PDA

View Full Version : Long Nữ H5

ZhouJieLun
17-06-18, 11:21 AM
Long nữ H5
Con này nhìn animation ngang cơ con Kiếm Ma H5, không thô thiển như thằng Truyền kỳ thế giới H5
Và cũng giống bao con H5 khác, chơi được trên đa nền tảng

Video demo

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link download:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Online hoặc lan sửa 4 chổ:
D:\LN_Server\Server\Game\conf\game.properties

D:\LN_Server\Server\Game\conf\simulate.properties

D:\LN_Server\Server\Game\conf\first.properties

D:\LN_Server\apache-tomcat-7.0.84\startup.bat

Adminweb:
admin 111111

Share cho ông nào lười vh, dịch nhanh nên cũng chả hiểu mẹ gì đâu
Bỏ vào trong D:\LN_Server\phpStudy\WWW rồi extract here, yes to all là được

Pay thì tạm thời vào navicat chỉnh nhé

khangcracker
17-06-18, 01:26 PM
Thanks bác. Con này nhìn giống Ngạo kiếm H5 của 360Game. Không biết có việt hóa đc không nhìn hình thấy đẹp quá. Đang kéo về thử

ZhouJieLun
17-06-18, 01:29 PM
Thanks bác. Con này nhìn giống Ngạo kiếm H5 của 360Game. Không biết có việt hóa đc không nhìn hình thấy đẹp quá. Đang kéo về thử

tạm thời mở ra ko thấy pack =))

asusone
17-06-18, 01:31 PM
à sao mình vô web admin không đăng nhập đc nhỉ :D add vàng kiểu gì

ZhouJieLun
17-06-18, 01:41 PM
test thử dịch ok nhé

nobitajx2
17-06-18, 01:50 PM
Hôm qua thiếu điểm k tải được bên gmduo, sáng ra bên iopq, jiao nó share quá trời

nobitajx2
17-06-18, 01:57 PM
Không phóng to mà hình khi chơi trên web như con Ngạo Kiếm H5 của VNG à bác

ZhouJieLun
17-06-18, 01:59 PM
Hôm qua thiếu điểm k tải được bên gmduo, sáng ra bên iopq, jiao nó share quá trời

gm duo cũng chỉ là thằng gmdao thay tên đổi họ thôi mà, thằng đấy dín phốt scam vkl =))

--- Chế độ gộp bài viết ---

à sao mình vô web admin không đăng nhập đc nhỉ :D add vàng kiểu gì

cũng bị, có vẻ web admin bị lỗi capcha

nobitajx2
17-06-18, 02:14 PM

ZhouJieLun
17-06-18, 02:16 PM

nhanh nhất vào navicat ezvl luôn =))

nobitajx2
17-06-18, 02:26 PM

ZhouJieLun
17-06-18, 02:46 PM
Share cho ông nào lười vh, dịch nhanh nên cũng chả hiểu mẹ gì đâu
Bỏ vào trong D:\LN_Server\phpStudy\WWW rồi extract here, yes to all là được

asusone
17-06-18, 06:41 PM
navicat kết nối kiểu nao thế ông add it vàng tự kỷ :D

ZhouJieLun
17-06-18, 06:47 PM
navicat kết nối kiểu nao thế ông add it vàng tự kỷ :D

chắc vẫn là root/123456 thôi, thấy mấy db tạo từ xưa log vào được nên cũng chả biết pass nào
root/root hoặc 123456 thôi
legends_1=> player

khangcracker
17-06-18, 09:14 PM

hướng dẫn với bác đẹp trai thanh lịch ơi

SaoThaiBinh72
17-06-18, 09:58 PM
Pass admin bị sao ai có pass đúng cho mình xin với :)

SaoThaiBinh72
17-06-18, 11:49 PM
Vào link admin = Google chrome, Chuột phải dịch dang tiếng Việt. Rồi chọn mục gửi thư, lấy ID của nhân vật rồi gửi, full vật phẩm, vip, vàng .v.v. Mỗi tội toàn tiếng tầu vào game cũng chưa hiểu gì. Con này muốn viết thêm nhiệm vụ thì sao các bác nhỉ?

nobitajx2
18-06-18, 06:00 AM

Hướng dẫn dùng link GM cho bác nào chưa biết :D

sangpronhat
18-06-18, 09:11 AM
Có ai đang online ko mình test với :D :D :D

dukute1995
18-06-18, 06:21 PM
file admin.jsp nằm đâu ta :D 30 charrrr

ZhouJieLun
18-06-18, 06:48 PM
file admin.jsp nằm đâu ta :D 30 charrrr

trong tomcat nhé

dukute1995
18-06-18, 08:08 PM
bác chỉ giùm cách login admin xóa capcha rồi mà login vẫn ko được:-o:-o

khangcracker
19-06-18, 07:31 AM
Cái login admin chỗ captcha ae nào login ko đc thì nhập captcha bằng chữ thường ko viết in nhé :D đã test và thành công ^^

satthu1292
19-06-18, 06:40 PM
Thank full for that :))
Em kiếm mãi mà ko có quả nào.
May quá bác share

dukute1995
19-06-18, 09:38 PM
Bác nào biết tool nào dịch ảnh ko mù chữ tàu ko hiểu nó ghi gì để mình photoshop vh lại
=))

satthupro95
19-06-18, 10:59 PM
Bác nào biết tool nào dịch ảnh ko mù chữ tàu ko hiểu nó ghi gì để mình photoshop vh lại
=))

Tìm ABBYY nhé bác ............................

satthu1292
20-06-18, 11:27 AM
Các bác cho em hỏi nếu muốn đưa online game này thì cần mua vps cấu hình tối thiểu là như thế nào ạ? Cần cài thêm phần mềm gì nữa không ạ? Em cảm ơn.

hgavnh
21-06-18, 01:33 PM
D:\LN_Server\apache-tomcat-7.0.84\startup.bat
không thấy chỗ cấu hình bác ơi, không chơi trong mạng lan đc chỉ chơi được máy tính có cách nào không chỉ mình với

hgavnh
21-06-18, 04:14 PM
đã fix được chơi trong mạng lan thanks chủ tóp

SaoThaiBinh72
21-06-18, 09:45 PM
Con này nhìn mỗi màn hình dọc không thuận mắt mấy nhỉ...

ZhouJieLun
21-06-18, 10:56 PM
Con này nhìn mỗi màn hình dọc không thuận mắt mấy nhỉ...

giỏi thì vẫn có cách để nó rộng ra được thôi :v

SaoThaiBinh72
21-06-18, 11:19 PM
giỏi thì vẫn có cách để nó rộng ra được thôi :v
Map nó theo hình dọc, rộng thì rộng cái gì.

SaoThaiBinh72
22-06-18, 01:06 AM
Test con này 2 hôm thấy hơi chán, phát triển được, không giành cho mấy ông thích Online hút máu luôn. Con này mang hơi hướng sản phẩm giới thiệu bản thân của tác giả hơn là sản phẩm kinh doanh.

ZhouJieLun
22-06-18, 09:48 AM
Map nó theo hình dọc, rộng thì rộng cái gì.

Map nó là map rộng mà có phải map dọc đâu ra mà dọc, nó giống bọn webgame thôi nhưng thay vì webgame xài nhiều ảnh ghép lại thành map thì nó là 1 hình luôn thôi, nói mấy con này dọc thì webgame nhiều con cũng map dọc thôi :)

SaoThaiBinh72
22-06-18, 11:51 AM
Map nó là map rộng mà có phải map dọc đâu ra mà dọc, nó giống bọn webgame thôi nhưng thay vì webgame xài nhiều ảnh ghép lại thành map thì nó là 1 hình luôn thôi, nói mấy con này dọc thì webgame nhiều con cũng map dọc thôi :)
Test thử rồi bác ơi, animation của nó khá củ chuối, bị trống nhiều. Đến responsive mặc định của nó còn không chuẩn theo màn dọc được nữa.
Con này được cái tool ngon, mang về vọc vạch biến hóa thành con khác hoặc update ver mới ổn. hehe.

ZhouJieLun
22-06-18, 04:15 PM
Test thử rồi bác ơi, animation của nó khá củ chuối, bị trống nhiều. Đến responsive mặc định của nó còn không chuẩn theo màn dọc được nữa.
Con này được cái tool ngon, mang về vọc vạch biến hóa thành con khác hoặc update ver mới ổn. hehe.

Nên mới nói cần cao tay, cao tay update lại sẽ có trò vui, nhưng con này sử dụng quá nhiều fnt, khó chịu phết

chip2016
22-06-18, 08:47 PM
clb Còn ai thì sang clbgameviet.com giao lưu nhé

satthu1292
24-06-18, 10:30 AM
Các bác chỉ cho em muốn việt hóa game thì cần phải làm ở thư mục nào được không ạ?? Nhiều thư mục quá mà em lại gà nên không biết. Thanks.

nobitajx2
24-06-18, 11:10 AM
Các bác chỉ cho em muốn việt hóa game thì cần phải làm ở thư mục nào được không ạ?? Nhiều thư mục quá mà em lại gà nên không biết. Thanks.

Data mà phang thôi

satthu1292
24-06-18, 11:14 AM
Data mà phang thôi

Vâng.
, em cảm ơn bác
Thankssss

satthu1292
25-06-18, 07:23 AM
Bác nào mở sv này vậy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ZhouJieLun
25-06-18, 11:28 AM
Bác nào mở sv này vậy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

RIP UI thôi còn chờ đợi gì =))

pykhung
25-06-18, 12:11 PM
RIP UI thôi còn chờ đợi gì =))

rip kiêu gì pro=))=))=))=))=))

SaoThaiBinh72
25-06-18, 12:23 PM

Ông nào gốc miền trung mở con này chắc cú, cách việt hóa không lẫn đi đâu được :]]

Hearts
25-06-18, 12:50 PM
Chủ yếu UI .
Text thì bên này VH sida 8-}

satthu1292
25-06-18, 01:09 PM
Chủ yếu UI .
Text thì bên này VH sida 8-}

Em hỏi ngu tí UI có phải là mấy cái images đc việt hóa kia không ạ?? Và làm sao để coppy ảnh đó?

Mấy hôm trước còn tiền, tính mua 1 bản như này mà không có (đã lập top) giờ hết tiền k9 có mà mua :))

ZhouJieLun
25-06-18, 01:25 PM
Em hỏi ngu tí UI có phải là mấy cái images đc việt hóa kia không ạ?? Và làm sao để coppy ảnh đó?

Mấy hôm trước còn tiền, tính mua 1 bản như này mà không có (đã lập top) giờ hết tiền k9 có mà mua :))

Qua box webgame, có bài hướng dẫn rip tất cả các webgame clb hiện có, bài tên đại khái thế của lão kelalung ấy =))
Mà chưa đủ đâu, đủ chơi thôi <3

satthu1292
25-06-18, 02:07 PM
Qua box webgame, có bài hướng dẫn rip tất cả các webgame clb hiện có, bài tên đại khái thế của lão kelalung ấy =))
Mà chưa đủ đâu, đủ chơi thôi <3

Bác có rip đc source này không?? Nó fix lỗi ngon hơn bản share kia
Có pass admin đó bác 111111

satthu1292
25-06-18, 02:13 PM
Bản bác share có cái lỗi chạy trên điện thoại vào chat hay nhập code là bị mất khung liền

BeeZone
25-06-18, 02:48 PM
Bản bác share có cái lỗi chạy trên điện thoại vào chat hay nhập code là bị mất khung liền

Game H5 hầu hết opensoucre....................

SaoThaiBinh72
25-06-18, 03:26 PM
Cái font chữ con kia dùng là gì vậy nhỉ các bác, về sửa lại mấy file theo nó cho đồng bộ.

ZhouJieLun
25-06-18, 04:13 PM

Có nghe câu đồ free là đồ đau bụng bao giờ chưa bạn?

4Mdesign
25-06-18, 04:24 PM
Mình mở con mong3q đây :)
mấy bạn rip xài dừng share thì thôi mải ) :(.

Ông nào gốc miền trung mở con này chắc cú, cách việt hóa không lẫn đi đâu được :]]
gốc nam 100% nhé bạn ơi :)))))))))))))))))))))))))))))))))))

satthu1292
25-06-18, 04:31 PM
mấy bạn rip hùng hậu quá à mình sợ :(.

Vps bạn thuê mở con này giá bao nhiêu 1 tháng vậy?? Mình mở tự sướng thôi.

SaoThaiBinh72
25-06-18, 04:39 PM
mấy bạn rip xài dừng share thì thôi mải ) :(.

Quên mất mấy cái lỗi chính tả trong miền nam cũng có người bị, hehe.
Cậu cho mình xin cái tên font chữ với, về sửa lại mấy thứ :D

4Mdesign
25-06-18, 04:55 PM
Quên mất mấy cái lỗi chính tả trong miền nam cũng có người bị, hehe.
Cậu cho mình xin cái tên font chữ với, về sửa lại mấy thứ :D

ủa mình xài font gốc mà ? mình chỉ chỉnh size lại thôi

ZhouJieLun
25-06-18, 05:12 PM
ủa mình xài font gốc mà ? mình chỉ chỉnh size lại thôi

Ý lão ấy là font của ảnh ấy :)) nhìn quen chả nhớ font nào =))

4Mdesign
25-06-18, 05:16 PM
Ý lão ấy là font của ảnh ấy :)) nhìn quen chả nhớ font nào =))
Đả Muốn VH Rồi Thì Tự Thần VH Full Luôn Đi Bạn :)

thjentu1102
25-06-18, 05:34 PM

Các bác cho e hỏi sao e vào game mà nó cứ ra cái IIS này là sao vậy

ZhouJieLun
25-06-18, 06:17 PM

Các bác cho e hỏi sao e vào game mà nó cứ ra cái IIS này là sao vậy

clear cache xem, hoặc xem máy tính có đang chạy iis ko, nếu có thì tắt đi

vn02588457
25-06-18, 07:29 PM
sửa file startup.bat thì sửa dòng nào, em thấy đâu cần sửa nó

SaoThaiBinh72
25-06-18, 08:14 PM
sửa file startup.bat thì sửa dòng nào, em thấy đâu cần sửa nó
Chỉnh lại đường dẫn nếu quăng sang ổ khác thôi.

4Mdesign
26-06-18, 10:05 AM
Sau 1 Thời Gian Đem Online Mình Thấy Con Này Rất Nhiều Lổi
+Thời Gian Boss Không Chính Xác (Loạn Lên Hết)
+Chơi Mau Chán =))))
+Có Thể Bug
Mình chia sẽ nhiêu đây thôi còn lại thì tùy ae .

nobitajx2
26-06-18, 10:08 AM
Sau 1 Thời Gian Đem Online Mình Thấy Con Này Rất Nhiều Lổi
+Thời Gian Boss Không Chính Xác (Loạn Lên Hết)
+Chơi Mau Chán =))))
+Có Thể Bug
Mình chia sẽ nhiêu đây thôi còn lại thì tùy ae .

pykhung
01-07-18, 08:36 PM
Có nghe câu đồ free là đồ đau bụng bao giờ chưa bạn?

sao mình chạy4.start_0.bat nó tự load lại file game pro lại như ban đầu, vào game thì đăng nhập xong tới màng hình vào game đứng im luôn
pro giúp với

ZhouJieLun
01-07-18, 09:00 PM
sao mình chạy4.start_0.bat nó tự load lại file game pro lại như ban đầu, vào game thì đăng nhập xong tới màng hình vào game đứng im luôn
pro giúp với

Nói gì không hiểu?

pykhung
01-07-18, 09:17 PM
Nói gì không hiểu?

khi chạy sever lỗi như này

thay video bạn chạy server chỗ này tới 4 dong default từ 0 đến 3 , trong khi đó của mình có 0 với 1 ah

mình nghĩ chắc đó la nguyên nhân dẫn tới lỗi bị đứng màn hình như hình sau

có cách nào fix giúp mình hok

ZhouJieLun
01-07-18, 09:28 PM
khi chạy sever lỗi như này

thay video bạn chạy server chỗ này tới 4 dong default từ 0 đến 3 , trong khi đó của mình có 0 với 1 ah

mình nghĩ chắc đó la nguyên nhân dẫn tới lỗi bị đứng màn hình như hình sau

có cách nào fix giúp mình hok

không chạy sv với quyền admin, chạy quyền admin thì nó chạy đủ 4 tab thế nào dc

pykhung
01-07-18, 09:32 PM
không chạy sv với quyền admin, chạy quyền admin thì nó chạy đủ 4 tab thế nào dc

chạy với quyền adm cũng zay ông ơi, hok biết phai chỉnh sửa hay cài gì thêm để chạy server không, vì tui để nguyên server chạy luôn chưa chỉnh sửa gì hết

hgavnh
03-07-18, 12:31 PM
Con này thời gian ra BOSS tạm ổn, edit đc, chủ yếu edit xong bị rip hết nên cất để dành chơi offline
:(, con này chỉ có màn hình nhỏ chơi pc hơi khó
:( Điện thoại không thấy lỗi gì khả quan
Cái admin gửi email thông báo không được AE cho ý kiến nào

4Mdesign
03-07-18, 01:17 PM
Con này thời gian ra BOSS tạm ổn, edit đc, chủ yếu edit xong bị rip hết nên cất để dành chơi offline
:(, con này chỉ có màn hình nhỏ chơi pc hơi khó
:( Điện thoại không thấy lỗi gì khả quan
Cái admin gửi email thông báo không được AE cho ý kiến nào

Không ưa nổi mấy thánh rip vh rồi mở 50k = 99v KNB =)))

Cay ứa chịu nổi x-(
có gì inbox trao đổi :D

hgavnh
03-07-18, 01:19 PM
Không ưa nổi mấy thánh rip vh rồi mở 50k = 99v KNB =)))

Cay ứa chịu nổi x-(

Không dám mở luôn đấy sợ rip banh tè le :( mở vậy sao chịu nổi

4Mdesign
03-07-18, 01:33 PM

Đạp đổ công sức người khác 8-}

pykhung
04-07-18, 03:15 AM
Đạp đổ công sức người khác 8-}

sao mình chỉnh đủ thứ mà hok thể online được nhỉ, đã chỉnh trong data luôn rồi hướng dẫn minh chinh ip vơi được không

hgavnh
04-07-18, 10:06 AM
sao mình chỉnh đủ thứ mà hok thể online được nhỉ, đã chỉnh trong data luôn rồi hướng dẫn minh chinh ip vơi được không

Bạn xem lại ip và port cho kỹ mới online được nhé bạn

pykhung
04-07-18, 11:10 AM
Bạn xem lại ip và port cho kỹ mới online được nhé bạn

bạn có thể chỉ mình chỉnh ở những chỗ nào được không mờ mấy ngày rồi haiz :o3:o3:o3:o3:o3:o3

hgavnh
04-07-18, 01:14 PM
bạn có thể chỉ mình chỉnh ở những chỗ nào được không mờ mấy ngày rồi haiz :o3:o3:o3:o3:o3:o3

tự mò thử xem sao bạn video đã chỉ hết rồi đó có điều hơi khó hiểu thôi :D:-<:-<

pykhung
04-07-18, 02:44 PM
tự mò thử xem sao bạn video đã chỉ hết rồi đó có điều hơi khó hiểu thôi :D:-<:-<

video đâu chỉ chỉnh ip haiz:o3:o3:o3:o3:o3

satthu1292
06-07-18, 05:04 PM
Các bác cho em hỏi, đã ai config game này qua no-ip chưa?? Và nếu làm thì làm thế nào ạ? Ai hướng dẫn em với.

hgavnh
06-07-18, 06:10 PM
Các bác cho em hỏi, đã ai config game này qua no-ip chưa?? Và nếu làm thì làm thế nào ạ? Ai hướng dẫn em với.

Ôi chán phèo lên choi69mà chơi kìa nó rip banh tành rồi kìa ở đấy mà no-ip

khangcracker
06-07-18, 06:22 PM
Ảnh chỉ mang tính chất khoe :)) cũng là hàng rip nhưng cũng tôn trọng ng bỏ công ra VH nên không share hehe

hgavnh
06-07-18, 09:18 PM
Ảnh chỉ mang tính chất khoe :)) cũng là hàng rip nhưng cũng tôn trọng ng bỏ công ra VH nên không share hehe

khangcracker
07-07-18, 09:46 AM

à thực ra thì nói bác đừng chửi em nhưng hình như là em rip của bác chứ k phải bên mong3q.online :v

dukute1995
07-07-18, 11:13 PM

Đang rảnh rồi vọc 1 tí Vh full 100% ae nào có mở online hay thích off gì cứ ib mình mình share cho cần gì đi rip mấy cái res cùi bắp :D

hgavnh
07-07-18, 11:44 PM

Đang rảnh rồi vọc 1 tí Vh full 100% ae nào có mở online hay thích off gì cứ ib mình mình share cho cần gì đi rip mấy cái res cùi bắp :D

Đm sv thế mà cũng bị rip, rip luôn bản pc kìa, đéo có não là đây

dukute1995
07-07-18, 11:56 PM
Đm sv thế mà cũng bị rip, rip luôn bản pc kìa, đéo có não là đây

mình ko hiểu ý bác ????????????????????????????????????

hgavnh
08-07-18, 12:12 AM
mình ko hiểu ý bác ????????????????????????????????????

mày khỏi nói nhiều với tao nữa, mày được vào blacklist bên t rồi đó, m muốn pub thì cứ pub không nói nhiều dạng trẻ trâu như mày.

dukute1995
08-07-18, 12:20 AM
làm game rip res là quá bình thường mày có time cào phím đây thì mò pack domain lại đi =))=))

nobitajx2
08-07-18, 07:31 AM

hgavnh
08-07-18, 08:02 AM
Share thì up soucre lên mà share đừng dạng pmm qua facebook

khangcracker
08-07-18, 08:13 AM

Mày cũng đi rip của ông hga thôi nói gì :)) đến cái text trong pic đầu tiên còn ko chịu sửa link để link gốc nữa mà la làng :)) .Đã mang tiếng đi rip của ng ta rồi thì câm mồm mà dùng.

4Mdesign
08-07-18, 08:32 AM

đụ má đúng xl res của bố tuy cùi nhưng bố mày tự bỏ công ra làm =)) déo như thế loại rip của người khác còn tự nhận mình vh nửa chứ d m nhục =)).
d m đến add knb còn inbox hỏi bố ở đó mà xạo lol .
trình thì như cái lol mở miệng ra toàn võ lâm mobile =))))

logomen113
08-07-18, 09:06 AM
Cái loại đi rp của người ta thì đéo bh phát triển được, thử tự vh và làm con này xem trình nào, chỉ giỏi ăn trộm ăn cắp là nhanh

dukute1995
08-07-18, 01:26 PM
đụ má đúng xl res của bố tuy cùi nhưng bố mày tự bỏ công ra làm =)) déo như thế loại rip của người khác còn tự nhận mình vh nửa chứ d m nhục =)).
d m đến add knb còn inbox hỏi bố ở đó mà xạo lol .
trình thì như cái lol mở miệng ra toàn võ lâm mobile =))))

thì ra thàng Ty huynh nhóc ác cái thể loại qua cầu rút ván như mày tồn tại éo được lâu lúc trước thì ib năn nĩ xin xỏ đủ thứ giờ dựa hơi được vài ba thằng mở mấy cái webgame cùi giờ quay lại cắn bố mày jx mobi chém hã thích cứ ib bố mày gửi link vào mà test bố mày chưa unpack được server dev không được nên chưa mở online đang tìm mua tool . còn cái loại như mày bố mày hóng xem tồn tại được bao lâu =))=)) p/s xin xỏ hỏi hang éo cho eo chỉ xong quay lại cắn =))=))=))

dukute1995
08-07-18, 01:34 PM
Cái loại đi rp của người ta thì đéo bh phát triển được, thử tự vh và làm con này xem trình nào, chỉ giỏi ăn trộm ăn cắp là nhanh

cuộc đời mày chưa rip res ai hã trừ khi nào mày chưa rip res ai bao giờ thì hã cào phím ok không thì câm mồm lại :D

logomen113
08-07-18, 01:48 PM
cuộc đời mày chưa rip res ai hã trừ khi nào mày chưa rip res ai bao giờ thì hã cào phím ok không thì câm mồm lại :D

Đm nói kiểu như bất cần đời, loại ăn không quen miệng rồi, trình lol mà vh full được con đấy, add knb cũng đéo biết thì làm game cc gì

dukute1995
08-07-18, 02:01 PM
Đm nói kiểu như bất cần đời, loại ăn không quen miệng rồi, trình lol mà vh full được con đấy, add knb cũng đéo biết thì làm game cc gì

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> =))=))=))=))

4Mdesign
08-07-18, 09:17 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> =))=))=))=))

anh ơi ddos thì lấy tool khác ddos ai lại lấy tool bố share mà ddos =)) trình lol mở miệng võ lâm mobile được cái xl là hay déo có cm gì mà xin=))
đúng chuẩn thần công nhân quèn =))

dukute1995
08-07-18, 10:11 PM
ddos ??? thế mà lúc trước có thằng a ơi cho em xin này a ơi share em cái nọ em năn nĩ a a fix dùm em này nọ giờ quay lại cắn =))=))=))

satthu1292
08-07-18, 10:45 PM
Có bác nào hảo tâm share cho em bản việt hóa được không ạ?? Em không cũng tập tành đi rip nhưng khổ nỗi rip xong vẫn toàn tiếng trung :))

4Mdesign
08-07-18, 11:50 PM
ddos ??? thế mà lúc trước có thằng a ơi cho em xin này a ơi share em cái nọ em năn nĩ a a fix dùm em này nọ giờ quay lại cắn =))=))=))

lí do ? ai đâu cần cái res "cùi" d m bố mày mới điên lên ae cc gì với thế loại như mày đụ mẹ rip của người ta còn vỗ ngực ta đây d m =))

khoctinhmhs
09-07-18, 01:00 AM
Con này chơi lâu lâu bị dính kẹt map, không đánh lên tầng tiếp theo được. Có anh em nào bị giống tui không. Dùng bản gốc của chủ topic, ko đáp vh.

dukute1995
09-07-18, 07:43 AM
lí do ? ai đâu cần cái res "cùi" d m bố mày mới điên lên ae cc gì với thế loại như mày đụ mẹ rip của người ta còn vỗ ngực ta đây d m =))

ũa bố mày show hình đó bố mày nói bố mày tự vh sao , cái loại súc vật như mày không lẽ giờ show tin nhắn lên cho ae coi lúc trước a ơi share em này share em kia giờ lên đây ai ae với mày chắc mày nghĩ bố mày côi mày là ae chắc =))=))=))

còn mày ns jx mobi bố mày sủa ib đọc team cho cho soi :V

500 ảnh =))=))

4Mdesign
09-07-18, 08:13 AM
ũa bố mày show hình đó bố mày nói bố mày tự vh sao , cái loại súc vật như mày không lẽ giờ show tin nhắn lên cho ae coi lúc trước a ơi share em này share em kia giờ lên đây ai ae với mày chắc mày nghĩ bố mày côi mày là ae chắc =))=))=))

còn mày ns jx mobi bố mày sủa ib đọc team cho cho soi :V

500 ảnh =))=))

đéo được gì ngoài cái xl =)))))

nobitajx2
09-07-18, 08:34 AM
Có bác nào hảo tâm share cho em bản việt hóa được không ạ?? Em không cũng tập tành đi rip nhưng khổ nỗi rip xong vẫn toàn tiếng trung :))

Rip xong xóa cache web đi rồi vào lịa là có việt hóa mà bạn

satthu1292
09-07-18, 09:44 AM
Rip xong xóa cache web đi rồi vào lịa là có việt hóa mà bạn

Em thấy ở server của bạn võ lâm h5 full việt hóa em rip về thì chỉ thấy đu9wcj có ít là việt hóa thôi, còn hơn 50% là tiếng tàu bác ạ.

ZhouJieLun
09-07-18, 10:30 AM
Em thấy ở server của bạn võ lâm h5 full việt hóa em rip về thì chỉ thấy đu9wcj có ít là việt hóa thôi, còn hơn 50% là tiếng tàu bác ạ.

Hầu như các file exml rip về sẽ thành html =))

nobitajx2
09-07-18, 10:47 AM

Không biết ở server có không, bạn kiểm tra nhé

dukute1995
09-07-18, 12:02 PM
Hầu như các file exml rip về sẽ thành html =))

dùng cmd gõ lệnh đường dẫn vào chỗ skin xong gõ lệnh Ren *.html *.exml là nó đổi lại thành exml =))=))

50% đó nằm ở skin + main.min.js :D

zbiffz
12-07-18, 12:18 PM
chủ topic cho mình hỏi config 4 file đó là config tất cả dòng IP về IP 127.0.0.1 để chơi off.
và mình chạy 4.start_0.bat
lỗi thế này
bạn nào hướng dẫn mình chạy sv này với. để lại fb sdt gì mình liên hệ :)

satthu1292
12-07-18, 12:40 PM
Chơi off thì ko cần sửa gì đâu bác ơi'.. nhớ bật mysql với apache nhá

zbiffz
12-07-18, 01:32 PM
Chơi off thì ko cần sửa gì đâu bác ơi'.. nhớ bật mysql với apache nhá

bác cho mình fb. với.
đã làm như bác nói và cũng lỗi y vậy

zbiffz
12-07-18, 01:54 PM
load được rồi.
nhưng load đến chọn sever thì k vào được nữa :(

satthu1292
12-07-18, 03:07 PM
Em đang đi làm, có gì tối nói :)) chứ em cũng gà lắm bác ơi

dukute1995
12-07-18, 07:17 PM
chủ topic cho mình hỏi config 4 file đó là config tất cả dòng IP về IP 127.0.0.1 để chơi off.
và mình chạy 4.start_0.bat
lỗi thế này
bạn nào hướng dẫn mình chạy sv này với. để lại fb sdt gì mình liên hệ :)

đợi nó load xong tomcat rồi mới chạy file đó nếu còn lỗi cài java 8 vào xong chạy lại 1 2 lần là được

duytim
14-07-18, 05:59 PM
load được rồi.
nhưng load đến chọn sever thì k vào được nữa :(

ấn F12 xem file nào rip bị sai, bị thiếu báo đỏ

thjentu1102
14-07-18, 07:37 PM
Tháng trước cài không đc. tháng này mò cài lại vẫn vậy

Bác nào soi dùm e nó bị lỗi gì mà ko vào đc với

Help Help

satthu1292
15-07-18, 12:23 AM
tắt fire wall đi
30000000000000 char

thjentu1102
15-07-18, 12:45 PM
tắt fire wall đi
30000000000000 char
ko đc bác ơi. fire wall e có bật bao giờ đâu
không biết có phải chỉnh port gì ko. bản down về e giữ nguyên ko chỉnh sửa gì

satthu1292
15-07-18, 02:41 PM

BeeZone
15-07-18, 08:19 PM
127.0.0.1 không vào được thử localhost xem...Nhiều khi trong file host win ko set tương tự :))

thjentu1102
16-07-18, 07:58 PM
127.0.0.1 không vào được thử localhost xem...Nhiều khi trong file host win ko set tương tự :))

thử đủ các kiểu 127.0.0.1, 127.0.0.1:3306 127.0.0.1:8080... cũng ko đc bác ơi, e chạy hết 4 cái ko báo lỗi nào mà ko biết vào game như nào luôn
vẫn vào đc trang GM
Set file host win như nào cho vào đc bác hướng dẫn tí đc ko

BeeZone
17-07-18, 10:03 AM
thử đủ các kiểu 127.0.0.1, 127.0.0.1:3306 127.0.0.1:8080... cũng ko đc bác ơi, e chạy hết 4 cái ko báo lỗi nào mà ko biết vào game như nào luôn
vẫn vào đc trang GM
Set file host win như nào cho vào đc bác hướng dẫn tí đc ko

Tắt hết đi rùi thử chạy 1 cái này thôi 1.phpStudy.exe

Xong vào web 127.0.0.1 xem được không => lỗi thì sửa phần này ...Mình vừa test bật cái 1 xong vào 127 bình thường mà

Bạn chạy cái 1 mà không vào được 127.0.0.1 thì click như hình dưới set

127.0.0.1 (dấu cách) localhost => save lại => restart phpStudy

thjentu1102
17-07-18, 12:22 PM
Cảm ơn bác nhiều. e đã vào đc rồi

thjentu1102
17-07-18, 01:24 PM
Bác nào hướng dẫn làm sao chơi được trên điện thoại e với

Sao đổi IP LAN ở 3 chỗ bên trang 1 hướng dẫn mà chạy sv xong nó cứ tự nhảy về 127.0.0.1 vậy nhỉ

satthu1292
17-07-18, 02:23 PM
Mở CMD by admin
Chạy
netsh wlan set hostednetwork mode=allow ssid=wifilan key=12345678

Chạy tiếp
​netsh wlan start hostednetwork​
Sau đó vào wifi chính chọn pro....( dòng cuối) sang tab share. Chọn share mạng
( mục đích để tạo mạng lan nhá,ko hiểu tra google),
Sau đó config mấy file bác thớt kêu config kia là ok.

vn02588457
17-07-18, 08:43 PM
em chạy online cũng không được luôn, vì chạy sv lên thì nó sửa ip trong chỗ game.properties vps thành 127.0.0.1 luôn

thjentu1102
18-07-18, 02:17 PM
thôi kệ mệ sau tính sau. việt hóa full thôi nào

satthu1292
18-07-18, 05:40 PM
Vh xong share cho t với nhá :))

duytim
18-07-18, 09:29 PM
Vh xong share cho t với nhá :))

nhan nhản rồi mà còn lười rip.

thjentu1102
18-07-18, 09:34 PM
nhan nhản rồi mà còn lười rip.

Ở chỗ nào vậy bác

Để rip ít file ảnh về việt hóa lại tí

duytim
18-07-18, 09:38 PM
Ở chỗ nào vậy bác

Để rip ít file ảnh về việt hóa lại tí

trong topic này có đấy. Vít ra sợ mấy cao nhân chửi

thjentu1102
18-07-18, 11:06 PM
trong topic này có đấy. Vít ra sợ mấy cao nhân chửi

Chửi gì chứ, họ chôm đầy ra mà :D:D:D
Không vừa ăn cắp vừa la làng là đc
Mình cũng chôm đc ít về VH lại mà còn mấy chỗ bó tay ko dịch ra đc là gì

vhmt1101
19-07-18, 04:22 PM
Có ai dev con này mà bị lỗi PvP không, vào pk hay đánh người khác đều lỗi, số liệu lệch lạc, đánh không thấy lên hạng!? Giúp đỡ hậu tạ

khangcracker
19-07-18, 05:43 PM
Ai cần full VH con này ib fb mình nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình cũng chỉ rip của mấy bác kia thôi nhưng ai thực sự cần thì mình sẽ share cho 1 số bạn nhé ib nhanh nhanh nào :D

satthu1292
19-07-18, 06:16 PM
Ai cần full VH con này ib fb mình nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình cũng chỉ rip của mấy bác kia thôi nhưng ai thực sự cần thì mình sẽ share cho 1 số bạn nhé ib nhanh nhanh nào :D

giờ em phải đi làm rồi, mai em pm bác share cho em với nhé. thanhks full for that :))

BeeZone
19-07-18, 07:56 PM
Chửi gì chứ, họ chôm đầy ra mà :D:D:D
Không vừa ăn cắp vừa la làng là đc
Mình cũng chôm đc ít về VH lại mà còn mấy chỗ bó tay ko dịch ra đc là gì

Thử vẽ tay chữ trung trong GG dịch xem VH được không

edwardleo
19-07-18, 08:07 PM
Có bạn nào đang DEV con này mà đánh XẾP HẠNG , đánh thắng xong không thấy lên hạng không, ai fix được giúp với!

thjentu1102
20-07-18, 12:33 PM
Thử vẽ tay chữ trung trong GG dịch xem VH được không

Tới hạ sách e cũng toàn phải dùng cách đó ấy
Photoshop chữ đó rồi dùng abby đọc ra văn bản rồi dịch gg
Nhưng mà mất thời gian vl ấy. Trình gà cả buổi đc có vài hình

leonhang
20-07-18, 05:50 PM
Cho hỏi có cách nào đổi từ ổ D thành ổ C ko ạ..vì máy nhà mình chỉ có ổ C thôi ko cái đc ổ D :((

satthu1292
20-07-18, 06:01 PM
Vào manager thêm 1 phân vùng bạn ây, google ý

leonhang
20-07-18, 06:32 PM
Vào manager thêm 1 phân vùng bạn ây, google ý

Mình nhớ có cách sửa trong file sv từ ổ D thành C...không biết có ai biết ko nhỉ?

BeeZone
20-07-18, 08:36 PM
Mình nhớ có cách sửa trong file sv từ ổ D thành C...không biết có ai biết ko nhỉ?

Không đổi ổ đĩa thì sửa lại folder game
Tất cả các file của phần mềm webserver cần sửa lại đường dẫn D:\ thành C:\
\LN_Server\phpStudy\Apache\conf\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
\LN_Server\phpStudy\MySQL\my.ini
\LN_Server\phpStudy\php\php-5.4.45\php.ini

Các shortcut 1,2,3,4,4 trong folder \LN_Server

Các đường dẫn trong folder server cần sửa lại đường dẫn D:\ thành C:\
\LN_Server\Server\start_0.bat
\LN_Server\Server\start_1.bat
\LN_Server\Server\start_2.bat

Mở hết lên rùi tìm D:/ sửa thành C:/ (or D:\ thành C:\ )

satthu1292
20-07-18, 09:30 PM
Ai hướng dẫn config online cho em với :((. Mò mãi mà chưa đc

leonhang
20-07-18, 09:42 PM
Không đổi ổ đĩa thì sửa lại folder game
Tất cả các file của phần mềm webserver cần sửa lại đường dẫn D:\ thành C:\
\LN_Server\phpStudy\Apache\conf\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
\LN_Server\phpStudy\MySQL\my.ini
\LN_Server\phpStudy\php\php-5.4.45\php.ini

Các shortcut 1,2,3,4,4 trong folder \LN_Server

Các đường dẫn trong folder server cần sửa lại đường dẫn D:\ thành C:\
\LN_Server\Server\start_0.bat
\LN_Server\Server\start_1.bat
\LN_Server\Server\start_2.bat

Mở hết lên rùi tìm D:/ sửa thành C:/ (or D:\ thành C:\ )

Cám ơn BeeZone nhiều nha..đag cần sửa cái này ne

satthu1292
23-07-18, 01:49 PM
các bác giúp em với..
em rewrite như này đã đúng chưa ạ?? em làm mãi mà không được, nhờ các bác chỉ giáo. thanks

RewriteEngine on
RewriteRule ^h5/([0-9]+).html$ /h5/index.html?world_id=$1&open_id=$2&time=$3&sign=$4
RewriteRule ^h5/([0-9]+).html/$ /h5/index.html?world_id=$1&open_id=$2&time=$3&sign=$4

utkha
08-08-18, 08:07 AM
Sao e conf đúng như lời bác zú nói mà ko thấy sever đâu nhĩ, vô game dc nhưng chổ chọn sever trắng phéo huhu
với lại chổ 127.0.0.1:8080/ gì gì đấy để nguyên thì chạy dc đổi sang ip vps lại ko chạy ai cho e hiẻu lý do với ạ

vn02588457
08-08-18, 09:05 PM
Sao e conf đúng như lời bác zú nói mà ko thấy sever đâu nhĩ, vô game dc nhưng chổ chọn sever trắng phéo huhu
với lại chổ 127.0.0.1:8080/ gì gì đấy để nguyên thì chạy dc đổi sang ip vps lại ko chạy ai cho e hiẻu lý do với ạ
Config thiếu rồi