PDA

View Full Version : [Hỏi Đáp] IPA Sign

3z3z3z
18-06-18, 07:08 AM
Tình hình là em có con Game Trung Quốc, có file IPA. Chỉnh sửa này nọ rồi mà cài không được. Hỏi ra thì mới biết là Sign
Có bác nào nhận Sign IPA thì giúp em nhé.
Facebook em là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

N.T.S.1802
18-06-18, 09:02 AM
Tình hình là em có con Game Trung Quốc, có file IPA. Chỉnh sửa này nọ rồi mà cài không được. Hỏi ra thì mới biết là Sign
Facebook em là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu để test thì bạn dùng impactor mà cài lên idevice của bạn, còn nếu để public thì đúng là cần người sign :)

3z3z3z
18-06-18, 11:37 AM
Nếu để test thì bạn dùng impactor mà cài lên idevice của bạn, còn nếu để public thì đúng là cần người sign :)

Thì là đang cần người sign đó ạ

huycandy
18-06-18, 12:34 PM

Mình dùng impactor toàn lỗi, bác có thể làm một tut hướng dẫn dùng được không :D

thuanphatkb
18-06-18, 05:26 PM

Inbox hoặc để lại skyper cho mình nhé , thích sign bao nhiêu cũng có ...........?

pykhung
18-06-18, 07:57 PM
Inbox hoặc để lại skyper cho mình nhé , thích sign bao nhiêu cũng có ...........?

cho minh xin skyper với :)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

vpssrv
19-06-18, 08:58 AM
600K/ 1 năm nhé, thích thì inb mình :)>-

vitdance
24-06-18, 12:21 PM
600K/ 1 năm nhé, thích thì inb mình :)>-

Skype: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

emyeusss7
26-06-18, 11:28 PM
Mua 1 con Macbook hoặc imac, nói chung là chạy đc hệ điều hành Mac của apple là đc
xong thì cài XCode vào
tạo tài khoản apple -> đăng ký acc dev -> đóng tiền vào cho nó

xong dùng acc đó vào xcode rồi sign lại là xong

anhhungkiemthe
28-06-18, 10:47 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tham khảo link này nhé :))))

thuanphatkb
30-06-18, 02:39 PM