PDA

View Full Version : Chinh Đồ có dấu chuẩn bị lên ngôi nhá ae ^^

long1992yb
23-10-18, 10:07 AM
có gì sẽ upload cho ae sau kakaka

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhokdaik1102
23-10-18, 12:04 PM
hóng ......................................

notron99
23-10-18, 09:53 PM
thiệt hay giỡn vậy.

Có mà chơi là vui rồi, chơi pri cũng đc

long1992yb
23-10-18, 11:01 PM
thiệt hay giỡn vậy.

Có mà chơi là vui rồi, chơi pri cũng đc

ae cứ chuẩn bị hiến máu đi :D:D:D

notron99
01-11-18, 12:56 AM
ae cứ chuẩn bị hiến máu đi :D:D:D

Lúc nào chẳng thế, khi có cái mới sẽ là online thu phí trước tiên, Tớ gia nhập clb chắc cũng gần chục năm rồi.
Xưa khi chinh đồ online đang được vina game phát hành, mấy bản Pri online trước tiên của china mod miếc các kiểu cũng là bọn tớ share đầu tiên trên Gamevn.

Mong là Tượng đài trở lại thôi

long1992yb
26-11-18, 03:18 PM
ae nào biết sửa code GB2312 sang UTF8 giúp mình với? code C++ nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

GB2312

kai269
26-11-18, 04:14 PM
Em chỉ biết hóng thôi.
Không biết dev nên động viên bác vậy.
Cố gắng lên bác
Em chờ con server offline để nghịch.

khuek8b
27-11-18, 03:28 AM

GB2312
2 font khác byte thì làm sao đổi cho nhau dc :)))

wermanhme1990
27-11-18, 06:57 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

GB2312
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vấn đề là client build ra có chạy được không, chứ còn có src client, thì kiếm code bãng mã utf-8 thay vào là có tiếng việt.

long1992yb
27-11-18, 08:28 AM
vấn đề là client build ra có chạy được không, chứ còn có src client, thì kiếm code bãng mã utf-8 thay vào là có tiếng việt.

CLien build ra đã thử chạy được nhá a ơi? nên e muốn việt hóa mà

wermanhme1990
27-11-18, 01:15 PM
CLien build ra đã thử chạy được nhá a ơi? nên e muốn việt hóa mà
có 3 cách để bạn lựa chọn:
1, tự làm lấy bằng cách học c/c++. có thể tham khảo code có dấu bên project võ lâm 1.
2, thuê người làm.
3, share ra để mọi người cùng làm, may ra có người dev giúp bạn.

long1992yb
27-11-18, 02:28 PM
có 3 cách để bạn lựa chọn:
1, tự làm lấy bằng cách học c/c++. có thể tham khảo code có dấu bên project võ lâm 1.
2, thuê người làm.
3, share ra để mọi người cùng làm, may ra có người dev giúp bạn.

share ra rồi mà a =))

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

đây là 2 file quản lí ngôn ngữ

e vẫn sài cái SRC clien này mà

wermanhme1990
27-11-18, 02:49 PM
share ra rồi mà a =))

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

đây là 2 file quản lí ngôn ngữ

e vẫn sài cái SRC clien này mà
bạn build client đó ra kết nối được với server à, vậy thì việt hóa có dâu đâu xa nữa.

long1992yb
27-11-18, 02:53 PM
bạn build client đó ra kết nối được với server à, vậy thì việt hóa có dâu đâu xa nữa.

vâng a? nhưng e ko rõ cái bảng mã kí tự UTF8 để thêm vào nữa e thấy trong đó nó để kiểu GB3212 nếu sai nó về EN, e muốn thêm sau EN là UTF8 có phải ko nhỉ
bọn tàu chỉ để xổng mỗi cái crs clien 1.0 này chứ làm gì còn bộ nào nữa a ơi?

long1992yb
27-11-18, 03:00 PM
2 font khác byte thì làm sao đổi cho nhau dc :)))

ý của mình là code thêm font UTF8 nữa .
vì bên dưới bảng mã GB2312 tàu còn sử dụng thêm font EN , nên mình nghĩ có thể thêm font UTF8
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Long.MR
27-11-18, 08:58 PM
share hết đi chỉ cho :))
[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X

long1992yb
27-11-18, 09:27 PM
share hết đi chỉ cho :))
[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X

cả Bộ full Source clien+ sever nó chả share tràn lan trên mạng mấy năm trôi dạt trên này rồi ? giờ còn kêu share đi =)) haizzzzz

a3pick
27-11-18, 10:02 PM
Sao không thử TCVN3 ?
~o)
JX1 đấy bạn

long1992yb
27-11-18, 10:21 PM
Sao không thử TCVN3 ?
~o)
JX1 đấy bạn

TCVN3 là như nào bạn ơi? bạn có link ko? hd mình với

ZhouJieLun
27-11-18, 10:36 PM
TCVN3 là như nào bạn ơi? bạn có link ko? hd mình với

long1992yb
27-11-18, 11:03 PM

nhưng vấn đề là trong source code của nó chưa khai báo bảng mã kí tự? nên có gõ vào kiểu gì cũng ra kí tự trung quốc hết? mình đang muốn hỏi cái chỗ đó

wermanhme1990
29-11-18, 07:25 PM
nhưng vấn đề là trong source code của nó chưa khai báo bảng mã kí tự? nên có gõ vào kiểu gì cũng ra kí tự trung quốc hết? mình đang muốn hỏi cái chỗ đó
mình mới lục lại để build cái client, dùng data client nào để chạy vậy bạn, mình chạy mà màn hình cứ 1 màu đen.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

long1992yb
29-11-18, 08:38 PM
mình mới lục lại để build cái client, dùng data client nào để chạy vậy bạn, mình chạy mà màn hình cứ 1 màu đen.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

e sài data của e mà a

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

BladeKnight109
30-11-18, 07:58 AM
bộ source này download ở đâu nhỉ?

long1992yb
30-11-18, 08:28 AM
bộ source này download ở đâu nhỉ?

tải ở diễn dàn bên tàu khựa

DavidWilliam9x
30-11-18, 10:29 AM
Cùng hóng thôi! Cũng một thời mò cái game này...khá là thích thú

haipham1134421
30-11-18, 01:35 PM
Chơi được chưa em ? .

long1992yb
09-11-20, 11:42 PM
còn ai khôgn nhỉ???????????

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

wermanhme1990
10-11-20, 12:00 PM

ông có src ngon share anh em dev đi, chứ box đóng rong rêu lâu rồi.

ngochoangvip
10-11-20, 04:11 PM

vẫn hóng đây, các b share gì cũng down về để đó chẳng biết làm gì vì ko đc học it

long1992yb
20-01-24, 11:42 PM

tienshino19
21-01-24, 04:05 PM

bao giờ có hàng thế bạn ơi?
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

long1992yb
21-01-24, 09:24 PM
bao giờ có hàng thế bạn ơi?
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

đang làm nè :D:D:D:D

janethorne83
22-01-24, 09:58 PM

đang làm nè :D:D:D:D

chat có dấu được không vậy bạn?