PDA

View Full Version : [JXM] Ai biết chỉnh còn chổ nào trong unpackage pack0. chỉnh login Client.ini Ko

kcdena147
04-09-18, 01:06 AM
[JXM] Ai biết chỉnh còn chổ nào trong unpackage pack0. chỉnh login Client.ini Ko . mình đã chỉnh rồi sao vào đăng ký tỏng game vẫn nhảy ra link Id tạo tài khoản link khác ko phải link minh. Mong cao nhân giúp đỡ. còn vướng chổ đó

N.T.S.1802
04-09-18, 01:09 AM
[JXM] Ai biết chỉnh còn chổ nào trong unpackage pack0. chỉnh login Client.ini Ko . mình đã chỉnh rồi sao vào đăng ký tỏng game vẫn nhảy ra link Id tạo tài khoản link khác ko phải link minh. Mong cao nhân giúp đỡ. còn vướng chổ đó

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có mỗi chỗ đó thôi bạn ơi.....................

accelan006
04-09-18, 06:51 AM
Hóng xin tool giải nén file cp

N.T.S.1802
04-09-18, 08:59 AM

:( cũng hóng, nhờ giải nén còn ko có 1 ai thèm rep, sợ thật

nobitajx2
04-09-18, 12:37 PM
Trên 4rum có link rồi mà bạn, mình cũng chỉ cho bạn topic

Tổng hợp tools JXM đầy đủ từ cùi ghẻ đến xịn
Hiện tại mình đang dùng cái này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pass 1234

:( cũng hóng, nhờ giải nén còn ko có 1 ai thèm rep, sợ thật
Nhiều ông rep nhưng toàn full không rep đc =))

kcdena147
04-09-18, 12:49 PM

Hiện tại mình đang dùng cái này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pass 1234

trong client bác biêt chổ nào khác chỉnh trỏ về link đăng ký acc không. vui lòng giúp với kiếm nát hết trong client ko bit còn chổ nào ko. trong khi update chạy game trỏ về hết IP Server và upodate mà khi đắng ký lại ra link khác

nobitajx2
04-09-18, 01:10 PM
trong client bác biêt chổ nào khác chỉnh trỏ về link đăng ký acc không. vui lòng giúp với kiếm nát hết trong client ko bit còn chổ nào ko. trong khi update chạy game trỏ về hết IP Server và upodate mà khi đắng ký lại ra link khác

Mình gà chưa làm đc check pass nên k nghiên cứu và không biết

kcdena147
04-09-18, 01:19 PM
Mình gà chưa làm đc check pass nên k nghiên cứu và không biết

OH bác khiêm tốn quá. vậy sory bác.

N.T.S.1802
04-09-18, 02:12 PM

cái Swordman kia mở lên nó cứ báo lỗi Safeengine, dùng như nào bác ơi?

wan0124
04-09-18, 03:29 PM

Ăn con virut to đùng bác ơi :)))) Với lại bác hướng dẫn qua cách dùng được không hả bác?

malong6120
05-09-18, 02:52 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

làm sao mở dược cái này và làm sao cho nó chạy vậy a? a mới wa box