PDA

View Full Version : Share server Audition 12.4

gonegone1998
04-10-18, 09:54 PM
AUDITION OFFLINE 12.4
Share bản này cho anh cùng vọc, nếu có khó khăn gì cứ inbox qua facebook mình ở bên dưới nhé
Thông tin:
-Sever có ip tĩnh: 192.168.200.30, không thể đổi được nha, nếu có tool convert ip sang /t3enter thì có thể làm online
-Sever chuẩn season 5 của 9you
-Đầy đủ tính năng, mới nhất là tới Shooting Star
-Tương tự những sever trước, cái này dùng web để mua đồ :3
-SQL pass + tools có đủ trong máy ảo
-Có thể đọc được abm
-File script nằm ở 100.acv (acv bậc 5)
-Còn gì nữa hong nhĩ, à hết rồi :3 mọi người mò mẫm đi nào
Link sever + patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Facebook: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Video hướng dẫn: (Thanks bác rayyan2006)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tinhlabui
05-10-18, 07:05 AM
hóng :v................................................ ....
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

jxvietnam1994
05-10-18, 10:47 AM
Mình đợi cái này lâu lắm rồi đấy hóng 8-}8-}8-}8-}

yoobian
05-10-18, 05:57 PM
Sau đợt bản Season 5 vừa rồi có rất nhiều bạn inbox hỏi xin mình source
Nay quởn nên mình share thêm 1 bản khác nữa cho mọi người
Bản này là 12.4 của 9You vừa được cho bởi 1 thằng bạn bên Tàu
Share cho mọi người cùng vọc
Source này gần giống với bản 8.3 nên dễ dàng cho mọi người quậy hơn
-.- Link sẽ update sau, vì bản này hơi khó cài, nên để mình cài thử đã rồi demo cái hình sau

Mong sao fix lỗi shop................................

gonegone1998
18-10-18, 09:55 PM
Up link~
69 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

rayyan2006
19-10-18, 09:54 PM
Đã chạy được game rồi :D
P.S. mình nhảy khá là gà :P
Demo này:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Kiểu nhảy lạ

Tổng thể giao diện cái shop

gonegone1998
19-10-18, 11:12 PM
Đã chạy được game rồi :D
P.S. mình nhảy khá là gà :P
Demo này:

Kiểu nhảy lạ

Tổng thể giao diện cái shop

Bạn up hướng dẫn cho mọi người cài với nào :))

rayyan2006
19-10-18, 11:45 PM
Bạn up hướng dẫn cho mọi người cài với nào :))
Bonus thêm: Chế độ "Fashion Weeks 4 phím" trên server 12.4

Hướng dẫn chạy server và clien Audition 12.4 (Video mình sẽ up sau, trong video sẽ có bonus phần đăng ký và mua đồ)

B1: Các bạn tải toàn bộ file mà bạn "gonegone1998" đã chia sẻ nhé :D

B2: Các bạn tìm ổ nào trống thật nhiều để giải nén server và cài đặt clien nhé. Trong video mình đã giải nén sẵn các file máy ảo chứa server rồi.

B3: Các bạn cài cho mình chương trình máy ảo "VMware Workstation", phiên bản mình dùng là 10. Còn phiên bản khác mình không test nên không có biết chạy được không nữa.

B4: Sau khi cài xong các bạn chạy chương "VMware Workstation" lên và open file "劲舞团服务器.vmx".

B5: Sau khi khởi động xong chúng ta sẽ thấy máy ảo đang chạy hệ điều hành "Server 2003 R2", trên màn hình desktop có 2 folder tiếng Trung, trong folder tên "启动" chứa tất cả 10 file shorcut của server các bạn chạy lần lượt từng file 1 nhé.

B6: Đây là bước quan trọng để bạn kết nối server với clien. Do server cố định ip là 192.168.200.30 vì vậy các bạn buộc phải thêm hoặc sửa 1 line mạng ảo cho máy chủ cái này các bạn coi video hướng dẫn nhé. Xong phần run server

B7: Đã gần hoàn tất rồi, bây giờ các bạn chỉ việc cài clien thôi, sau khi xong các bạn giải nén file zip "Launcher - 89774319.zip". Mật khẩu giải nén: 89774319. Ở đây mình đã giải nén và cho vào nới chưa clien game rồi.

B8: Sau khi giải nén xong các bạn copy cho folder mà các bạn vừa cài clien. Cuối các bạn chỉ tạo shortcut ra ngoài và bắt đầu chơi thôi. Lưu ý các run file shorcut đó với quyền administration nhé (hoặc set mặc định luôn cho mình cái này các bạn sẽ thấy có trong video).

B9: Thế là xong rồi bây bắt đầu chơi thôi.

Video hướng dẫn:

conan067
21-10-18, 10:55 PM
Bản này do dev àh...
Pro ghê fix lỗi chưa..😲😲😲😲

gonegone1998
22-10-18, 11:01 AM
Bản này do dev àh...
Pro ghê fix lỗi chưa..😲😲😲😲

Bản này mình fix 1 số lỗi ở shop rồi
Ko có diz nữa

OsinLove
22-10-18, 05:11 PM
Không mua đồ ở shop được hả bạn

gonegone1998
22-10-18, 09:36 PM

Không bạn ơi, bản share nên mình ko chú trọng mấy chức năng không cần thiết :3
Cái đó có thể fix được mà lười quá

rayyan2006
23-10-18, 01:28 AM

Bản này không giống như những bản trước đâu, bản này bạn cứ cho đồ vào giỏ hàng rồi ra web thanh toán là xong (không cần out game để nguyên game luôn vì game chạy ở dạng cửa sổ mà)
Trong video hướng dẫn mình có mua thử 1 món đồ đó.

gonegone1998
23-10-18, 07:59 AM
Bản này không giống như những bản trước đâu, bản này bạn cứ cho đồ vào giỏ hàng rồi ra web thanh toán là xong (không cần out game để nguyên game luôn vì game chạy ở dạng cửa sổ mà)
Trong video hướng dẫn mình có mua thử 1 món đồ đó.

Ý bạn đó hỏi có mua đồ trong game được hong á :3 trong siêu thị bấm mua mua mua :3

rayyan2006
23-10-18, 03:12 PM
Ý bạn đó hỏi có mua đồ trong game được hong á :3 trong siêu thị bấm mua mua mua :3

Mình cũng hiểu nhưng những ai đã từng tham gia dev server audition này đều biết chưa có bản nào mua trong game đc đều mua ngoài web hết chỉ có điều những bản trước hâu như là lỗi văng khỏi game mới mua được đồ.

zitkutedn1998
24-10-18, 08:35 AM
ram bao nhiêu thì chạy ổn con này nhĩ

gonegone1998
24-10-18, 07:56 PM
ram bao nhiêu thì chạy ổn con này nhĩ

Sever ngốn tối thiểu 4gb ram
Client ngốn tầm 1gb
Máy chiến 8gb ram là mượt mà

nhatnang
24-10-18, 11:34 PM
bạn có thể hướng dẫn add nhạc tiếng việt k ?

Palestin
15-12-18, 03:55 AM
mọi thứ điều ok , mà click chạy thì nó cứ bảo lỗi win 2000 hoài, làm sao để fix ạ, mình xài win 10 pro

rayyan2006
17-12-18, 03:12 AM
mọi thứ điều ok , mà click chạy thì nó cứ bảo lỗi win 2000 hoài, làm sao để fix ạ, mình xài win 10 pro

Bạn đã làm giống như clip hướng dẫn mà mình đăng chưa.
Nếu đã làm đúng mà vẫn lỗi thì bạn thử làm như sau: Properties (icon launcher) -> Compatibility -> (check) Run this program in compatibility mode for: (chọn Windows XP - Service Pack 3) -> Ok (Apply) -> Run lai launch đó nhé xem coi còn lỗi không. :D

OsinLove
20-12-18, 01:34 AM
Ai có bộ tool cho server này share mình với

gonegone1998
20-12-18, 12:43 PM
Ai có bộ tool cho server này share mình với

Hong có ai share tool cho sever này đâu bạn -.-
Mà mình có đủ tool, bạn cần gì cứ inbox facebook mình giúp cho

aceshy
25-12-18, 06:17 PM
E cài theo hướng dẫn mà bị dính cái lỗi gì nó đòi win 2000 thì phải, đã set chạy quyền admin và set thành win xp sp3, win 98 blahblah mà vẫn không được, bác nào biết cách sửa không ạ ?

rayyan2006
25-12-18, 07:07 PM
E cài theo hướng dẫn mà bị dính cái lỗi gì nó đòi win 2000 thì phải, đã set chạy quyền admin và set thành win xp sp3, win 98 blahblah mà vẫn không được, bác nào biết cách sửa không ạ ?
Cho mình hỏi có phải bạn đang dùng Windowws 10 đúng không, nếu đúng chắc mình cũng phải tìm một máy đang Win 10 để thử xem coi có gặp lỗi như bạn không, chứ trong clip hướng dẫn đang chạy Win 7

gonegone1998
26-12-18, 08:18 AM
Cho mình hỏi có phải bạn đang dùng Windowws 10 đúng không, nếu đúng chắc mình cũng phải tìm một máy đang Win 10 để thử xem coi có gặp lỗi như bạn không, chứ trong clip hướng dẫn đang chạy Win 7

Tui chạy win 10 bình thường mà nhỉ
Mở online qua Lan choi với bạn cũng win 10 bình thường

aceshy
26-12-18, 03:32 PM
Tui chạy win 10 bình thường mà nhỉ
Mở online qua Lan choi với bạn cũng win 10 bình thường

E nghĩ là do client nhưng mà cài lại vài lần rồi vẫn không được :'(

gonegone1998
26-12-18, 09:53 PM
E nghĩ là do client nhưng mà cài lại vài lần rồi vẫn không được :'(

Do client á, sever nó ko quy định chạy game ntn
Có thể do exe

aceshy
27-12-18, 11:07 AM
Do client á, sever nó ko quy định chạy game ntn
Có thể do exe

Có cách nào để sửa không bác?, tự nhiên thích mà không làm được khó chịu quá :'(

rayyan2006
27-12-18, 09:16 PM
Có cách nào để sửa không bác?, tự nhiên thích mà không làm được khó chịu quá :'(

Bạn cài clien mặc định vào ổ C luôn là bạn đã chuyển sang ổ khác vậy bạn.

aceshy
27-12-18, 11:44 PM
Bạn cài clien mặc định vào ổ C luôn là bạn đã chuyển sang ổ khác vậy bạn.

E thử để cả mặc định lẫn chuyển sang ổ D mà vẫn thế, chắc không có duyên với trò này, trước thì k chơi được bản 8.3 giờ bản này cũng tương tự :))

rayyan2006
28-12-18, 11:00 PM
E thử để cả mặc định lẫn chuyển sang ổ D mà vẫn thế, chắc không có duyên với trò này, trước thì k chơi được bản 8.3 giờ bản này cũng tương tự :))

Thế bạn vẫn để nguyên y xì cái tên "loằng ngoằng" à, bạn đã thử đổi cái tên "loằng ngoằng" đó sang 1 tên khác chưa :D
Tên trong đường dẫn nhé :D

aceshy
31-12-18, 12:22 PM
Thế bạn vẫn để nguyên y xì cái tên "loằng ngoằng" à, bạn đã thử đổi cái tên "loằng ngoằng" đó sang 1 tên khác chưa :D
Tên trong đường dẫn nhé :D

đổi hết rồi bác ạ, mà không được, e cài lại win các kiểu mà vẫn không ăn thua nên bỏ cuộc rồi xD

rayyan2006
02-01-19, 06:04 PM
đổi hết rồi bác ạ, mà không được, e cài lại win các kiểu mà vẫn không ăn thua nên bỏ cuộc rồi xD

Đúng là chịu thua thật, trước bản 8.3 mình chạy cũng bị lỗi nhưng cái bản này thì lại không bị :D

gonegone1998
09-01-19, 01:01 PM
Tự đào mộ :)))
Đã add thành công Shooting Star :)))
English hóa 100% tất cả script + tên bài hát + tên item :))))

never728
13-01-19, 09:00 AM
Tự đào mộ :)))
Đã add thành công Shooting Star :)))
English hóa 100% tất cả script + tên bài hát + tên item :))))

share luôn đi bạn. hôm trước định tải bản kia mà thấy chữ loằng ngoằng nên chưa tải ~o)

halmyphpo
13-01-19, 04:15 PM
Mình chạy trên win 10 thì cứ mở launcher lên lại dính lỗi như ảnh này, mặc dù đã setting đúng, buồn ghê.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?_nc_cat=111&_nc_ht=scontent.fhan2-2.fna&oh=8d820acfd22d571b624ab762cd9fac42&oe=5CBB8238 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?_nc_cat=111&_nc_ht=scontent.fhan2-2.fna&oh=8d820acfd22d571b624ab762cd9fac42&oe=5CBB8238)

-Vic-
19-01-19, 11:57 AM
Win 10 k run đc nhỉ? Mặc dù đã thử đủ mọi cách :-w:-w:-w

gonegone1998
19-01-19, 03:14 PM
Win 10 k run đc nhỉ? Mặc dù đã thử đủ mọi cách :-w:-w:-w

Vic ui test bản 13.1 hong :)))

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

-Vic-
19-01-19, 04:43 PM
Vic ui test bản 13.1 hong :)))
Share vào hòm thư Vic ngay và luôn đi gonegone lâu nay cứ hóng dài cổ :-<:-<:-<

Palestin
20-02-19, 06:48 PM
có ai còn giữ link patch vào game thì cho mình xin với ạ, mình xin cảm ơn :D

rayyan2006
21-02-19, 04:29 AM
có ai còn giữ link patch vào game thì cho mình xin với ạ, mình xin cảm ơn :D
Launcher: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ip 192.168.200.30 ==> /t3enter qVv5yXYwJCIpWasEncodeByHuuDuyen <<< cho những ai thích viết patcher khác :P

rayyan2006
23-02-19, 07:57 PM
Tình hình là em đã chạy được server với 1 IP khác rồi nhé :D
Clip nè:

Giờ chì còn việc unpack acv để việt hóa add nhạc là có thể đưa lên online được rồi.

-Vic-
24-02-19, 11:18 PM
Tình hình là em đã chạy được server với 1 IP khác rồi nhé :D
Clip nè:

Giờ chì còn việc unpack acv để việt hóa add nhạc là có thể đưa lên online được rồi.
Vẫn phải thông qua VW để chạy sv hả bạn ! Sao k run thẳng sv trên win đang dùng luôn !

rayyan2006
24-02-19, 11:35 PM
Vẫn phải thông qua VW để chạy sv hả bạn ! Sao k run thẳng sv trên win đang dùng luôn !

Thì test trước trên VM rồi mới lôi ra máy thật chứ bạn :D

-Vic-
25-02-19, 06:43 PM
Thì test trước trên VM rồi mới lôi ra máy thật chứ bạn :D
Vậy giờ win10 run đc k nhỉ ? Lần trước mình có test với lander gốc mà không đc !

rayyan2006
26-02-19, 12:14 AM
Vậy giờ win10 run đc k nhỉ ? Lần trước mình có test với lander gốc mà không đc !

Nghe gonegone1998 nói là chơi được thì bạn hãy thử lại xem sao :D

-Vic-
26-02-19, 12:28 AM
Nghe gonegone1998 nói là chơi được thì bạn hãy thử lại xem sao :D
Không ăn thua rồi bạn ơi :D

rayyan2006
26-02-19, 12:40 AM
Không ăn thua rồi bạn ơi :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Thế bạn đã set về win xp sp1 hay sp2 thử xem thế nào, chứ máy cài win10 của thằng em nó không cho đụng :D

gonegone1998
26-02-19, 09:02 PM
Tình hình là đã có cái fix chơi win10 nha :)))
Bữa làm sever quên bỏ vào :)))))
Với có bản sever win, chơi ip khác -.-

copysolo
27-02-19, 12:22 AM
AUDITION OFFLINE 12.4
Share bản này cho anh cùng vọc, nếu có khó khăn gì cứ inbox qua facebook mình ở bên dưới nhé
Thông tin:
-Sever có ip tĩnh: 192.168.200.30, không thể đổi được nha, nếu có tool convert ip sang /t3enter thì có thể làm online
-Sever chuẩn season 5 của 9you
-Đầy đủ tính năng, mới nhất là tới Shooting Star
-Tương tự những sever trước, cái này dùng web để mua đồ :3
-SQL pass + tools có đủ trong máy ảo
-Có thể đọc được abm
-File script nằm ở 100.acv (acv bậc 5)
-Còn gì nữa hong nhĩ, à hết rồi :3 mọi người mò mẫm đi nào
Link sever + patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Facebook: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Video hướng dẫn: (Thanks bác rayyan2006)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
WTF???sao link down mà cũng xin giấy phép thế kia thì share làm gì nhỉ???down phải xin phép và chờ được dyệt chắc 3 tháng=))

rayyan2006
27-02-19, 07:31 AM
Tình hình là đã có cái fix chơi win10 nha :)))
Bữa làm sever quên bỏ vào :)))))
Với có bản sever win, chơi ip khác -.-
Share bản chơi trên Win10 cho AE nào gonegone1998 ơi. Chưa bữa giờ ai cũng than không chơi đc trên Win10 đau hết cả đầu :P

gonegone1998
28-02-19, 01:08 PM
Share bản chơi trên Win10 cho AE nào gonegone1998 ơi. Chưa bữa giờ ai cũng than không chơi đc trên Win10 đau hết cả đầu :P

:))) mới share bản base là đã có ông nào có ý định lên online ròi đó :))))
Share win 10 cái nữa là nát bấy luôn :v

rayyan2006
28-02-19, 03:30 PM
:))) mới share bản base là đã có ông nào có ý định lên online ròi đó :))))
Share win 10 cái nữa là nát bấy luôn :v
Còn phải code lại cái website cho người Việt nữa chứ, để tiếng Trung thế cho dù có đưa lên online cũng chả ai muốn chơi (trừ AE dev game ra).
Còn chưa việt hóa mà lo gì việc đó :P
Còn phải ngâm cứu dài dài. :D

gonegone1998
28-02-19, 03:39 PM
Còn phải code lại cái website cho người Việt nữa chứ, để tiếng Trung thế cho dù có đưa lên online cũng chả ai muốn chơi (trừ AE dev game ra).
Còn chưa việt hóa mà lo gì việc đó :P
Còn phải ngâm cứu dài dài. :D

:3 website thì code dễ rồi, có thể làm 1 cái mới toanh luôn
Việt hóa tui làm xong luôn ròi :)))

Có cái là, không phải cái share cũng share dc :(( bản ngon thì phải trao đổi kiếm chác tí :v

rayyan2006
28-02-19, 03:45 PM
:3 website thì code dễ rồi, có thể làm 1 cái mới toanh luôn
Việt hóa tui làm xong luôn ròi :)))

Có cái là, không phải cái share cũng share dc :(( bản ngon thì phải trao đổi kiếm chác tí :v

=)) AE nào có nhã hứng đưa lên online thì pm riêng cho gonegone1998 kìa.
Chứmii2nnhh hồi xưa còn có nhã hứng chứ giờ thì chỉ thích ngâm và ngâm thôi :P

lorent
07-03-19, 10:20 AM
Mới down về test, không chạy trên win 10 được, hết cách :))

rayyan2006
06-07-19, 01:59 PM
Tình hình là bên ragezone đã nổ bản 12.4 này chạy được trên win 8 và 10 rồi (chỉ mới đọc chưa có máy test :P)

gonegone1998
06-07-19, 02:37 PM
Tình hình là bên ragezone đã nổ bản 12.4 này chạy được trên win 8 và 10 rồi (chỉ mới đọc chưa có máy test :P)

Bản đó xài được đó :3 nhưng không thêm nhạc + avatar được

rayyan2006
06-07-19, 03:54 PM
Bản đó xài được đó :3 nhưng không thêm nhạc + avatar được
Thì từ sau bản 3.25 đã ai add được gì đâu trừ những người có tool unpack acv v.5 và tool đóng gói launch của bọn kia :D

-Vic-
08-07-19, 06:17 PM
Thì từ sau bản 3.25 đã ai add được gì đâu trừ những người có tool unpack acv v.5 và tool đóng gói launch của bọn kia :D
Đã test tất cả đều ổn.Có thể thêm được nhạc + avatar quan trọng là cần phải có tool acv bậc 5 để dev. File script nó nằmở file 100.acv (bậc 5) nên k có tool cũng ngậm ngùi :-w

rayyan2006
08-07-19, 07:12 PM
Đã test tất cả đều ổn.Có thể thêm được nhạc + avatar quan trọng là cần phải có tool acv bậc 5 để dev. File script nó nằmở file 100.acv (bậc 5) nên k có tool cũng ngậm ngùi :-w

Bạn Vic làm lại cái hướng dẫn làm lander phát chứ cái trước bạn làm có nhiều chỗ hơi khó hiểu.

-Vic-
08-07-19, 07:54 PM
Bạn Vic làm lại cái hướng dẫn làm lander phát chứ cái trước bạn làm có nhiều chỗ hơi khó hiểu.
Cái lander tàu đổ bộ đó nó chỉ load tối đa 100 acv thôi. Ý bạn đang muốn dùng lander đó vào ver 12.4 này hả . Mình thấy hơi bất khả thi :D

rayyan2006
08-07-19, 08:25 PM
Cái lander tàu đổ bộ đó nó chỉ load tối đa 100 acv thôi. Ý bạn đang muốn dùng lander đó vào ver 12.4 này hả . Mình thấy hơi bất khả thi :D

Đâu làm cho cái 8.3 ấy chứ :D ------ 30 chả cá này

-Vic-
08-07-19, 08:37 PM
Đâu làm cho cái 8.3 ấy chứ :D ------ 30 chả cá này
Bạn k hiểu chỗ nào thì inbox riêng mình nhé !
FB: facebook.com/biitran93

rayyan2006
09-07-19, 04:46 AM

Rất tiếc, nội dung này hiện không khả dụng <<< Vui ghê :D

gonegone1998
09-07-19, 10:19 AM

Ông nội Vic block tui luôn rồi hay sao í -.-
Add lại nhau đê

-Vic-
09-07-19, 11:21 PM
Vẫn bt mà :-<:-<:-< . Fb gonegone có kb r mà nhỉ Trần Lộc thì phải !

rayyan2006
30-01-20, 06:16 PM
Gonegone chừng nào có phiên bản 13 thế bạn 😁

darklight2806
17-05-20, 06:53 PM
Bác nào còn link server cho mình xin. Lỡ tay fomat rồi.

huuduyen_05
17-05-20, 10:08 PM
Ragezone có nè bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

::H[2]T::
17-05-20, 10:36 PM
Bác nào còn link server cho mình xin. Lỡ tay fomat rồi.

Full link

iloles741
01-07-20, 12:31 PM
mình chạy tới đây là nó im ru luôn, client ko vô game :(

huuduyen_05
01-07-20, 04:58 PM
mình chạy tới đây là nó im ru luôn, client ko vô game :(

đang cài đặt client hay gì thế bạn?
Vào game bằng shortcut chứ không bằng patcher đâu nhe bạn

iloles741
02-07-20, 03:23 PM
thì e xem video và làm theo, tạo shotcut ra mà nó load tới đó là im ru luôn ko vào game :(

--- Chế độ gộp bài viết ---

shotcut tạo từ Launcher.exe trong client ra như trong video đúng r mà :(

huuduyen_05
02-07-20, 04:31 PM
Shortcut từ Audition.exe. Patcher, launcher ko được đâu

kyucmongmanh
04-07-20, 04:55 PM
thì e xem video và làm theo, tạo shotcut ra mà nó load tới đó là im ru luôn ko vào game :(

--- Chế độ gộp bài viết ---

shotcut tạo từ Launcher.exe trong client ra như trong video đúng r mà :(

Bạn dùng Tool chuyển ip t3enter của Hữu Duyên viết ra mà dùng. Rồi tạo shortcut ở desktop dẫn đến Audition.exe dán vào Target

Cần, bạn có thể để lại lời nhắn mình up lên cho bạn.

Bạn nên dùng bản này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trực tiếp máy thật, nó nhẹ và chạy được win1064bit. Server chỉ chỉ 1gb tí còn 500mb, Client chạy chỉ 1,2gb. Web bạn dùng xampp bản 1.7.0 bảo đảm không lỗi gì. Nếu bản xampp khác bị lỗi. Mình đã thử. Win 7 64bit và win 1064bit chạy Lan

vtv8
04-07-20, 09:55 PM
T::;1231816']<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Full link

ủa mật khẩu giải nén cái laucher là gì vậy bác

kyucmongmanh
05-07-20, 07:56 AM
ủa mật khẩu giải nén cái laucher là gì vậy bác

Mật khẩu là tên filezip luôn. Bản này máy ảo ngốn ram lắm

socktow
27-11-20, 06:16 PM
hình như win10 không chạy được thì phải

hungviethoa
14-05-21, 09:05 PM
Có ai còn dev game này không mọi người?

nguyenluong199
20-07-21, 01:37 PM
hóng :v................................................ ....
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

đã có câu trả lời cho bạn luôn rồi đó haha

minhlap
21-10-21, 06:33 AM
hiện tại link die rồi, ai có share mình với.

matrixane
07-04-22, 10:51 AM
tôi chia sẻ lại khách hàng 12.4 CLIENT trung quốc 2022:

o0DarkHeroOo
07-04-22, 04:03 PM
tôi chia sẻ lại khách hàng 12.4 CLIENT trung quốc 2022:

Link Server 30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

hungviethoa
17-05-22, 10:36 PM
Nhận add avatar VTC sang 12.4 cho bác nào cần :v

btbaotrung90
18-05-22, 11:02 AM
tìm người dev audition ver 1.7 :v

hungviethoa
18-05-22, 02:34 PM
tìm người dev audition ver 1.7 :v

bản đó cổ lỗ sĩ lắm rồi bác ak :v

kyanhmod
20-05-22, 05:15 PM
Nhận add avatar VTC sang 12.4 cho bác nào cần :v

Add giùm e đc hong ạ? Full item vtc?

hungviethoa
21-05-22, 02:18 PM
Add giùm e đc hong ạ? Full item vtc?

Được. Gửi slk đi add cho. 30 charrrrr

kyanhmod
22-05-22, 08:26 PM
Được. Gửi slk đi add cho. 30 charrrrr

Đây bác ơi: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>