PDA

View Full Version : [JX] Khởi động Auto VLBS 1.6 bị đơ máy ???

trungkhuyen
13-06-18, 02:06 PM
Mình chơi offline LINUX , mỗi lần khởi động cái Auto VLBS 1.6 là bị đơ máy khoảng 30 giây à, có bác nào bị như mình không? Chỉ lo hại cho cái máy tính : (((

diguhey
13-06-18, 06:26 PM
Bác còn đỡ ý, mình dùng là văng cmn Game.exe liên tục, có chạy được thì cũng nhiều chức năng tick vào là ăn diss game. Chả biết vì sao, dùng win 10 như mọi ng có ng được ng không =))
Còn bạn dùng win gì ? Nhiều khi đơ cũng do win ấy

trungkhuyen
13-06-18, 09:08 PM
Bác còn đỡ ý, mình dùng là văng cmn Game.exe liên tục, có chạy được thì cũng nhiều chức năng tick vào là ăn diss game. Chả biết vì sao, dùng win 10 như mọi ng có ng được ng không =))
Còn bạn dùng win gì ? Nhiều khi đơ cũng do win ấy

tôi dùng win 10.
văng Game.exe thì cũng có, thỉnh thoảng bị sơ sơ có vài phát à.
Không biết bản 1.3 thì sao nhỉ? Bản 1.3 của máy mình bị bắt phải cập nhật lên bản mới.. Và nghe nói nếu bị bắt buộc như thế thì phải cài lại win thì mới chạy Crack được!

diguhey
13-06-18, 11:26 PM
tôi dùng win 10.
văng Game.exe thì cũng có, thỉnh thoảng bị sơ sơ có vài phát à.
Không biết bản 1.3 thì sao nhỉ? Bản 1.3 của máy mình bị bắt phải cập nhật lên bản mới.. Và nghe nói nếu bị bắt buộc như thế thì phải cài lại win thì mới chạy Crack được!
Ko rõ lắm, nhưng mà lúc chiều tôi rãnh có thử tải lại client và update full của VNG, sau xóa hết để lại data thì r chép patch thì nó hạn chế crash game hơn.
Còn auto bị đơ 1 tí tôi nghĩ ko sao đâu, còn nếu mà máy có bật windows defender của win10 thì nó lâu là hiển nhiên vì mở bất cứ phần mềm nào lên nó cũng quét 1 lần trước khi sử dụng cả