PDA

View Full Version : silkroad huyền thoại

zingzingzing
19-09-18, 06:52 PM
chào mọi người thấy box silkroad vắng quá em làm clip cho vui mong mọi người góp ý bình luận giúp em :D:D:D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
clip 2
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hi tất cả mọi người đã đến với Vlog raioff nay mình làm thêm clip săn boss nữ hổ và ô lỗ tề để ôn lại kỷ niệm game con đường tơ lụa (silkroad ) đã đi vào lòng người không nói thêm nữa mời các bạn xem clip
[IMG]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

luutugia
19-09-18, 07:59 PM
có bản off nào có gmtoool cho xin với

khanhbabe
19-09-18, 08:32 PM
có vẻ hay đấy, lúc trước cài nhưng thất bại vậy là giải tán đầu tư RAM chơi TNGH
có bản offline chạy trên VMware share ae chơi nhớ lại tuổi thơ rủ nhau đi cướp tiêu của bang khác

zingzingzing
24-09-18, 11:49 AM
có bản off nào có gmtoool cho xin với

bản này chạy trền máy ảo nhé . ( nguồn mygamevn.com )
còn mình xài bản vsro V.188 trền máy thật thông qua hamachi nhé.;)

--- Chế độ gộp bài viết ---

có vẻ hay đấy, lúc trước cài nhưng thất bại vậy là giải tán đầu tư RAM chơi TNGH
có bản offline chạy trên VMware share ae chơi nhớ lại tuổi thơ rủ nhau đi cướp tiêu của bang khác
còn mình xài bản vsro V.188 trền máy thật thông qua hamachi nhé.

khanhbabe
24-09-18, 07:38 PM
[/COLOR]
còn mình xài bản vsro V.188 trền máy thật thông qua hamachi nhé.[/QUOTE]

link hỏng rồi bạn ơi, cho m xin lại đi
mấy hôm nay mò mẫm cài SQL2005 mà lỗi hoài :o3