẹp hihi
chỉ cần update 09 thôi nhé các thím:)>-

share mình ngoại trang được không bạn, cần cái ngoại trang.

hitlezan
24-05-20, 06:26 PM
Cho mình xin lại link được không ạ! Link die rồi, Cám ơn :-|

kudoshjn
05-11-21, 10:04 AM
link die hết rồi thớt ơi xin lại link ạ