PDA

View Full Version : [JX] Cần 1 sv win mở cho ae chơi :D Ai giúp mình với

quan2051993
07-07-18, 05:24 PM
Mấy ae trong quán cũng đam mê, định mở cho ae chơi mà mình ko chuyên lắm. Sv win. Chủ yếu cày cuốc, đi các HĐ để kiếm xu, đồ để đổi. :D Ai giúp được mình, hoặc gt cho mình 1 sv nhé

hoilamgi45
07-07-18, 07:29 PM
Mấy ae trong quán cũng đam mê, định mở cho ae chơi mà mình ko chuyên lắm. Sv win. Chủ yếu cày cuốc, đi các HĐ để kiếm xu, đồ để đổi. :D Ai giúp được mình, hoặc gt cho mình 1 sv nhé

sao toàn giúp vs giới thiệu mà ko bỏ tiền ra mua
nói zậy thôi chứ tui ko có bán nha =))

quan2051993
08-07-18, 08:51 AM
sao toàn giúp vs giới thiệu mà ko bỏ tiền ra mua
nói zậy thôi chứ tui ko có bán nha =))
Vấn đề là nhờ giúp, chứ mình ko làm kinh doanh hay dev. Phi lợi nhuận nên ai giúp được thì gt giúp 1 sv chơi tạm ổn

hoilamgi45
08-07-18, 09:59 AM
Vấn đề là nhờ giúp, chứ mình ko làm kinh doanh hay dev. Phi lợi nhuận nên ai giúp được thì gt giúp 1 sv chơi tạm ổn

ngừi ta bỏ công sức cực khổ ra dev mới có 1 sv ổn ko bug nói từ giúp nge nó nhẹ nhàng quá :))

thanh546749
08-07-18, 10:06 AM
SV Win thì trong clb share nhiều mà bạn :D bạn tự tìm đi :D

quan2051993
08-07-18, 10:30 AM
ngừi ta bỏ công sức cực khổ ra dev mới có 1 sv ổn ko bug nói từ giúp nge nó nhẹ nhàng quá :))
Các bản share thì nhiều mà mình không rõ cái nào ổn nên nhờ gt giúp thôi :) Còn bug hay không thì có vài anh em chơi vs nhau chứ có gì đâu. Đủ chơi là được bug có quan trọng ko ?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Gt giúp mình 1 bản nhé. Nhiều quá kb bản nào chơi đc

--- Chế độ gộp bài viết ---

Gt giúp mình 1 bản nhé. Nhiều quá kb bản nào chơi đc

thanh546749
08-07-18, 10:38 AM
Link đây bạn nhé :D <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quan2051993
08-07-18, 10:54 AM
Link đây bạn nhé :D <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cám ơn bro nhé .........................

emyeusss7
20-07-18, 08:19 PM

bạn ơi, bạn có biết cách đổi password của Bishop ko ?
nếu bạn nào biết thì chỉ giúp mình với nha :D