PDA

View Full Version : Full source Minh Châu 2D

vn02588457
11-08-18, 10:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
链接: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
密码: pcgq
解压密码:8pKq80XlJPUpwj39
link drive<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hearts
11-08-18, 10:40 PM
Src này là Mobile mà nhỉ . Cái demo hình là bản webgame :))

nhokkokhoc
12-08-18, 12:27 AM
链接: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
密码: pcgq
解压密码:8pKq80XlJPUpwj39
link drive<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đã view bên trong, toàn source là source, chưa build thành file để chạy đc, ai rảnh thì ngâm cứu, tài liệu thì nhiều, gần nhuq đây full dự án nó.

vipstarxxx
15-08-18, 09:20 AM
Src này là Mobile mà nhỉ . Cái demo hình là bản webgame :))

minh châu làm gì có webgame bác, con này ngày xưa chạy android lởm vl, chủ yếu trên java của mấy con cục gạch ngày xưa thôi =))=))=))

EngiS
15-08-18, 09:52 AM
Cái này trước có share rồi thì phải. Source thiếu nên build k được đâu :D

vuivui
17-08-18, 09:14 PM
minh châu làm gì có webgame bác, con này ngày xưa chạy android lởm vl, chủ yếu trên java của mấy con cục gạch ngày xưa thôi =))=))=))
Có webgame mà bác, cơ mà bản webgame VN không có mua đó chứ, bên Tàu thì nó cũng die rồi.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Kể ra con này mà mở được lậu thì cũng khối người chơi, trước nó tàn là do nó để tỷ giá nạp vô hút máu quá, qua cái thời game thủ thích nạp thẻ rồi, giờ thích cày cuốc nạp thẻ vui để tỷ giá tầm 10K = 100 vàng thì khối đứa chơi

vipstarxxx
18-08-18, 12:38 PM
Có webgame mà bác, cơ mà bản webgame VN không có mua đó chứ, bên Tàu thì nó cũng die rồi.

Kể ra con này mà mở được lậu thì cũng khối người chơi, trước nó tàn là do nó để tỷ giá nạp vô hút máu quá, qua cái thời game thủ thích nạp thẻ rồi, giờ thích cày cuốc nạp thẻ vui để tỷ giá tầm 10K = 100 vàng thì khối đứa chơi

Kể cả ngày xưa hút máu thì cũng đông, con này chơi phê hơn mấy con game giờ nhiều

Hearts
18-08-18, 06:48 PM
Hồi xưa mình chơi bản này cả Android/IOS lẫn Webgame ấy :))
Webgame nó đẹp + nhiều tính năng hơn bản mobile nhiều

Src này không có mần ăn gì được đâu , chạy đến đoạn tạo nhân vật là tạch :Laluot_252:

vuivui
18-08-18, 07:49 PM
Hồi xưa mình chơi bản này cả Android/IOS lẫn Webgame ấy :))
Webgame nó đẹp + nhiều tính năng hơn bản mobile nhiều

Src này không có mần ăn gì được đâu , chạy đến đoạn tạo nhân vật là tạch :Laluot_252:
Bác nào cao thủ chạy được thì ngon, nhớ lão Lưu Bị quá rồi, muốn lập team đi hấp diêm lão quá =))))) Tìm khắp đại lục không thấy bản share của webgame, toàn cái bản như này hoặc lởm hơn =(((((((

vipstarxxx
24-08-18, 09:26 PM
Bác nào cao thủ chạy được thì ngon, nhớ lão Lưu Bị quá rồi, muốn lập team đi hấp diêm lão quá =))))) Tìm khắp đại lục không thấy bản share của webgame, toàn cái bản như này hoặc lởm hơn =(((((((

ngày xưa e chơi sv Hổ Lao =))) nhớ cái đợt qua ngụy hấp diêm lưu bị vãi =)))

vipstarxxx
22-03-19, 09:48 AM

giờ có sv rồi đấy bác, mà 10k = 400 vàng, thế mà có thằng nạp 10 củ vào rồi =))

vipstarxxx
28-03-19, 06:46 PM
bác nào có hướng dẫn dev game này ko cho e xin với!

minhbanhayvcl
29-03-19, 10:09 PM
bác nào có hướng dẫn dev game này ko cho e xin với!

bác biết chạy lên onl k em có vps này

vipstarxxx
02-04-19, 09:03 PM
bác biết chạy lên onl k em có vps này

vps thì thiếu gì, mà cái source này thiếu nhiều lib quá, viết lại cũng đc mà mất thời gian vl

anfbi98
03-04-19, 12:07 PM
Có client java j2me thì tốt nhỉ, đang kiếm những client có java mobile

vipstarxxx
03-04-19, 02:27 PM
Có client java j2me thì tốt nhỉ, đang kiếm những client có java mobile

có đấy bạn, hôm qua xem chưa kỹ, mình xem lại thì thấy source full rồi, chịu khó fix linh tinh là kiếm tiền ngon

xuanphuong
21-05-19, 01:38 PM
có đấy bạn, hôm qua xem chưa kỹ, mình xem lại thì thấy source full rồi, chịu khó fix linh tinh là kiếm tiền ngon

Bác vipstarxxx cho em xin skype hay facebook để em hỏi thêm được không ạ

xuanphuong
22-05-19, 04:24 PM
Bác vipstarxxx cho em xin skype hay facebook để em hỏi thêm được không ạ
Hoặc bác lh e với fb e: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anfbi98
16-06-19, 11:37 AM
Mọi người có kinh nghiệm chỉ mình build Android với cái server kia với ạ

xuanphuong
04-07-20, 11:07 AM
bác nào có link google drive không, cho mình xin với, kéo baidu lâu quá trời

evilbaby1
18-10-21, 09:14 AM
có bác nào build đc con này chưa nhi? Cho e hỏi với :(

vipstarxxx
03-07-22, 11:08 AM
có bác nào build đc con này chưa nhi? Cho e hỏi với :(

có ông này build được này

duytim
09-04-23, 08:41 PM
Có bác nào chạy được chưa ạ >?