PDA

View Full Version : [JX] Lỗi đang lấy thông tin nhân vật...

phjthjenngoa
27-08-18, 12:51 PM
Chào các anh/chị,

Hwa server vẫn chạy bình thưởng tắt xong. Sáng nay chạy lại server đăng nhập vào game nó cứ đang lấy thông tin nhân vật chạy hồi kết nối thất bại.

Trước bị 1 lần e phải copy code ra xóa sv rồi sv gốc lên lại.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có a chị biết lỗi này là sao không ạ?

phjthjenngoa
29-08-18, 08:21 AM
không ai gặp lỗi này hả ta :(
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

conan067
06-10-18, 01:48 AM
Lỗi này do load chậm đó Linux mà... đợi thêm 1 phút...😍😍😍😍😍

zzbumbumzz
06-10-18, 11:12 AM
Chào các anh/chị,

Hwa server vẫn chạy bình thưởng tắt xong. Sáng nay chạy lại server đăng nhập vào game nó cứ đang lấy thông tin nhân vật chạy hồi kết nối thất bại.

Trước bị 1 lần e phải copy code ra xóa sv rồi sv gốc lên lại.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có a chị biết lỗi này là sao không ạ?

trường hợp này bạn nên set ip tĩnh, trước mình cũng hay bị vậy set ip tĩnh không thấy bị nữa nha bạn

vikingnguyen
27-11-18, 09:34 PM
trường hợp này bạn nên set ip tĩnh, trước mình cũng hay bị vậy set ip tĩnh không thấy bị nữa nha bạn

Bạn chỉ mình cách set IP tĩnh với ? Mình sài vesion 2 máy ảo CenOS và WinXP , thanks bạn

DuongDaiCaJX
27-11-18, 09:38 PM
Lý do, bạn tắt ngang nên gây hỏng database ơ mysql, xóa hết dữ liệu nhân vật đi rồi mở lại là được.

vikingnguyen
29-11-18, 07:53 AM
Lý do, bạn tắt ngang nên gây hỏng database ơ mysql, xóa hết dữ liệu nhân vật đi rồi mở lại là được.
ÔI gặp Bác mừng quá , xin bác chỉ cho anh em quy trình tắt sever và CenOS đúng cách đi ạ !!! Cảm ơn Bác !!!