PDA

View Full Version : Mua game online mobile bên trung quốc như thế nào?

nhtlquan
11-06-18, 08:20 AM
Hiện tại công mình là công ty về phần mềm. Đang có ý định chuyển sang mảng game mobile online nên cần tìm nguồn mua và đối tác. Các bác cho em hỏi là giờ muốn mua game online mobile bên trung quốc về để việt hóa phát triển thì mua như thế nào và mua ở đâu?

Và công ty cũng đang có nhu cầu tìm các đối tác có đam mê để cùng phát triển mảng này! Ai muốn hợp tác phát triển có thể ibx cho mình!

Cảm ơn ạ!

danvjpdt
11-06-18, 09:03 AM
Hiện tại công mình là công ty về phần mềm. Đang có ý định chuyển sang mảng game mobile online nên cần tìm nguồn mua và đối tác. Các bác cho em hỏi là giờ muốn mua game online mobile bên trung quốc về để việt hóa phát triển thì mua như thế nào và mua ở đâu?

Và công ty cũng đang có nhu cầu tìm các đối tác có đam mê để cùng phát triển mảng này! Ai muốn hợp tác phát triển có thể ibx cho mình!

Cảm ơn ạ!

check ib nha bác ơi :)
30 charrrrrrrrrrr

Shinsok
11-06-18, 01:48 PM

Cảm ơn ạ!

Bác cần source gì thì ới nhé !

jeremybaby
11-06-18, 06:02 PM
Bác cần source gì thì ới nhé !

mình ới bạn add skype mà bạn có tloi lại đâu :-<

nhtlquan
12-06-18, 08:23 AM
mình ới bạn add skype mà bạn có tloi lại đâu :-<

Skype bạn là gì nhỉ? Mình mới thấy 1 bạn ới mình. Không thấy bạn