PDA

View Full Version : [TLBB] Quà Nạp Thẻ .!

cry4night
15-06-18, 10:39 PM
Anh em cho hỏi sever bác Vinh share có cái mục Quà Nạp Thẻ , mình muốn + điểm nạp thẻ để nhận mấy món đồ này thì + vào mục nào của SQL để nhận vậy ạ.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vinhthamthao
16-06-18, 07:20 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xông vào game ấn chữ đổi . là được

cry4night
16-06-18, 08:03 AM
Mình có làm theo cách của bạn nhưng vào game ấn chữ Đổi nó cứ báo " Số dư đang được tra, xin đợ.....i " bạn xem hộ với.

phamvuong
16-06-18, 09:38 AM
Mình có làm theo cách của bạn nhưng vào game ấn chữ Đổi nó cứ báo " Số dư đang được tra, xin đợ.....i " bạn xem hộ với.

do billing nhé
nó ko có chức năng chuyển bạc vào game thì chịu
tìm billing mới đi

cry4night
16-06-18, 06:36 PM
do billing nhé
nó ko có chức năng chuyển bạc vào game thì chịu
tìm billing mới đi

Bác nào Billing có chức năng chuyển bạc vào game mà ko có virus gửi em xin đc ko ạ

phamvuong
16-06-18, 06:41 PM
Bác nào Billing có chức năng chuyển bạc vào game mà ko có virus gửi em xin đc ko ạ

câu hỏi quá khó để trả lời :D
tìm đâu ra ko có virus đây

Dark.Hades
16-06-18, 08:36 PM
Bác nào Billing có chức năng chuyển bạc vào game mà ko có virus gửi em xin đc ko ạNhá hàng đang viết ;))<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>