PDA

View Full Version : [Gunny] Share Server Gunny R30 bản chuẩn cho anh em online ^^

trungbum1111
29-06-18, 08:15 PM
Đôi qua một chút về Server:

- Thuyền rồng: 100% (Đã fix lỗi bug điểm thuyền rồng bằng mã 9879421)
- Xí ngầu: 100%
- Guild: 100% (Tạo Guild, Nâng cấp Guild, Kĩ năng Guild, Boss Guild)
- Boss thế giới: 100%
- Đấu trường: 100%
- Gà đột biến: 100%
- Rương gà: 100%
- Chúc Phúc Thần Gà: 100%
- Mê Cung chuẩn tầng 40 ^^
- Fix Bug đủ sài ^^
- PVP chuẩn có hệ thống Giờ Vàng
- PVE FULL
- ĐẶC BIỆT SEVER KHÔNG HỀ BLOCK IP

Và cuối cùng là LINK DOWNLOAD
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Database: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Một vài hình ảnh Server
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhemtb113
29-06-18, 08:43 PM

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Một vài hình ảnh Server

c.ơn bác nhé :) chúc topic đông vui =))
=))=))=))=))=))

haidang115
29-06-18, 09:00 PM
lâu mới thấy 1 bài share ngon :v like thớt

akasuki
29-06-18, 09:33 PM
Không liên quan nhưng ai có resource nào đầy đủ không cho mình xin với :3

trungbum1111
29-06-18, 11:13 PM
Server còn lỗi khiêu chiến, nếu topic đông vui sẽ share nốt patch fix. Hehe

cauca.heocon
30-06-18, 12:09 AM
Cho xin ít hướng dẫn đi chủ top ơi !!!!!!!!!!!!!!!

fastclient1998
30-06-18, 12:14 AM
ôi thời gunny :)) cám ơn thớt vẫn nhớ về gunny và share hàng cho ae <3

cauca.heocon
30-06-18, 05:32 AM
Mình bị lỗi này thì sửa kiểu gì vậy chủ top , có thể share mình db phù hợp dùng cho bản này đc ko

tan_vu646
30-06-18, 11:05 AM
Không biết bản này còn cường hóa ngẫu nhiên không thớt?

trungbum1111
30-06-18, 11:05 AM
Mình bị lỗi này thì sửa kiểu gì vậy chủ top , có thể share mình db phù hợp dùng cho bản này đc ko

Mình nhớ mình có share Db_Tank mà

ProKenDy
30-06-18, 12:03 PM
cho mình xin DB luôn với bạn ơi, lần đầu cài Gunny ko biết tải mỗi file kia đủ chưa nhưng thấy chưa có DB :(

cauca.heocon
30-06-18, 12:06 PM

trungbum1111
30-06-18, 03:17 PM
Đã update link DB nhé
30charrrrrr

cauca.heocon
30-06-18, 05:03 PM
vừa làm xog phần hướng dẫn tân thủ thì đen thui như này fix kiểu gì vậy chủ top

trungbum1111
30-06-18, 05:14 PM
vừa làm xog phần hướng dẫn tân thủ thì đen thui như này fix kiểu gì vậy chủ top

30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

cauca.heocon
30-06-18, 05:18 PM
Mình f5 gần 10 lần rồi bác ạ kết quả đều vào tới màn hình chờ như ảnh , ko chọn hay sử dụng được bất kỳ tính năng nào .
trình duyệt đã cài flash java hỗ trợ tất cả các game rồi .

trungbum1111
30-06-18, 05:23 PM
Mình f5 gần 10 lần rồi bác ạ kết quả đều vào tới màn hình chờ như ảnh , ko chọn hay sử dụng được bất kỳ tính năng nào .
trình duyệt đã cài flash java hỗ trợ tất cả các game rồi .

Do có một vài nhiệm vụ mình chế nên khi share minh del hết tất cả nhiệm vụ rồi :D
Khắc phục là bạn rip nhiệm vụ về hoặc chạy Query như sau :D

USE Db_Tank
Update Sys_Users_Detail SET GP='447657138' where UserName = 'tendangnhap'

cauca.heocon
30-06-18, 05:33 PM
Do có một vài nhiệm vụ mình chế nên khi share minh del hết tất cả nhiệm vụ rồi :D
Khắc phục là bạn rip nhiệm vụ về hoặc chạy Query như sau :D

USE Db_Tank
Update Sys_Users_Detail SET GP='447657138' where UserName = 'tendangnhap'

res của bạn hình như ko đồng bộ được với server phải ko ? mình sau khi chỉnh exp của nhân vật lên cấp 65 thì lỗi mọc lên tùm lum tè le kể ko hết luôn , chắc là ro client rồi :-<

ProKenDy
30-06-18, 10:13 PM
Bạn thớt cho mình hỏi là bản này có chơi đc offline ko ạ, hay là res online nên phải có mạng mới chơi đc vậy, vì mình chỉ nghịch offline thôi :)

anhemtb113
01-07-18, 12:57 PM

PVP chưa chuẩn lắm [-X[-X[-X[-X
cơ bản là thêm thiếu
tiện ai có thể giúp mình chỉnh hệ số pow được không :( pow 1 tia yếu hơn cả bắn thường
với giờ vàng nữa :(

ĐE VA LỐP By Hoang7625

trungbum1111
01-07-18, 01:49 PM
PVP chưa chuẩn lắm [-X[-X[-X[-X
cơ bản là thêm thiếu
tiện ai có thể giúp mình chỉnh hệ số pow được không :( pow 1 tia yếu hơn cả bắn thường
với giờ vàng nữa :(

ĐE VA LỐP By Hoang7625

Bản share thì chỉ thế thôi =)), giờ vàng ở hàm GameOver() trong GameLogic.PVPGame đó :/. Còn muốn chỉnh xu nhận được khi xong trận PVP thì phải động não tí, chứ không phải chỉnh file config là được =)). Bạn nói có vẻ pro thì mấy cái này có gì mà khó, thêm thiếu thì bổ sung vào thôi ^^. Với cả mình chả quen gì hoang7625 cả, theo mình biết thì hoang7625 giờ lên bản 9.x rồi, còn R30 chung quy cũng từ trong0981 mà ra. Không bị lộ file thì lấy đâu ra cái mà decom và server này cũng chỉ là fix lại những gì decom lỗi thôi b à =))

anhemtb113
01-07-18, 03:17 PM
Bản share thì chỉ thế thôi =)), giờ vàng ở hàm GameOver() trong GameLogic.PVPGame đó :/. Còn muốn chỉnh xu nhận được khi xong trận PVP thì phải động não tí, chứ không phải chỉnh file config là được =)). Bạn nói có vẻ pro thì mấy cái này có gì mà khó, thêm thiếu thì bổ sung vào thôi ^^. Với cả mình chả quen gì hoang7625 cả, theo mình biết thì hoang7625 giờ lên bản 9.x rồi, còn R30 chung quy cũng từ trong0981 mà ra. Không bị lộ file thì lấy đâu ra cái mà decom và server này cũng chỉ là fix lại những gì decom lỗi thôi b à =))

hàng của bác ngon mà thấy bạn em test thử nó bảo ngon :)>-:)>-:)>-:)>-
chắc tại em không để ý em edit mỗi cái khiêu chiến thôi :D

trong0981
02-07-18, 09:15 AM
Hmm r30 là ver mấy nhỉ? Trước nay dev trminhpc lên r25 là lão ko gọi theo release code nữa rồi mà chuyển sang version của flash đang dev '.'

Nhắc r r lại nhớ hồi trước forum loạn R =)), cùng một ver mà đủ R

trungbum1111
02-07-18, 11:24 AM
Hmm r30 là ver mấy nhỉ? Trước nay dev trminhpc lên r25 là lão ko gọi theo release code nữa rồi mà chuyển sang version của flash đang dev '.'

Nhắc r r lại nhớ hồi trước forum loạn R =)), cùng một ver mà đủ R

Lôi Đài Gà ấy bác =)) Hồi trước bị lộ bản này ra là sinh ra đủ R30, R31, R35,.....

jokerh
02-07-18, 02:32 PM
sếp share patch fix đi :v với cả cái legend trong phó bản :v xóa sao pro

trungbum1111
02-07-18, 02:54 PM
sếp share patch fix đi :v với cả cái legend trong phó bản :v xóa sao pro

Tìm đến NPC_Info rồi map nào có Epic thì xóa đi rồi build request lại là xong :D Không thì uncompress loadpveitems.xml ra rồi build lại là được

daoquangminh76
04-09-18, 12:08 AM

Database: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Một vài hình ảnh Server

Thank bác, mình cài được rồi^^

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> p0QQlfCz1P1nW6RXkFpUnEBtcZLhJgHq1i=w816-h583-rw

Bác cho hỏi cách chỉnh date hết hạn của Center.Service.exe vs ạ, chứ cứ chơi phải chỉnh lại ngày tháng hơi phiền ạ 8-}

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> UXeh0Qzxk9NfhulW0M79sSHam1XrhO7-v9=w816-h583-rw

sonhasl
04-09-18, 10:10 AM
Tìm đến NPC_Info rồi map nào có Epic thì xóa đi rồi build request lại là xong :D Không thì uncompress loadpveitems.xml ra rồi build lại là được

Xin contact vào inbox để nói chuyện riêng tý

thesouth
12-01-24, 02:07 AM
Không biết bác nào còn bản này k ạ cho em xin với link die mất rồi :((

test123456
16-01-24, 10:57 PM
Link Die rồi sếp ơi , có link mới không ạ :((