PDA

View Full Version : Install IPA file without jailbreak (for testing ipa game)

anhhungkiemthe
28-06-18, 10:34 AM
CÀI ỨNG DỤNG IPHONE/IPAD/IPOD BẤT KỲ MÉO CẦN JAILBREAK?
Bạn chán ngấy vì phân vân giữa jailbreak (hacker TQ nó hack chết cmn bạn) để chơi game lậu, phần mềm vip với việc đảm bảo an toàn, an ninh thông tin cho iphone?
Bạn vô tình update cái messenger lên và nhận ra bản update như cc? Bạn muốn cài lại bản cũ mà không có cách méo nào cứu vãn được?
Hãy tay nhanh hơn não đọc bài viết này và bạn sẽ giải quyết được vấn đề.
Hôm nay, tôi share cho các bạn cách cài đặt IPA cùng với Cydia Impactor và tài khoản dev 99$ của tôi, áp dụng cho ios 11.x đổ xuống, 12 beta thì chưa thử, mà tốt nhất các bạn đừng xài ios 12 beta vì nó như (!). Hướng dẫn trong video bằng tiếng Anh, mong các bạn thông cảm cho những người muốn xem nhưng méo hiểu tiếng Việt :)))
- Video hướng dẫn:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Arigatou ;)

P/S: Không biết đăng vào mục nào nên đăng vào mục server game để ae tìm cách cài test cho tiện, mong BQT diễn đàn thông cảm.

princecold8x
28-06-18, 10:47 PM
---------------------------------------------

3z0k2
29-06-18, 01:06 AM
xin nhạc trong video bác ơi tks ạ
à không để ý đoạn đầu có tên bài hát rồi :)))