PDA

View Full Version : [JX] Lâu lắm em quay lại JX anh em giúp đỡ ạ

likepro
12-06-18, 09:07 PM
Dạo này bận việc lu bu bây giờ mới rảnh chơi nghịch lại món JX Offline em có down client & server của bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để test thử làm theo hướng dẫn chạy Server ko thấy báo lỗi gì nhưng đăng nhập thì cứ lấy thông tin nhân vật chạy mãi đến lúc mất kết nối. Các cao nhân giúp em với để em có trò chơi 2 tháng hè ạ :D

hoang958
12-06-18, 09:54 PM
Dạo này bận việc lu bu bây giờ mới rảnh chơi nghịch lại món JX Offline em có down client & server của bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để test thử làm theo hướng dẫn chạy Server ko thấy báo lỗi gì nhưng đăng nhập thì cứ lấy thông tin nhân vật chạy mãi đến lúc mất kết nối. Các cao nhân giúp em với để em có trò chơi 2 tháng hè ạ :D
Chạy sv ok mà vào game có vấn đề có thể do patch, kiểm tra xem config ip ở serverlist đúng chưa. IP đó là IP centos

likepro
12-06-18, 09:57 PM
Chạy sv ok mà vào game có vấn đề có thể do patch, kiểm tra xem config ip ở serverlist đúng chưa. IP đó là IP centos

Anh cho em hỏi là chỉnh IP của client ở đâu vậy :( bản em down ko có patch đi kèm mỗi client ko hix hix

hoang958
13-06-18, 02:09 AM
Anh cho em hỏi là chỉnh IP của client ở đâu vậy :( bản em down ko có patch đi kèm mỗi client ko hix hix

Chỉnh IP ở file settings/serverlist.ini

muangnsao
13-06-18, 05:43 PM
hiện tại em cũng đang tập tành cài , và cũng đang bị y chang bác này, em xài win 10, cài tất cả đều ok, chỉ đến vụ đang lấy thông tin nhân vật là ko vào đc nữa, hóng cách fix , đây là facebook của em, mong sớm hỗ trợ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoilamgi45
16-06-18, 02:45 PM
Ib sdt 01638769761 20h đến 22h mình hướng dẫn cài off free cho

diguhey
17-06-18, 01:20 AM
Ib sdt 01638769761 20h đến 22h mình hướng dẫn cài off free cho
Inb fb (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) có gì mình giúp được thì mình giúp nhá =)))