PDA

View Full Version : [TLBB] Xin đc giúp đỡ .!

mylove8
13-06-18, 04:16 PM
mình muốn chỉnh món đồ này khi mua ra nó có luôn dòng thuộc tình như bên trái mà ko cần phải giám định thì chỉnh như thế nào vậy mấy bác .!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mylove8
13-06-18, 06:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mua gì bác Vinh share mà ?? biết thì chỉ giúp đi bạn

phamvuong
13-06-18, 06:34 PM
mình muốn chỉnh món đồ này khi mua ra nó có luôn dòng thuộc tình như bên trái mà ko cần phải giám định thì chỉnh như thế nào vậy mấy bác .!

đầu tiên là equipbase =>tìm id của món đồ đó và chuyển cái quaility từ 2 sang số khác chả rõ là 1 hay 3 4 5 j đó
2 là nhìn dòng thứ 2 của equipbase chọn những thuộc tính tương ứng như bạn muốn thành 1 (-1 là không có thuộc tính)
tiếp là nhìn cột CN => chuyển nó thành 1 số mà trong cột CN chưa có (đặt đại 1 số đi)
tiếp là qua itemsegvalue cột A là kết nối của CN bên equipbase
lại nhìn tiếp hàng 2 và chỉnh thuộc tính tương ứng mà bạn muốn
hết

mylove8
13-06-18, 10:10 PM
đầu tiên là equipbase =>tìm id của món đồ đó và chuyển cái quaility từ 2 sang số khác chả rõ là 1 hay 3 4 5 j đó
2 là nhìn dòng thứ 2 của equipbase chọn những thuộc tính tương ứng như bạn muốn thành 1 (-1 là không có thuộc tính)
tiếp là nhìn cột CN => chuyển nó thành 1 số mà trong cột CN chưa có (đặt đại 1 số đi)
tiếp là qua itemsegvalue cột A là kết nối của CN bên equipbase
lại nhìn tiếp hàng 2 và chỉnh thuộc tính tương ứng mà bạn muốn
hết

Không hiểu sao mình chỉnh cái cột thứ 3 quaility thành 1 , 3 , 4 ,5 rồi vẫn ko đc, nó vẫn hiện " Chưa giám định "

batigol53
14-06-18, 01:05 AM
Không hiểu sao mình chỉnh cái cột thứ 3 quaility thành 1 , 3 , 4 ,5 rồi vẫn ko đc, nó vẫn hiện " Chưa giám định "

- 1 2 3 4 bạn nói đó là class đồ, 1 là đồ trắng,2 là đồ xanh, 3 thời trang thì phải. 4 là đồ lụm có vài dòng ghẻ, 5 là full + thần khí, full
- Dòng bạn cần là CW . 1 là cần giám định , -1 là không cần.

mylove8
14-06-18, 08:56 AM
- 1 2 3 4 bạn nói đó là class đồ, 1 là đồ trắng,2 là đồ xanh, 3 thời trang thì phải. 4 là đồ lụm có vài dòng ghẻ, 5 là full + thần khí, full
- Dòng bạn cần là CW . 1 là cần giám định , -1 là không cần.

Bạn ơi mình chỉnh cột CW về -1 rồi động bộ cả client lẫn sever mà nó vẫn hiện chưa giám định bạn ạ :(

batigol53
14-06-18, 12:00 PM
Bạn ơi mình chỉnh cột CW về -1 rồi động bộ cả client lẫn sever mà nó vẫn hiện chưa giám định bạn ạ :(

Thú thật với bạn là mình chưa có test dòng đó :P , chỉ là dùng phương pháp loại trừ thôi ah, thử lần cuối nha bạn.
Cột C để 2 , cột H để 1, cột CW để -1 . hi hi mình cũng gà lắm bạn thông cảm

mylove8
14-06-18, 02:13 PM
Thú thật với bạn là mình chưa có test dòng đó :P , chỉ là dùng phương pháp loại trừ thôi ah, thử lần cuối nha bạn.
Cột C để 2 , cột H để 1, cột CW để -1 . hi hi mình cũng gà lắm bạn thông cảm

vẫn ko dc bạn à :(

batigol53
14-06-18, 02:26 PM
vẫn ko dc bạn à :(

ủa mình vừa thử được mà bạn ? tưởng bạn thành công rồi. Cột H đó, để 1 là khỏi giám định. 21 là giám định nhưng mặc lên ko bị khóa. 22 là sẽ khóa .
mình xài bản 3.35 của Makute , k biết có khác gì ko ta ??

mylove8
14-06-18, 02:36 PM
ủa mình vừa thử được mà bạn ? tưởng bạn thành công rồi. Cột H đó, để 1 là khỏi giám định. 21 là giám định nhưng mặc lên ko bị khóa. 22 là sẽ khóa .
mình xài bản 3.35 của Makute , k biết có khác gì ko ta ??

À đc rồi bạn ơi thank bạn nhiều lắm phải đồng bộ cả client nữa mới đc :)

batigol53
14-06-18, 03:02 PM
À đc rồi bạn ơi thank bạn nhiều lắm phải đồng bộ cả client nữa mới đc :)

trời có gì đâu, toàn newbie ko mà. Biết thì chỉ chứ giấu làm gì :))

mylove8
15-06-18, 12:46 AM
Mình mua đồ nó có sẵn dòng điêu văn này ai biết bỏ đi như thế nào chỉ mình với .

Sói Đẹp Trai
15-06-18, 09:40 AM
Mình mua đồ nó có sẵn dòng điêu văn này ai biết bỏ đi như thế nào chỉ mình với .

SuperToolTip trên Interface nhé