PDA

View Full Version : [JX] Help!!! JX Thiên Tuyệt ạ

smarhero
17-08-18, 11:15 PM
Em Chạy Sever Đầy Đủ Hết Rồi Ạ Mà Khi Vào Game.exe Đăng Nhập Là Bị Báo Lỗi Hệ Thống Đang Bận ( Chưa Vào Được Tạo Nhân Vật Nhé Ạ. Chỉ Tới Phần Login Thôi ạ) Mong Các Cao Thủ Giúp Ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link FB Em Ạ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

killer20099
18-08-18, 06:50 AM
Em Chạy Sever Đầy Đủ Hết Rồi Ạ Mà Khi Vào Game.exe Đăng Nhập Là Bị Báo Lỗi Hệ Thống Đang Bận ( Chưa Vào Được Tạo Nhân Vật Nhé Ạ. Chỉ Tới Phần Login Thôi ạ) Mong Các Cao Thủ Giúp Ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link FB Em Ạ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

theo hình thì Gameserver chưa chạy hết 5 dòng succesfull
chạy tới đó sai thì chỉ có vài lỗi cơ bản tìm trong ebook sẽ giải quyết đc

smarhero
18-08-18, 02:12 PM
theo hình thì Gameserver chưa chạy hết 5 dòng succesfull
chạy tới đó sai thì chỉ có vài lỗi cơ bản tìm trong ebook sẽ giải quyết đc

Em Đã Chạy GS Như Hình Rồi Ạ Và Cũng Tải Ebook Của NhoxYeuNhac Về Đọc Mà Ko Thấy Có Lỗi Đó Ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/