PDA

View Full Version : [KT] Lỗi Can't not startup Database client service

hieuhuhong
20-09-18, 11:10 AM
Có ai đi ngang qua giúp em với.
Lỗi này từ máy thật đến máy ảo đều bị. Chạy GS 1 hay GS 2 3 4 đều bị. Tìm mọi cách không xử lý được. Trên mạng thì không có từ khóa. Rảnh rảnh tự kỷ tí mà không nổi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phamtuananhvnn
20-09-18, 04:32 PM
Lỗi này của bác do gamecenter lỗi. Không load được scipt hoặc script gamecenter lỗi dẫn lời gameserver không chạy. Bác copy lại gamecenter gốc là chạy nhé. mình gặp lỗi này hoài vì sai dấu phẩy là khỏi chạy. nó không hiểu hàm nữa

hieuhuhong
20-09-18, 07:07 PM
Lỗi này của bác do gamecenter lỗi. Không load được scipt hoặc script gamecenter lỗi dẫn lời gameserver không chạy. Bác copy lại gamecenter gốc là chạy nhé. mình gặp lỗi này hoài vì sai dấu phẩy là khỏi chạy. nó không hiểu hàm nữa

em chưa hiểu ý bác lắm, đại khái làm theo bác là sử dụng gamecenter gốc, em có sever nadev giải nén ra chạy thì vẫn bị, thậm chí ngay từ đầu khi tải về chạy gamecenter thì bị như thế này và chạy GS1 sẽ báo như lỗi trên bài viết